ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status: Alway Blue.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5970
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 14:56
[RE][CFC] Thiago Silva มีโอกาสได้อยู่ต่อ?
ไม้ พิมพ์ว่า:
เอ็มยูทีดี พิมพ์ว่า:
sixhearts พิมพ์ว่า:
psgพลาดมากที่ไม่เก็บซิลวาไว้ ไปซื้อรามอสที่เริ่มเจ็บแล้วดันให้สัญญา2ปี ทีซิลวาให้ไม่ได้ตอนนี้คงมานั่งนึกเสียดาย

ตัวทีเด็ดสุดๆเลย ความเป็นผู้นำสูงด้วย  

PSGรั้งแล้ว แต่แกไม่ต่อเองไม่ใช่เหรอครับ  

psg ให้สัญญาแค่1ปีมั้งครับ เห็นข่าวล่าสุดซิลวาเคยออกมาบอกว่าพอเห็นรามอสที่อายุเยอะๆได้สัญญา2ปี

แกรู้สึกชํ้าใจมาก ใจจริงไม่ได้อยากย้ายออกเลย  

ถ้าผมจำไม่ผิดเลโอนาร์โด้ ที่เป็นฝั่งบริหารจะไม่ต่อเลย
แต่ทูเคิ่ลอยากให้ต่อ เลยมีประเด็นกันจนจบฤดูกาล
ไม่แน่ใจว่าสุดท้ายเลโอยอมยื่นไหม แต่สุดท้ายซิลวาย้าย
เลยเป็นหนึ่งประเด็นที่ทำให้ทูเคิ่ลไม่พอใจด้วยครับ  
น่าจะไม่ได้ยื่นครับ เพราะตอนแรกคุยกันก่อนซักพักแล้วครับ แต่เลโอเตะถ่วงให้สัญญาว่าจบนัดชิงuclสัญญาใหม่วางบนโต้ะแน่นอน แต่สุดท้ายไม่มีไรเลยทูเคิ่ลเลยโมโหอย่างที่รู้ๆกัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: In Poch We Don't Trust!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 26701
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 22:57
[CFC] Thiago Silva มีโอกาสได้อยู่ต่อ?
ไม้ พิมพ์ว่า:
sixhearts พิมพ์ว่า:
psgพลาดมากที่ไม่เก็บซิลวาไว้ ไปซื้อรามอสที่เริ่มเจ็บแล้วดันให้สัญญา2ปี ทีซิลวาให้ไม่ได้ตอนนี้คงมานั่งนึกเสียดาย

ตัวทีเด็ดสุดๆเลย ความเป็นผู้นำสูงด้วย  

PSGรั้งแล้ว แต่แกไม่ต่อเองไม่ใช่เหรอครับ  

psg ให้สัญญาแค่1ปีมั้งครับ เห็นข่าวล่าสุดซิลวาเคยออกมาบอกว่าพอเห็นรามอสที่อายุเยอะๆได้สัญญา2ปี

แกรู้สึกชํ้าใจมาก ใจจริงไม่ได้อยากย้ายออกเลย  

ถ้าผมจำไม่ผิดเลโอนาร์โด้ ที่เป็นฝั่งบริหารจะไม่ต่อเลย
แต่ทูเคิ่ลอยากให้ต่อ เลยมีประเด็นกันจนจบฤดูกาล
ไม่แน่ใจว่าสุดท้ายเลโอยอมยื่นไหม แต่สุดท้ายซิลวาย้าย
เลยเป็นหนึ่งประเด็นที่ทำให้ทูเคิ่ลไม่พอใจด้วยครับ  

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1971122

ไม่ได้ยื่นเลยครับจากสัมภาษณ์คือถ้ายื่นให้แต่ลดค่าเหนื่อยลงยังไงก็ต่อ
แต่นี่คือไม่มีการยื่นเลยแจ้งซิลวาว่าจะไม่ต่อสัญญานะ
จะต่อแค่ให้เล่นหลังจากกลับมาเตะตอนพักโควิดแค่ระยะสั้น
ตัวซิลวาก็รอจนถึงท้ายที่สุดก็ยังไม่ยื่นให้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย MSL-DC5. เมื่อ Tue Sep 21, 2021 22:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel