ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 16, 17
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 May 2007
ตอบ: 892
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 10:45
[RE: ลามะเซฟ!ผีหวิดเจ๊ง 'กรีนวู้ด' กดไล่เจ๊านักบุญ 1-1]
คู่นี้ กด สูง 3 ลูกไว้

ไม่คิดไม่ฝันว่า Armstrong มันควรจะได้เล่นในระดับ พรีเมียร์ลีคน่ะ 2 ลูกจ่อๆ ระดับกองหน้า ยิงบอลกากมาก เห้อออออ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2007
ตอบ: 892
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 11:01
[RE: ลามะเซฟ!ผีหวิดเจ๊ง 'กรีนวู้ด' กดไล่เจ๊านักบุญ 1-1]
z00 พิมพ์ว่า:
เสียดายลูกใส่พานให้อาร์มตรอง

ผมสายสูง อยากร้องไห้เลยครับ ลูกโหม่งจ่อๆ อีกลูกนึง คือกองหน้าระดับพรีเมียร์ มันอิหยังวะ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2010
ตอบ: 2643
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 11:03
เข้าอีหรอบเดิมอีกแล้น

มันฮาตรงแม็คไกวเลี้ยงเสียบอลดื้อๆ ดีเดมันเซฟได้ ไม่งั้นเละ
แก้ไขล่าสุดโดย faith_six เมื่อ Mon Aug 23, 2021 11:03, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20180
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 11:19
NBIT พิมพ์ว่า:
darkofmurder พิมพ์ว่า:
Believe พิมพ์ว่า:
Nishiz พิมพ์ว่า:
อยากอ่าน วิเคราะห์ของคุณ Famelaini  

บอกว่าแฟร์ๆ เอานัดที่มูแพ้มาวิเคราะห์

ส่วนของโอเล่ เอามาแต่นัดที่ชนะ

ป.ล. อย่าลืมไลฟ์โค้ชแมนยูที่ชื่อเหมือนหนังดังด้วยนะครับ หายไปพร้อมกันเลย  

ใครหว่า ไลฟ์โค้ช  
iron man ปะ ผมว่าหนังดังสุดละ โคตรมัน  

ค่ายเจ้าของ endgame อ่ะครับ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 22737
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 13:02
NaShZ พิมพ์ว่า:
นี้ขนาดฤดูการเปิดไปแค่ 2 เกม และเกมนี้เสมอเท่านั้น!!!
ยังล้นหลามขนาดนี้ FC ทีมนี้ติดตามเยอะจริงๆ ครับ

ขอวาปสาวในรูปครับ
0
0
นักเตะอบต.
Status: COYG
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 2639
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 13:35
SSKM_10 พิมพ์ว่า:
jackhenry533 พิมพ์ว่า:
งงวะ โทษการจัดตัวเฉย จะไม่ให้มีนโรเตชั่นกันบ้างหรอ นัดเปลี่ยน3ตำแหน่ง นัดกับลีด แม็คโท ยืนคู่ เฟร็ด นัดนี้ มาติช ยืนคู่กับเฟร็ด ส่วนปีกขวาให้กรีนวู้ดเล่นแทนเจมส์ ให้มาเที่ยวยืนหน้าเป้า เปลี่ยนแค่3ตำแหน่งซึ่งไม่น่ามีผลมาก สุดท้ายก็มาโทษโค๊ช ตรรกะนี้ต้องมา แมนยูเล่นดีโหมหนักแต่ไม่คม  

นัดก่อนชนะมา 5-1 ฟอร์มอย่างดี ผมก็ไม่ได้เกลียดโซลชานะ แต่บอกเลยว่ามีผลมากระดับนึงเลยล่ะ
ลองสังเกตดู ทีมใหญ่ๆส่วนใหญ่ที่ฟอร์มดีๆ เขาก็จะ keep 11 ตัวจริงไว้ให้ฟอร์มมันต่อเนื่อง นอกจากจะ
มีตัวเจ็บหรือไม่ฟิต ละอย่างน้อยก็อาจจะแค่ 1-2 ตำแหน่ง นี่อะไรตั้ง 3 ตำแหน่ง แล้วจะอ้างโรเตชั่นได้ยังไง
เพิ่งนัดที่ 2 ของฤดูกาล บอลยุโรปคั่นกลางก็ไม่มี ไม่เห็นมีความจำเป็นให้ต้องเปลี่ยน 11 ตัวจริงที่นัดก่อนฟอร์มดี
เลย ถ้าชนะมันก้ไม่มีไรหรอก แต่พอแพ้โค้ชก็ต้องมีส่วนอยู่แล้วแต่ก็อาจจะไม่ใช่ทั้งหมด แต่ผมบอกเลยว่า
ยังไงโซลชาก็พลาด ไม่น่าเปลี่ยน 11 ตัวจริงตั้ง 3 ตำแหน่งจากนัดก่อน อย่างคุณบอกให้มาเที่ยวหน้าเป้า
แทนกรีดวู้ด แค่นี้ก็มีผลมากละ ท่านไม่รู้หรอว่าหน้าเป้าเก่งๆเก็บบอลให้ทีมได้จบสกอร์ได้กับหน้าเป้าที่เอาแต่เสียบอลทำไรไม่ได้เลยมันต่างกันขนาดไหน? ผมพูดได้เพราะหน้าเป้าเชลซีโคตรไม่คม ชัดมะ  
เป็บเปลี่ยนแทบจะทุกอาทิตย์ทำไมไม่เห็นมีผลละ มันมาจากระบบทีมไง ไม่ใช่ตัวนักเตะหรอก จะใครลงก็ต้องเล่นแบบเดียว
0
0
" เชียร์ ArseneWenger เพราะชีวิตเขามีแต่ Arsenal เกือบทั้งชีวิต "

นักเตะอบต.
Status: COYG
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 2639
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 13:37
pauldavid พิมพ์ว่า:
งงวะ โทษการจัดตัวเฉย จะไม่ให้มีนโรเตชั่นกันบ้างหรอ นัดเปลี่ยน3ตำแหน่ง นัดกับลีด แม็คโท ยืนคู่ เฟร็ด นัดนี้ มาติช ยืนคู่กับเฟร็ด ส่วนปีกขวาให้กรีนวู้ดเล่นแทนเจมส์ ให้มาเที่ยวยืนหน้าเป้า เปลี่ยนแค่3ตำแหน่งซึ่งไม่น่ามีผลมาก  

มีสิครับ เห็นกลางไหมครับ รวนขนาดไหน มาติส เฟร็ดผลัดกันจ่ายเสียจ่ายเสีย ไล่ไม่ไหวหรอกเข้าปะทะก็ช้ามาติสน่ะ ขึ้นเกมส์กันไม่ได้ครับ มาซิยัลกับกรีนวู้ดหน้าเป้า การวิ่งการเคลื่อนที่คนละเรื่องเลยครับ โอกาสยิงแทบไม่มีครับ  
ขึ้นเกมไม่ได้ แต่บุกอย่างหนักจนตีเสมอได้ นี่กำลังหาแพะอยู่ปะครับ
0
0
" เชียร์ ArseneWenger เพราะชีวิตเขามีแต่ Arsenal เกือบทั้งชีวิต "

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: Blue Till I Die
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 789
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 17:20
SSKM_10 พิมพ์ว่า:
งงวะ โทษการจัดตัวเฉย จะไม่ให้มีนโรเตชั่นกันบ้างหรอ นัดเปลี่ยน3ตำแหน่ง นัดกับลีด แม็คโท ยืนคู่ เฟร็ด นัดนี้ มาติช ยืนคู่กับเฟร็ด ส่วนปีกขวาให้กรีนวู้ดเล่นแทนเจมส์ ให้มาเที่ยวยืนหน้าเป้า เปลี่ยนแค่3ตำแหน่งซึ่งไม่น่ามีผลมาก สุดท้ายก็มาโทษโค๊ช ตรรกะนี้ต้องมา แมนยูเล่นดีโหมหนักแต่ไม่คม  

นัดก่อนชนะมา 5-1 ฟอร์มอย่างดี ผมก็ไม่ได้เกลียดโซลชานะ แต่บอกเลยว่ามีผลมากระดับนึงเลยล่ะ
ลองสังเกตดู ทีมใหญ่ๆส่วนใหญ่ที่ฟอร์มดีๆ เขาก็จะ keep 11 ตัวจริงไว้ให้ฟอร์มมันต่อเนื่อง นอกจากจะ
มีตัวเจ็บหรือไม่ฟิต ละอย่างน้อยก็อาจจะแค่ 1-2 ตำแหน่ง นี่อะไรตั้ง 3 ตำแหน่ง แล้วจะอ้างโรเตชั่นได้ยังไง
เพิ่งนัดที่ 2 ของฤดูกาล บอลยุโรปคั่นกลางก็ไม่มี ไม่เห็นมีความจำเป็นให้ต้องเปลี่ยน 11 ตัวจริงที่นัดก่อนฟอร์มดี
เลย ถ้าชนะมันก้ไม่มีไรหรอก แต่พอแพ้โค้ชก็ต้องมีส่วนอยู่แล้วแต่ก็อาจจะไม่ใช่ทั้งหมด แต่ผมบอกเลยว่า
ยังไงโซลชาก็พลาด ไม่น่าเปลี่ยน 11 ตัวจริงตั้ง 3 ตำแหน่งจากนัดก่อน อย่างคุณบอกให้มาเที่ยวหน้าเป้า
แทนกรีดวู้ด แค่นี้ก็มีผลมากละ ท่านไม่รู้หรอว่าหน้าเป้าเก่งๆเก็บบอลให้ทีมได้จบสกอร์ได้กับหน้าเป้าที่เอาแต่เสียบอลทำไรไม่ได้เลยมันต่างกันขนาดไหน? ผมพูดได้เพราะหน้าเป้าเชลซีโคตรไม่คม ชัดมะ  
เป็บเปลี่ยนแทบจะทุกอาทิตย์ทำไมไม่เห็นมีผลละ มันมาจากระบบทีมไง ไม่ใช่ตัวนักเตะหรอก จะใครลงก็ต้องเล่นแบบเดียว  

ถามจริ๊ง ท่านเคยเห็นแฟนแมนซิบ่นว่าเป๊ปอินดี้บ้างหรือเปล่า นัดชิง UCL เป๊ปยังจัดตัวอินดี้เลย
ใช่ ถ้าระบบดีนักเตะไหนลงเล่นก็ได้ทั้งนั้น แต่ปัจจัยมันก็เยอะ ต้องดูคุณภาพของนักเตะตัวสำรองด้วย
ผมไม่เถียงหรอกเรื่องระบบดีใครจะลงก็ได้ แต่เรื่องระบบมันก็หน้าที่โค้ชเหมือนกันไม่ใช่หรอ แต่ผมก็
บอกอยู่ว่าโค้ชอาจจะไม่ได้ผิดทั้งหมด แต่ยังไงการจัดตัวอินดี้โค้ชมันก็ต้องมีส่วนรับอยู่แล้ว ผมถึงบอกว่า
ถ้าชนะก็ไม่มีใครว่าหรอก แต่พอจัดตัวอินดี้แล้วแพ้ ขนาดโคตรกุนซือแบบเป๊ปยังโดนด่า แล้วมันจะแปลก
อะไรที่คนออกมาว่าโซลชา ท่านลองไปคิดดูดีๆ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Apr 2020
ตอบ: 164
โพสเมื่อ: Mon Aug 23, 2021 19:13
pauldavid พิมพ์ว่า:
งงวะ โทษการจัดตัวเฉย จะไม่ให้มีนโรเตชั่นกันบ้างหรอ นัดเปลี่ยน3ตำแหน่ง นัดกับลีด แม็คโท ยืนคู่ เฟร็ด นัดนี้ มาติช ยืนคู่กับเฟร็ด ส่วนปีกขวาให้กรีนวู้ดเล่นแทนเจมส์ ให้มาเที่ยวยืนหน้าเป้า เปลี่ยนแค่3ตำแหน่งซึ่งไม่น่ามีผลมาก  

มีสิครับ เห็นกลางไหมครับ รวนขนาดไหน มาติส เฟร็ดผลัดกันจ่ายเสียจ่ายเสีย ไล่ไม่ไหวหรอกเข้าปะทะก็ช้ามาติสน่ะ ขึ้นเกมส์กันไม่ได้ครับ มาซิยัลกับกรีนวู้ดหน้าเป้า การวิ่งการเคลื่อนที่คนละเรื่องเลยครับ โอกาสยิงแทบไม่มีครับ  
ขึ้นเกมไม่ได้ แต่บุกอย่างหนักจนตีเสมอได้ นี่กำลังหาแพะอยู่ปะครับ  

คุณได้ดูเต็มเกมส์ไหมครับหรือดูแค่ไฮไลท์ ไม่ได้หาแพะครับที่คอมเม้นก็เรื่องจริงทั้งนั้น มาติสกับเฟร็ด จ่ายบอลเสียคนละกี่รอบไปนับดูครับ ช้ากว่ากลางเซาอยู่หลายรอบมาก เสียงเชียร์ก็มีผลครับเซาถึงดูคึกคักกว่า คู่กลางรับขึ้นเกมส์ได้หรือไม่ ให้ดูบรูโน่ครับ ลงมาลวงสะขนาดนั้น
แก้ไขล่าสุดโดย pauldavid เมื่อ Mon Aug 23, 2021 19:13, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 1226
โพสเมื่อ: Tue Aug 24, 2021 02:00
Fatherblesss พิมพ์ว่า:
NaShZ พิมพ์ว่า:
นี้ขนาดฤดูการเปิดไปแค่ 2 เกม และเกมนี้เสมอเท่านั้น!!!
ยังล้นหลามขนาดนี้ FC ทีมนี้ติดตามเยอะจริงๆ ครับ

ขอวาปสาวในรูปครับ  

ผมพิมพ์ล้นหลามใน GG รูปน้องขึ้นมาเลยครับท่าน

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 16, 17
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel