ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Thu Sep 23, 2021 16:12
ถูกแบนแล้ว
[RE: อเซนซิโอ้แฮตทริค! เบนซ์เบิ้ลยิง+จ่าย "ราชัน" อัดมาญอร์ก้า 6-1]
[r4ge] พิมพ์ว่า:
benz_chatchenko พิมพ์ว่า:
[r4ge] พิมพ์ว่า:
benz_chatchenko พิมพ์ว่า:
วันก่อนยังเห็นแฟน มาดริดประกาศขาย อเซนซิโอ้ อยู่เลย

ผมว่าเด็กมันมีของอยู่แล้ว แต่แค่เพิ่งหายเจ็บกลับมา ต้องให้เวลาเขาหน่อย อันเช่ ทำทีมกลับมายิงเยอะ เหมือนตอนคุมเชลซีเลย  

ให้เวลา?? เจ็บครั้งล่าสุด ตุลาปีที่แล้ว เจ็บสิบวัน
ฤดูกาลที่แล้ว 20/21 ลง 48นัดยิง 7 แอสซิส 2
เอาง่ายๆเพิ่งกลับมาเล่นดีนัดแรกในรอบปี ไม่งั้นแฟนมาดริดไม่บ่นทั้งบอร์ดหรอกนะ  

ถ้าจะขายอเซนซิโอ้ ควรต้องขาย เวเนซิอุสด้วย

ปี 20/21
ในลีค
อเซนซิโอ้
ลงตัวจริง 21 สำรอง 14 ยิง 5 จ่าย2
เวเนซิอุส
ลงตัวจริง 22 สำรอง 13 ยิง 3 จ่าย3

UCL
อเซนซิโอ้
ลงตัวจริง 7 สำรอง 4 ยิง 2 จ่าย0
เวเนซิอุส
ลงตัวจริง 8 สำรอง 4 ยิง 3 จ่าย1

คนที่บ่นผมว่าไม่แปลก แต่มันมีคน บอกให้ขายนี่สิแปลก

อเซนอายุ 25 ไม่เด็กแล้วนะครับ เอาตัวเลขมาวัดแบบนี้ เอ้อก็สถิติดีกว่าไออุสนี่ ทำไมแฟนมาดริดบ่นหละ ??
ก็เพราะไออุสมัน impact เยอะกว่าแบบเยอะมากๆครับ และมันอายุ 20 มันยังไปได้อีกเยอะ
ทำไมต้องมาเข้าข้างนักเตะที่ไม่ได้อยู่ทีมนายด้วยนะไม่เข้าใจ ผมไม่ชอบตรงคุณมา blame แฟนมาดริดเนี่ย
เล่นไม่ดีก็ต้องมีบ่นนู่นนี่เป็นธรรมดา
คือผมไม่ต่อแล้วนะเห็นได้ชัดว่าคุณไม่ได้ดูเลยถึงได้เอาอเซนมาเทียบกับไอ้อุส ฮ่าๆ
ไออุสมันเอาฮาแต่ก็เป็นมันเนี่ยแหละที่แบกเกมส์รุกทางซ้ายมาตลอดช่วงหลัง

haha อย่าคิดมากครับ แฟนมาดริด เราเข้าใจตรงกันหมดแหละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel