ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Feb 2007
ตอบ: 1000
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 06:59
[RE: Crypto , NFT game มาเม้ากันต่อ]
[-YNWA-] พิมพ์ว่า:
jokejack พิมพ์ว่า:
PeaCowBoy พิมพ์ว่า:
ขอถามนิดนึงครับ อยากแลกเงินเข้า Binance มีวิธีไหนนอกจาก P2Pไหมครับ แบบคุ้มค่าธรรมเนียมมากกว่า

https://www.youtube.com/embed/I31XFyKjuJs&t=178s

วิธีนี้ค่าธรรมเนียม 0 บาทครับ  

กดดูไม่ได้ครับ รบกวน pm link ทีครับ  

งั้นสอนเลยละกัน คือ ต้องมีไอดีที่satang pro ก่อนจากนั้น ซื้อ USDT or BUSD แล้วโอนเข้าไปแนนซ์ได้เลยครับโดยเลือกเชน bsc (EP20) ค่าโอนจะ0 บาท

หรือคุณลองค้นหาในกูเกิ้ลแล้วพิมพ์ว่า โอนเหรียญจาก satang pro to binance ค่าธรรมเนียมศุนย์บาทมันจะมีขึ้นยูทุ)ขึ้นมา
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22491
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 08:24
[RE: Crypto , NFT game มาเม้ากันต่อ]
wilshere พิมพ์ว่า:
B[Last] พิมพ์ว่า:
สมัครช่วงโควิด พิมพ์ว่า:
Axsจะเป็นไงต่อ  
น่าจะลงมั้งครับ ถ้าไม่มีใครบรีดเพิ่ม แต่ว่าจะปิดซีซั่นแล้ว วันที่19 แล้วก็จะแจก mini axsให้ตามแร้งกิ้ง ก็ถ้าพวกทอปๆเทขายก็น่าจะลงนิดหน่อย แต่ตัวaxs มันมีน้อย เพราะงั้นน่าจะทรงๆ มีการย่อตัว แล้วก็รอดูปรับฐาน แต่ส่วนตัวคิดว่าจะเป็นเหรียญมีราคาอยู่ดี ไม่ตกฮวบแบบเวอๆ

อ้อลืมบอกอีกอย่างไปหลังจากปิดซีซั่นมีข่าวว่าจะปรับสกิลต่างๆให้บาลานซ์ คิดว่าน่าจะเป็นช่วงกลับมาบรีดสร้างเมต้าใหม่ในเกม พอคิดอีกทีน่าจะพุ่งขึ้นเพราะเหตุนี้แหละครับ

แต่สองเหตุผลมันค้านกันอยู่คือ
1 แจกรางวัลaxs ให้แรงกิ้ง
2 สร้างเมต้าใหม่ น่าจะมีการบรีดเพิ่ม

เพราะงั้นต้องลองพิจารณาเอาละครับว่าเหตุผลไหนจะหนักกว่า
แต่ส่วนตัวคิดไปคิดมาถึงตอนนี้แล้ว เดาว่าอาจจะมีการเทขายช่วงปิดแร้งกิ้ง ราคาจะย่อตัวลง พอซีซั่นใหม่ หรือการปรับบาลานซ์ออกแล้ว ราคาจะรีบาวขึ้นไปเพราะคนเริ่มทำการบรีดตัวมาขาย

แต่ทั้งทีทั้งนั้นส่วนตัวมองว่าaxs เป็นเหรียญที่นายทุนถืออะครับ นายทุนคุมราคามากกว่าพวกบรีดเดอ ก็แล้วแต่นายทุนเลย  

ถ้าคนบรีดเพิ่มสร้างเมต้าใหม่จริง ๆ แบบนี้น่าจะมีผลต่อราคา SLP ส่วนนึงด้วยหรือเปล่าครับ?  

ส่งผลครับแค่ช่วงนึง แต่เอาเข้าจริงตัวslp มันออกสู่ตลาดตลอดอยู่แล้ว ผมมองว่าขายได้ก็ขาย อยากดองก็ดอง ส่วนผมก็ขายเรื่อยๆ
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 22 Jun 2009
ตอบ: 1193
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 08:45
btc ยังทรงตัว แต่ทำไม altcoin หลายๆตัวตกมากเลยครับ
....แม้เป็นแค่กิ่งไม้ หากมัดไว้รวมกัน ย่อมหักทิ้งได้ยากนัก....
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2007
ตอบ: 1000
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 08:53
สุราหมื่นจอก พิมพ์ว่า:
btc ยังทรงตัว แต่ทำไม altcoin หลายๆตัวตกมากเลยครับ  
เดานะคนน่าเทไปหา บิทคอยกกัน มันจะมีช่วง altcoin seson with bitcin season
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 22 Jun 2009
ตอบ: 1193
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 09:03
สุราหมื่นจอก พิมพ์ว่า:
เดานะคนน่าเทไปหา บิทคอยกกัน มันจะมีช่วง altcoin seson with bitcin season  

ขอบคุณครับ เมื่อกี้อ่านข่าว เหมือน ดอล จะแข็งๆขึ้นหน่อยละด้วย
....แม้เป็นแค่กิ่งไม้ หากมัดไว้รวมกัน ย่อมหักทิ้งได้ยากนัก....
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 36653
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 21:57
ojama55 พิมพ์ว่า:
PeaCowBoy พิมพ์ว่า:
ขอถามนิดนึงครับ อยากแลกเงินเข้า Binance มีวิธีไหนนอกจาก P2Pไหมครับ แบบคุ้มค่าธรรมเนียมมากกว่า

https://www.youtube.com/embed/I31XFyKjuJs&t=178s

วิธีนี้ค่าธรรมเนียม 0 บาทครับ  

ลิงค์เสียหรือเปล่าครับ PMหรือ โคลทกลับทีครับ  

งั้นสอนเลยละกัน คือ ต้องมีไอดีที่satang pro ก่อนจากนั้น ซื้อ USDT or BUSD แล้วโอนเข้าไปแนนซ์ได้เลยครับโดยเลือกเชน bsc (EP20) ค่าโอนจะ0 บาท  

ขอบคุณครับผม
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel