ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Los Blancos
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Mar 2010
ตอบ: 1677
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 12:58
[RE: Sex Creator]
ดาราเอวีญี่ปุ่น ดังๆ ออกรายการทีวีก็มีนะครับ แต่ส่วนใหญ่เป็นหลังจากเลิกแสดงแล้ว

เคยดูยูทูปที่เค้ามาแชร์ประสบการณ์ทำงานเบื้องหลัง ค่าตัวนักแสดงเรื่องนึงเยอะมากนะ ถ้าดังมาก เรื่องนึงก็เกือบ 1 ล้านบาทได้เลย
คนทั่วไปปีนึงถึงจะได้ 1 ล้าน แล้วญี่ปุ่นค่าครองชีพสูงมาก ถ้าเป็นคนทำงานธรรมดา ยากมากจะมีบ้าน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status: อนิเมะ
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 18162
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 13:04
[RE]Sex Creator
ผมคนนึง จะไม่เหยียดพวกเค้า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
https://writer.dek-d.com/narasixtenbunshe/story/view.php?id=1391214 >>ตำนานเพชรอำพัน [ไทป์มูน]
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2015
ตอบ: 2034
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 13:09
เหมือนไอดอล แต่เอวีอยู่ชนชั้นล่างกว่าอะครับ
คนที่ติดตามดูเป็นเรื่องปกติ แต่ในวงกว้างก็ยังต้องปรับความเข้าใจในเรื่องคอนเท้นต์ที่ต่างจากศิลปินจริงๆอีกเยอะ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9547
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 13:11
ถ้าประเทศนี้ไม่มีค้าประเวณีผมจะไม่เห็นด้วยกับ sex Creator เลย ส่วนตัวคิดว่ามันควรถูกกฎหมายนะ
ผมมองว่าเป็นรายการ ๆ หนึ่งก็แล้วกัน หลายคนกังวลว่าถ้าเปิดเสรี เด็ก ๆ เยาวชนจะเลียนแบบหรือหาดูได้ง่ายขึ้น

แล้วทุกวันนี้มันหายากหรอครับ แล้วทุกวันนี้มันไม่มีเด็กท้องก่อนวัยอันควรหรอครับ ปัญหามันอยู่ที่ผู้ปกครองมากกว่า
ทำระบบคัดกรองคนเข้าดู จำกัดอายุอะไรก็ว่ากันไป คอนเทนน์ก็เอาให้ที่ส่วนบุคคล ไม่ทำในที่สาธารณะ หรือมีเยาวชนเข้ามาเกี่ยวด้วย
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: A Tu Corazón
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 9361
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 13:21
พูดยากนะเรื่องแบบนี้ เปิดเสรีน่ะเห็นด้วยนะครับ แต่ว่าถ้าจะบอกว่าต้องได้รับการยอมรับทั้งหมดนี่คงยากแล้วล่ะ เพราะไม่ใช่ทุกคนและทุกวงการที่จะยอมรับกับเรื่องทำนองนี้ได้ นางเอกฝั่งยุโรปเมกาเองถึงแม้ว่าจะถูกกฎหมาย แต่คงเป็นไปไม่ได้ที่จะได้รับการยอมรับจากคนทั่วไปหรือสื่อมวลชนหลักๆ สื่อมวลชนเขาก็ต้องทำหน้าที่ในการกรองเนื้อหา กรองคนที่จะต้องออกสื่ออยู่แล้ว

ยกตัวอย่างง่ายๆ ถ้าคนที่เคยเล่นหนัง X มาก่อน จะมาเป็นผู้ประกาศข่าว ก็คงดูไม่เข้าที ฉะนั้น การที่เป็นเซ็กส์ครีเอทเตอร์นั้นไม่ผิดอะไร แต่ต้องยอมรับผลของมันให้ได้ว่าเราจะต้องถูกจำกัดอะไรบางอย่างเแล้วนะ ประมานนี้

ผมมองคล้ายๆกรณีคนที่มีรอยสักนั่นแหละครับ ไม่ใช่เรื่องที่ผิด แต่ทำแล้วก็ต้องยอมรับว่างานบางอย่างคุณจะไม่สามารถทำได้
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: ...........TT'
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 3218
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 13:50
loveyours พิมพ์ว่า:
ไม่มีใครเขายอมรับหรอกเอาจริง ตปท วัฒนธรรมไหนๆ
+ได้เงิน ถูกกฏหมาย เลี้ยงตัวเองได้
- แต่ไม่ได้หน้าไม่ได้ตาหรอก ไม่ได้แบบชื่นชมเหมือนดาราทั่วไป  

แปลกนะครับ เห็นนักแสดง AV ต่างประเทศยังมาแสดงหนังค่ายดังในประเทศเราได้

ทุกวันนี้คนที่เคยแสดงในไทยเองก็มีหน้ามีตาในสังคม เมืองพุทธสุดดัจจริต

0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Dog never lie
เข้าร่วม: 22 Nov 2008
ตอบ: 12023
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 13:51
ไม่เหยียดนะครับ เจอกันผมไหว้ สวัสดีครับ ก้มหัวงกๆตามปกติเลย ยินดีกับความสำเร็จ

แต่ไอ้พวกที่บอกว่าโลกยุคใหม่แล้ว มันปกติแล้ว เรื่องนี้มันธรรมดา แบบคนที่สัมภาษณ์น้องเขา
กินขรี้เถอะครับ!! คนมีลูกสาวอย่างผมนี่ฟังแล้วโคตรขึ้นเลย
น้องได้เงินเยอะก็โอโหดีใจไปกับเขา สังคมมันถึงเละไง
คือเอ็งควรจะบอกในทุกมิติ ข้อดีข้อเสียเฟ้ย ไม่ใช่เอามาอวยอย่างเดียว

ว่าอาชีพนี้มันเป็นทางเลือกที่ต้องเสียอะไรบ้าง มีลูกแล้วยังไง
คลิปเพศสัมพันธ์แม่ว่อนเน็ต สิ่งนี้มันไม่ใช่เรื่องปกตินะ อย่าพยายามทำให้มันปกติเลย
คนส่วนมากไม่มีลูกด้วยซ้ำอาชีพนี้
ไหนจะเรื่องพ่อแม่โอเคนี่ กี่%หรอ โอเคเอาเงินหลักล้านมาตั้งให้ก็อาจจะยิ้มๆได้บ้าง
แต่ตูจะคุยกับข้างบ้านหรือเพื่อนตูยังไงดีฟะ ลูกเพื่อนทำอาชีพอะ พนง.เซเว่นก็ได้ แต่ลูกตูโม๊กจู๋แฟน
มันไม่ช่ายยยยยย

ผมว่าอาชีพนี้ทำอยู่ในมุมมืดๆเถอะ เชื่อผม เราก็สนับสนุนเต็มที่ เจอตัวจริงก็ให้ความเคารพ
แต่อย่ามาเที่ยวบอกว่ามันดีอย่างนั้นอย่างนี้ ในขณะที่มุมมองยังเด็กอยู่เลย
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: เอ๊าะอ่อ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 11874
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 14:11
ในญี่ปุ่น ดาราเอวีก็ยังมีคนในครอบครัวก็ยังไม่ยอมรับเลยครับกับเรื่องพวกนี้เหมือนกัน
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 19 Mar 2008
ตอบ: 216
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 16:19
talents1628 พิมพ์ว่า:
ไม่เหยียดนะครับ เจอกันผมไหว้ สวัสดีครับ ก้มหัวงกๆตามปกติเลย ยินดีกับความสำเร็จ

แต่ไอ้พวกที่บอกว่าโลกยุคใหม่แล้ว มันปกติแล้ว เรื่องนี้มันธรรมดา แบบคนที่สัมภาษณ์น้องเขา
กินขรี้เถอะครับ!! คนมีลูกสาวอย่างผมนี่ฟังแล้วโคตรขึ้นเลย
น้องได้เงินเยอะก็โอโหดีใจไปกับเขา สังคมมันถึงเละไง
คือเอ็งควรจะบอกในทุกมิติ ข้อดีข้อเสียเฟ้ย ไม่ใช่เอามาอวยอย่างเดียว

ว่าอาชีพนี้มันเป็นทางเลือกที่ต้องเสียอะไรบ้าง มีลูกแล้วยังไง
คลิปเพศสัมพันธ์แม่ว่อนเน็ต สิ่งนี้มันไม่ใช่เรื่องปกตินะ อย่าพยายามทำให้มันปกติเลย
คนส่วนมากไม่มีลูกด้วยซ้ำอาชีพนี้
ไหนจะเรื่องพ่อแม่โอเคนี่ กี่%หรอ โอเคเอาเงินหลักล้านมาตั้งให้ก็อาจจะยิ้มๆได้บ้าง
แต่ตูจะคุยกับข้างบ้านหรือเพื่อนตูยังไงดีฟะ ลูกเพื่อนทำอาชีพอะ พนง.เซเว่นก็ได้ แต่ลูกตูโม๊กจู๋แฟน
มันไม่ช่ายยยยยย

ผมว่าอาชีพนี้ทำอยู่ในมุมมืดๆเถอะ เชื่อผม เราก็สนับสนุนเต็มที่ เจอตัวจริงก็ให้ความเคารพ
แต่อย่ามาเที่ยวบอกว่ามันดีอย่างนั้นอย่างนี้ ในขณะที่มุมมองยังเด็กอยู่เลย  

ใช่ครับ คือผมงงมากนะ คนไทยไปเอามาจากไหนว่าอาชีพนี้ต่างประเทศเขายอมรับ เป็นเรื่องปกติทั่วๆไปแล้ว

คือถูกที่มันไม่ผิดกม. ใครไปจับ ไปดูถูกไม่ได้ แต่อาชีพนี้ ในทางสังคมจริงๆ ไม่ได้ถูกยอมรับเลย สังเกตุง่ายๆ ดาราหลายๆคนไม่ใช้ชื่อจริง

พวกผู้หญิงค้าบริการในต่างประเทศ ลงรูปลงข้อมูลผ่านเวป ก็ปิดหน้า ปิดตาไม่ได้เปิดออกมาว่าหน้าตาจริงๆเป็นแบบไหน เบอร์ติดต่อเรื่องงานเบอร์อะไร หรือไปร้านไหน

ผมเลยงงเฉยๆ ว่าทำไมคนไทยถึงคิดว่าคนต่างประเทศมองว่ามันปกติ
1
0
"อดีตคือบทเรียน อนาคตคือความหวัง ปัจจุบันคือความจริง"

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 114
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 21:57
[RE]Sex Creator
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
Myth พิมพ์ว่า:
วัฒนธรรมค่อนข้างต่างกันเลย

แต่ผมสงสัยญี่ปุ่นมากกว่า ว่าปัจจุบันยอมรับนางเอก Av ได้ยัง

เพราะเคยดูสัมภาษมิยาบิ ถ้าจำไม่ผิดทางบ้านรอบข้างก็ไม่ยอมรับ  

ยังไม่ยอมรับครับ เหยียดเลยแหละ ดาราเอวี ไม่ว่าจะเลิกเล่น หรือยังเล่นอยู่

ไม่มีสิทธิ์ออกทีวี ช่องปกติ หนังละครยิ่งไม่ต้องหวังจะได้เล่น

แหม.... เคยมีหนังไทยค่ายดัง เชิญดารา av ญี่ปุ่น มาถ่ายหนังวัยรุ่นบ้านเราด้วย... ดีจัง ดังซะด้วยหนังเรื่องนี้..
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย Joth เมื่อ Tue Sep 21, 2021 21:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Ohjoth
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel