ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ถ้ากล้ายอมรับความจริง ท่านคือประเภทไหนครับ??
เชียร์ทุกม็อบที่เรียกร้องประชาธิปไตย โดยไม่สนใจวิธีการใดๆ ทั้งสิ้น!!
???
เชียร์ม็อบที่เรียกร้องประชาธิปไตยเหมือนกัน แต่ไม่เห็นด้วยกับวิธีการของม็อบดินแดง!!
???
จะเรียกร้องประชาธิปไตยอะไรกัน ทุกวันนี้ที่ปกครองอยู่เนี่ย ประชาธิปไตย ไม่รู้เหรอ!?
???
กูไม่ยุ่ง กูไม่รู้ กูจะดู 18+ กับบอล!!!
???
คะแนนทั้งหมด: 319
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Sep 2021
ตอบ: 60
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 11:53
ถูกแบนแล้ว
[RE: [Vote] ถ้ากล้ายอมรับความจริง ท่านคือประเภทไหนครับ??]
ขณะที่ผมเริ่มพิมพ์เป็นเวลา 1115 และมีจำนวนผลโหวต 301 คะแนน

ผมจะขอปิดหวูดอย่างไม่เป็นทางการ (การปิดหวูดอย่างเป็นทางการไม่มีครับ ก็ร่วมสนุกกันได้เรื่อยๆ ครับ)
และขอสรุปคร่าวๆ ตามผลหวูดนะครับ

SoccerSex Poll ไม่ใช่ Super Poll, นิด้า, สวนดุสิต หรืออะไรก็แล้วแต่ อย่าไปซีเรียสกันนะครับ

จากประชาคม SoccerSex จำนวน 301 คน และบางคอมเมนท์ พอจะสรุปได้ดังนี้ครับ

คนส่วนใหญ่ (เกือบครึ่งหนึ่ง) เชียร์ม็อบ แต่ไม่เห็นด้วยกับม็อบดินแดง 146 คน (48%)
รองลงไป (เกือบ 1 ใน 3) เชียร์ทุกม็อบ สนับสนุนการใช้กำลัง ใช้ความรุนแรง 92 คน (30%)
เราปกครองแบบประชาธิปไตยกันอยู่แล้ว จะเรียกร้องทำไม 14 คน (4%)
และสุดท้าย อย่ามายุ่งกับกู!! 555 ประมาณ ทั้งเบื่อและหน่าย 49 คน (16%)

แต่ถ้าเอาเปอร์เซนต์มารวมกันทั้งหมดแล้ว จะไม่ครบ 100% นะครับ น่าจะเกิดจากการปัดเศษ

ไว้เราค่อยมาคุยกันใหม่นะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel