ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
มาเอดะ ไทซน vs ทาคิยะ เก็นจิ ท่านให้ใครชนะ
มาเอดะ จาก จอมเกบลูย์
???
เก็นจิ จาก อีกา
???
คะแนนทั้งหมด: 66
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 12740
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 18:53
[RE: มาเอดะ vs เก็นจิ สู้กันใครจะชนะ?]
wing2wing พิมพ์ว่า:
jocolenoname1234 พิมพ์ว่า:
SPECIALONEZ พิมพ์ว่า:
Archawin5 พิมพ์ว่า:
มาเอดะว่าที่แชมป์มวยโลกเลยนะ  

อ้าวตอนจบได้เป็นแชมป์โลกเลยหรอ ผมจำไม่ผิดคือตอนจบเจอกับคู่อลีกโรงเรียนเดียวกันปะ 55+ ลืมไอ้ที่ไวๆ หรือคนละเรื่องฟ๊ะ  

ว่าที่ น่ะครับ

ตอนจบ ไปเจอกับ คู่ปรับเก่า ที่เขาเป็นแชมป์โลกอยู๋แล้วน่ะครับ
ถ้า ชนะ ก็แชมปเลย แต่ตัดจบให้จิ้นกันไป  

ถ้าจำไม่ผิดคู่ปรับคือนักมวยในโรงเรียนเดียวกันใช่ปะครับรู้สึกจะต่อยกันช่วงแรกๆนี่ละของเรื่องนี่ละ  

ใช่ครับ โรงเรียนเดียวกัน ตอนแรกๆก็เหมือนจะแย่งสาวคนเดียวกันด้วย  

กลับไปอ่านใหม่ดีกว่าแต่ผมว่าถ้าเรื่องจอมเกบลูคนที่ผมคิดว่าเก่งที่สุดรู้สึกจะชื่อ โอนิสึกะมากกว่า นะ  

ใน 4 จตุรเทพ คาไซเก่งสุดครับ

ไล่เก็บคนอื่นๆซะหมด
พระเอกก็เกือบไม่รอด  

ตอนมาเอดะไปเจอคาไซที่อิเคบุคุโรก็โดนคาไซเล่นซะเละ ตอนคาไซจะกระทืบให้ซี่โครงหักเพื่อประกาศชัยชนะดีที่ว่าซากาโมโต้ (ชื่อนี้ป่าวหว่า?) ห้ามไว้ ประมาณว่า "พอเถอะแค่นี้ทุกคนก็รู้แล้วว่านายเก่งที่สุด" คาไซเลยไม่ทำ พอรอบสองมาดวลกันที่คิจิโจจิมาเอดะเป็นฝ่ายชนะ

แต่ตอนจบส่วนตัวมองว่ามาเอดะน่าจะแพ้ฮาราดะเหมือนเดิมนะ ฮาราดะเป็นนักมวยพรสวรรค์ เจอกันกี่รอบฮาราดะก็ชนะหมด

กลายเป็นคาไซะพลาดที่ไม่หักซี่โครง เพราะมาเอดะมาเอาคืน
ถ้าหักซี่โครงอาจแหยงแบบอีกสองคนก็เป็นได้

ส่วนกับฮาราดะตอบยากเลยท่าน
เป็นได้สองหน้าเลย
ฮาราดะพรสวรรค์เก่งแน่นอน
ส่วนมาเอดะก็เก่ง สถิติตอนต่อยมวยชนะรวดป่าวครับถ้าจำไม่ผิด

แถม koเกือบทุกไฟท์ มั้งครับ
แก้ไขล่าสุดโดย jocolenoname1234 เมื่อ Tue Sep 21, 2021 18:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ใครอยากเป็นเศษหมา..
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Sep 2010
ตอบ: 168
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 21:26
[RE]มาเอดะ vs เก็นจิ สู้กันใครจะชนะ?
ดูชื่อผมสิ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel