ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 34, 35
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Jan 2015
ตอบ: 4553
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 22:11
[RE: PUBG : PCS 5 APAC | Week 1 Day 2]
ปลื้ม อย่าเรียกฟอร์มตกเลย
อารมณ์เหมือนข้ามขั้นเร็วเกิน ยังปรับตัวไม่ทัน
สดและมั่นใจเกินไป เข้าใจว่ากำลังมั่นใจ ฟอร์มในไทยกำลังดุ

คิดแบบบอล
1.ย้ายจากทีมกลางๆค่อนไปทางเล็ก
2.ฟอร์มเข้าตา ย้ายมาทีมใหญ่ที่เป็นยักหลับ
3.แต่อยู่ๆยักดันตื่น กลับมาติด Top4
4.ได้ไปเล่น UCL อะ

ไห้เวลาน้องมันหน่อย
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2009
ตอบ: 4749
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 22:12
[RE: PUBG : PCS 5 APAC | Week 1 Day 2]
MSL-DC5. พิมพ์ว่า:
LuFi3rZe พิมพ์ว่า:
CR-9 พิมพ์ว่า:
ดูมา jacob ใน pcs ยังไม่ผ่าน

อารมณ์ จ่าบี ในลีคตอนฟอร์มตกเลย เอาหน่อยน้องเหลืออีก 2 week

Jacob stats เป็นรองแค่กรีนเองนะครับในทีม
ผมว่าที่ไม่ผ่านอะดั๊กแมนนะวีคแรก  

ผมเข้าใจได้นะ ทั้งบีทั้งเป็ด เป็ดก็ไม่ได้แย่นะ มูฟสวยอยู่

ขาดเรื่องจังหวะแหละ ทิตย์หน้าน่าจะดีขึ้นอีก  

ใช่ครับผมไม่ได้อะไรนะแค่วีคแรกมีกรีนแหละที่โดดเด่นสุด
แต่คืองงตรงบอกปลื้มฟอร์มเหมือนตอนจ่าฟอร์มตก
ปล.ที่บอกเป็ดไม่ผ่านคือต่ำกว่ามาตรฐานเพราะปกติฟอร์มเป็ดนอกประเทศนี่ตัวท็อปเลยมีวันนี้ที่เริ่มจับจังหวะได้และคงจะดีต่อเนื่องไปในอีก1-2วีคแน่ๆ  

ผมพูดไม่เครียเอง น้องมันครั้งแรกประสบการณ์น้อย หลายจังหวะห้าวไปน๊อคพาทีมเสียจังหวะทั้งที่ควรจะทำได้ดีกว่านั้นหรือตายคนของทีมน๊อคคนแรกของทีมบ่อย อารมณ์เดียวกับจ่าบีตอนฟอร์มตกในลีคซึ่งตายง่ายมาก ประมาณนี้ ที่บอกไม่ผ่านสำหรับผมคือน้องมันเล่นได้ดีกว่านี้เยอะครับ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: I Love Ars
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 6870
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 22:12

อารมณ์ จ่าบี ในลีคตอนฟอร์มตกเลย เอาหน่อยน้องเหลืออีก 2 week

เหยดเข้ state ไม่ได้เป็นรองดูยังไงไม่ผ่าน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 13314
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 22:21

Jacob stats เป็นรองแค่กรีนเองนะครับในทีม
ผมว่าที่ไม่ผ่านอะดั๊กแมนนะวีคแรก  

ผมเข้าใจได้นะ ทั้งบีทั้งเป็ด เป็ดก็ไม่ได้แย่นะ มูฟสวยอยู่

ขาดเรื่องจังหวะแหละ ทิตย์หน้าน่าจะดีขึ้นอีก  

ใช่ครับผมไม่ได้อะไรนะแค่วีคแรกมีกรีนแหละที่โดดเด่นสุด
แต่คืองงตรงบอกปลื้มฟอร์มเหมือนตอนจ่าฟอร์มตก

ให้เวลาปรับนิดนึงแหละ หายไป 3 เกมส์ แถมเปลี่ยนเมืองลง

ผมมองว่า 3เกมส์สุดท้ายวันนี้ เหมือนจับทางเรื่องวงได้นิดหน่อยแหละ

เกมส์ท้ายเลยมูฟดี แถมจ่ามันเข้าข้อพอดี จัดไป 7-8คิลเลย  

ผมอีดิตเพิ่มเติมไปละครับด้านบนไม่ได้จะดิสเป็ดนะ
ผมก็เชียร์น้องมันจังหวะเริ่มกลับมาแล้วจริงๆวันนี้
แต่ถ้าจะพูดถึงชื่อดั๊กแมนประสิทธิภาพจะต้องดีกว่านี้แน่นอน
แล้วผมก็เชื่อว่าวีคต่อๆไปดั๊กแมนคนเดิมที่เคยเฉิดฉายนอกประเทศจะกลับมาได้แน่  

เอ้ย ไม่ได้ว่าอะไรเลย

ผมเข้าใจที่ท่านพูดนะ แบบประสิทธิภาพเป็ดมันต้องดีกว่านี้ ผมเข้าใจเลย
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2021
ตอบ: 3673
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 22:23
DAY ไม่ไหวเลยวีคแรก สองตาท้ายวงเข้าตานึงปู่หาย อีกตาvanO ไปตายง่ายอีก วีคหน้าต้องเอาหน่อย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 34, 35
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel