ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 21588
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 00:39
[RE: รูดิเกอร์....ทูเคิ่ลแนะนำให้ใส่ในแฟนตาซี]
T-Boh พิมพ์ว่า:
เอาเงินซื้อคุนเด้ เจียดมาต่อ สัญญา พี่โทนี่ เถอะ ฟอร์ม ขนาดนี้

ยิงต่อเนื่องจากทีมชาติด้วย  

ฟอร์มแบบนี้ คะแนนแฟนตาซีพุ่งปริ้ด ลงทุกนัด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 06 May 2010
ตอบ: 5083
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 00:40
[RE: รูดิเกอร์....ทูเคิ่ลแนะนำให้ใส่ในแฟนตาซี]
กำลังอยากเลือกหลังเชลซีเข้า FPL อยู่เลยครับ ถึงแม้ว่านัดถัดไปจะเจอซิตี้ แต่หลังจากเกมซิตี้โปรแกรมจะเบายาวๆเลย เลยอยากเลือกเข้ามก่อนราคาจะสูงกว่านี้

ขอถามแฟนเชลซีดังนี้ครับ

- มีโอกาสโดนใบง่ายมั้ยครับรูดิเกอร์ วันนี้เห็นมีช้อตแถมไปทีสองที
- คิดว่าอลอนโซ่การันตีตัวจริงในพรีเมียร์ลีกหรือยังครับ มีข่าวหรือมีแนวโน้มที่ชิลเวลจะกลับมายึดตำแหน่งคืนเร็วๆนี้มั้ยครับ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 00:44
kingseal พิมพ์ว่า:
กำลังอยากเลือกหลังเชลซีเข้า FPL อยู่เลยครับ ถึงแม้ว่านัดถัดไปจะเจอซิตี้ แต่หลังจากเกมซิตี้โปรแกรมจะเบายาวๆเลย เลยอยากเลือกเข้ามก่อนราคาจะสูงกว่านี้

- มีโอกาสโดนใบง่ายมั้ยครับรูดิเกอร์ วันนี้เห็นมีช้อตแถมไปทีสองที
- คิดว่าอลอนโซ่การันตีตัวจริงในพรีเมียร์ลีกหรือยังครับ มีข่าวหรือมีแนวโน้มที่ชิลเวลจะกลับมายึดตำแหน่งคืนเร็วๆนี้มั้ยครับ  

ต้องทำใจนะเพราะเป็นสายตุกติก เสียบเป็นเสียบสำหรับรูดิเกอร์ แต่ที่แนะนำถ้าจะใส่ผู้เล่นเล่นเชลซี สำหรับตำแหน่งกองหลัง ก็ต้องรูดิเกอร์จริงๆ ทูเคิ่ลเลือกยืนพื้น ขาดไม่ได้เลย คนอื่นยังโรเตชั่นนะ แต่เซนเตอร์ฝั่งซ้ายเขาจองสัมปทานไว้แล้ว

ส่วนอลอนโซ่ฟอร์มแบบนี้ก็ตัวจริงยาวๆ เพราะขึ้นเกมได้ โผล่มายิง รูดิเกอร์Cover พื้นที่ให้ด้วย
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 15963
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 00:53
เดี๋ยวจะเปลี่ยนมาแทนลุค ชอว์ ละ

แมนยูเสียประตูง่ายจัด 555
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 06 May 2010
ตอบ: 5083
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 00:55
Hell_Yeah พิมพ์ว่า:
kingseal พิมพ์ว่า:

ต้องทำใจนะเพราะเป็นสายตุกติก เสียบเป็นเสียบสำหรับรูดิเกอร์ แต่ที่แนะนำถ้าจะใส่ผู้เล่นเล่นเชลซี สำหรับตำแหน่งกองหลัง ก็ต้องรูดิเกอร์จริงๆ ทูเคิ่ลเลือกยืนพื้น ขาดไม่ได้เลย คนอื่นยังโรเตชั่นนะ แต่เซนเตอร์ฝั่งซ้ายเขาจองสัมปทานไว้แล้ว

ส่วนอลอนโซ่ฟอร์มแบบนี้ก็ตัวจริงยาวๆ เพราะขึ้นเกมได้ โผล่มายิง รูดิเกอร์Cover พื้นที่ให้ด้วย  

ขอบคุณมากครับท่าน ขอไปนอนคิดดูก่อนซักวันสองวัน อาจจะเลือกอลอนโซ่ลงก่อน หากท่าไม่ดีค่อยลดราคาเป็นรูดิเกอร์ครับ

1
0
นักเตะอบต.
Status: ชีวิตไม่สิ้น ก็ต้องดิ้นต่อไป
ตอบ: 4307
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 00:56
ต่อสัญญาให้ครบทั้งสามคนอ้ะ รู้สึกว่าอีกคนก็คริสวันนี้เล่นโครตดี มีช็อตตัดบอลจากเคนสวยๆหลายรอบเลย อยากให้แกต่อสัญญาน้ะ 200k ยังคุ้มเลยดีกว่าไปหาซื้อตัวอื่นที่เอามาไม่รู้ฟอร์มจะเป็นยังไง
0
0

คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 37127
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 01:51
TorMisch พิมพ์ว่า:
welcome to Spurs

ไม่แปลกใจ ทำไม่ฤดูกาลที่แล้วมูจ้องจะเอา

อ่าวผมพึ่งรู้ว่าสเปอร์อยากได้  

ปีก่อน เกือบไป 2 ทีม ปารีสที่ทูเคิ่ลคุมอยู่ กับสเปอร์สตอนน้ามูคุม
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 01:56
Nakkii พิมพ์ว่า:
TorMisch พิมพ์ว่า:
welcome to Spurs

ไม่แปลกใจ ทำไม่ฤดูกาลที่แล้วมูจ้องจะเอา

อ่าวผมพึ่งรู้ว่าสเปอร์อยากได้  

ปีก่อน เกือบไป 2 ทีม ปารีสที่ทูเคิ่ลคุมอยู่ กับสเปอร์สตอนน้ามูคุม  

แต่ปารีสก็จดๆจ้องจะเอาไปอยู่นะ
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15973
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 07:29
ไม่เจ็บไม่ตายยังไงก็ได้ลง ทูเคิ่ลก็ใส่ไว้ในแฟนตาซี ...... ถ้าไม่นับกองหลังคนอื่นๆ คนนี้แม่งยืนพื้น แข็ง ยาว ถึก เร็วครบ
(แต่ทำใจหน่อยนะถ้ามันโดนแดง ก็ตัวใครตัวมัน)
ในบรรดากองหลังรูดิเกอร์มันยิงคมจัดน้องๆไอ่โซ่เลยนะ ไปดูตอนมันซ้อมยิงเข้ามุมหายตลอด

ต้องต่อสัญญาด่วนเลย 200K ให้ไปโลด

เฮ้ย ถามจริง ทูเคิลเล่นแฟนตาซีเหรอ บางสโมสรเค้าไม่ให้นักเตะเล่นแฟนตาซีนะ กลัวข่าวรั่วเรื่องตัวจริง
0
0

Status:
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 12:03
carloskop พิมพ์ว่า:
ไม่เจ็บไม่ตายยังไงก็ได้ลง ทูเคิ่ลก็ใส่ไว้ในแฟนตาซี ...... ถ้าไม่นับกองหลังคนอื่นๆ คนนี้แม่งยืนพื้น แข็ง ยาว ถึก เร็วครบ
(แต่ทำใจหน่อยนะถ้ามันโดนแดง ก็ตัวใครตัวมัน)
ในบรรดากองหลังรูดิเกอร์มันยิงคมจัดน้องๆไอ่โซ่เลยนะ ไปดูตอนมันซ้อมยิงเข้ามุมหายตลอด

ต้องต่อสัญญาด่วนเลย 200K ให้ไปโลด

เฮ้ย ถามจริง ทูเคิลเล่นแฟนตาซีเหรอ บางสโมสรเค้าไม่ให้นักเตะเล่นแฟนตาซีนะ กลัวข่าวรั่วเรื่องตัวจริง  

ป่าวครับ​ ผมหยอกครับ​ แต่ดูการจัดทัพตัวลง​ทุกนัด​ ไม่มีนัดไหนไม่ได้ลง​ ฟอร์มช่วงนี้ต้องยอมเขาจริงๆ​ น้องๆฟานไดท์
นี่ยังเสียวๆ​ เสร็จมาดริดกับปารีส
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel