ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6008
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 06:07
[PUBG] MITH วีคแรก มาคุยกันครับ
Eto พิมพ์ว่า:
โอเคอยู่ครับ mith ตอนนี้สู้กับใครก็ได้แล้ว ผมรู้สึกแบบนั้น
รักษาสภาพจิตใจและร่างกาย รับข้อมูลใหม่จากหลังบ้านแล้วทำตามหน้าที่ก็พอครับ  

แต่ฝีมือยังห่างชั้นUNP
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3027
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 08:51
[RE: [PUBG] MITH วีคแรก มาคุยกันครับ]
เล่นได้เลยครับ มีพื้นที่ได้เข้าทำ ถ้าวงไม่น่าเกลียดแบบสุด

คือแต่ละทีมคือปีศาจมาก
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 01 Apr 2020
ตอบ: 2578
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 08:59
[RE: [PUBG] MITH วีคแรก มาคุยกันครับ]
สำหรับผมให้ผ่านครับ ทัวร์นี้เหมือนเริ่มต้นจาก 0 เลย
ทั้งเมืองลง ไลน์มูฟ และข้อมูลทีมคู่ต่อสู้ แถมยังเสียไปฟรี 3 เกมแรก ได้มา 1 ไก่ถือว่าดีมากแล้ว
#เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่เกี่ยวข้องกับทีมต่อไปครับ

ปล. MiTH กับปฏิหารย์แชมป์เกมท้าย เพื่อเปลี่ยนโมเมนต์ไม่ได้เพราะโชคช่วยจริง ๆ
มีให้เห็นเสมอสม่ำมา แฟน ๆ ใจหายใจคว่ำ จากที่จะไม่ได้อะไรเลยกลับโดดมามีเงิน ลุ้นยันวินาทีสุดท้าย 555555555
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44020
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 10:11
มิราม่าเห็นผลเยอะมากที่ต้องเปลี่ยนเมืองลง ถ้าวงไปขวาทำให้มูฟได้ช้ามาก ไม่เหมือนที่ลงพาวเวอร์กริดมูฟแปปเดียวถึงโกดังบรร.แล้ว
ตอนBNได้ไก่2แล้ว ผมลุ้นให้ลงไปตัดเหมือนกันนะเพราะเค้ามีลุ้นแชมป์เฟสแรก
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: • Glorious Purpose •
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 9916
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 12:27
MiTH Week แรกค่อยๆ ปรับตัว
แถมได้อันดับ Prize Money มาด้วย ถือว่าเกินคาด

แต่พอมาเล่นในระดับนี้ มันพลาดไม่ได้เลยอ่ะ ยิ่งเป็นกฏแบบนี้อีก
Duckmanz ที่ผมคิดว่าน่าจะเท้าออกแสง ยังต้องเล่นระวังๆ อยู่เลยในกฏแบบนี้

...

เสียดายสุดของไทยตอนนี้ก็ทีม DAY นี้ละ
เฉียดไปเฉียดมา แล้วจบไม่ได้ Prize Money ของ Week นี้อีก

ส่วนทีมที่น่าลุ้นของไทยที่สุด คือ AAA
เชียร์ให้ได้แชมป์ PCS รอบนี้ไปเลย เราอาจจะมีสิทธิได้ไป PGC ถึง 3 ทีม
ทีมไฟต์ AAA สำหรับผมดุสุดละ ในบรรดาทีมไทยตอนนี้

0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Apr 2020
ตอบ: 1183
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 13:35
ได้ที่ 6 หรอเนี่ย นึกว่าที่ 7
ผลงานถือว่าดีครับ กับการที่ต้องเปลี่ยนเมืองลงใหม่หมด และเหมือนเสียฟรีไป 3 เกม

ส่วน DAY, SP ขาดแค่ไก่เท่านั้นจริง จังหวะเข้าชิงมักจะโดนตาอยู่เอาไปแดกตลอด
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: INNER CIRCLE || BLIИK || THE BLUES
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17503
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 13:58
Broccoli พิมพ์ว่า:
สำหรับผมให้ผ่านครับ ทัวร์นี้เหมือนเริ่มต้นจาก 0 เลย
ทั้งเมืองลง ไลน์มูฟ และข้อมูลทีมคู่ต่อสู้ แถมยังเสียไปฟรี 3 เกมแรก ได้มา 1 ไก่ถือว่าดีมากแล้ว
#เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่เกี่ยวข้องกับทีมต่อไปครับ

ปล. MiTH กับปฏิหารย์แชมป์เกมท้าย เพื่อเปลี่ยนโมเมนต์ไม่ได้เพราะโชคช่วยจริง ๆ
มีให้เห็นเสมอสม่ำมา แฟน ๆ ใจหายใจคว่ำ จากที่จะไม่ได้อะไรเลยกลับโดดมามีเงิน ลุ้นยันวินาทีสุดท้าย 555555555  

แล้วเกมสุดท้ายส่วนใหญ่ ไม่ใช่วงเข้าด้วยนะ

ไล่ตีจนได้แชมป์อะ
0
0
________________________WINNER || BLACKPIИK || CHELSEA________________________
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6008
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 14:21
[PUBG] MITH วีคแรก มาคุยกันครับ
Azuraji พิมพ์ว่า:
ได้ที่ 6 หรอเนี่ย นึกว่าที่ 7
ผลงานถือว่าดีครับ กับการที่ต้องเปลี่ยนเมืองลงใหม่หมด และเหมือนเสียฟรีไป 3 เกม

ส่วน DAY, SP ขาดแค่ไก่เท่านั้นจริง จังหวะเข้าชิงมักจะโดนตาอยู่เอาไปแดกตลอด

SPเข้ากลางวงเก่ง​ แต่การเข้ากลางวงใวมันก็เสียงที่จะรับหลายทางเหมือนกันเพราะในAPACเขาเน้นเข้ากลางวงไม่ค่อยมีทีมดักขอบวง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel