ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Jul 2010
ตอบ: 1040
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 13:21
[RE: [รีวิวน้ำหอม EP.27] Versace Pour Homme]
Genseric พิมพ์ว่า:
ตัวนี้หลายคนบอกไม่ทน
มีโอกาสจะซื้อมาลองครับ  

คนส่วนมากบอกไม่ค่อยทน แต่บนผิวผมได้ถึงกลางๆ เลยครับ
ทั้งนี้ทั้งนั้น ขึ้นอยู่กับเคมีบนผิวคนครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบต.
Status:
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 13:22
[RE: [รีวิวน้ำหอม EP.27] Versace Pour Homme]
TRUMMADA พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวชอบกลิ่นนี้ครับ
แต่อยากเปลี่ยนตัว ช่วยแนะนำหน่อยครับ
1. แบรนด์อื่นที่ niche กว่านี้
2. อยากเปลี่ยนกลิ่น top note จากตัวนี้สักหน่อย ไม่ค่อยชอบ  

สายสดชื่นใช่ไหมครับ

ลองเป็นพวก Niche อย่าง Acqua Di Parma Mirto Di Panarea ไหมครับ
0
0

นักเตะกลางซอย
Status: Live to be a Gooner.
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2103
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 15:15
pedza พิมพ์ว่า:
แต่อยากเปลี่ยนตัว ช่วยแนะนำหน่อยครับ
1. แบรนด์อื่นที่ niche กว่านี้

2. อยากเปลี่ยนกลิ่น top note จากตัวนี้สักหน่อย ไม่ค่อยชอบ  

ลองเป็นพวก Niche อย่าง Acqua Di Parma Mirto Di Panarea ไหมครับ  

ผมชอบกลิ่นแบบ Ver Pour Homme ตัวนี้เลยแหละครับ
ไม่แน่ใจว่าเรียกว่าสายสดชื่นรึเปล่า 555
แค่อยากลองแบรนด์อื่นที่กลิ่นแบบนี้บ้าง
0
0
นักเตะอบต.
Status:
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 15:37
pedza พิมพ์ว่า:

ผมชอบกลิ่นแบบ Ver Pour Homme ตัวนี้เลยแหละครับ
ไม่แน่ใจว่าเรียกว่าสายสดชื่นรึเปล่า 555
แค่อยากลองแบรนด์อื่นที่กลิ่นแบบนี้บ้าง  

ใช่ครับ สายสดชื่น สายเฟรซ สะอาด ใช้ง่าย
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel