ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Jul 2010
ตอบ: 1040
โพสเมื่อ: Wed Aug 04, 2021 13:17
[RE: [รีวิวน้ำหอม EP.12] CREED SILVER MOUTAIN WATER]
GoDF4ther พิมพ์ว่า:
เรางบน้อยจัดแค่ Club de nuit sillage ก้อพอ  

แนะนำ ajmal silver shade อีกตัวครับ ราคาเบากว่า แต่ performance ดีมาก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 18 Jul 2010
ตอบ: 1040
โพสเมื่อ: Wed Aug 04, 2021 13:19
[RE: [รีวิวน้ำหอม EP.12] CREED SILVER MOUTAIN WATER]
Delkaizer พิมพ์ว่า:
รบกวนทุกท่าน ช่วยแนะนำหน่อยว่ากลิ่น SMW คล้ายกับน้ำหอมอะไรสัก 2-3 ตัวได้ไหมครับ จะได้นึกภาพง่่ายๆ ขอแค่เหมือนสัก 70% ขึ้นไป ก็พอจะนึกออก จะได้รู้ว่ากลิ่นแบบนี้ เคยใช้ หรือมีอยู่รึปล่าว
ขอบคุณทุกท่านมากครับ  

ajmal silver shade กับ club de nuit sillage นี่คือกลิ่นโคลนของ SMW เลยครับ
หรืออีกตัวที่ใกล้เคียงเลยก็คือ XerJoff Mefisto
0
0

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 15 Jul 2020
ตอบ: 2961
โพสเมื่อ: Wed Aug 04, 2021 13:22
pedza พิมพ์ว่า:
หมีแพนด้าประหลาด พิมพ์ว่า:
pedza พิมพ์ว่า:
หมีแพนด้าประหลาด พิมพ์ว่า:
หนึ่งในตัวทอปของ CREED
ยืนชนกะ Aventus และ Green iris tweet
เคยไปลองนะครับ แต่ลืมกลิ่นไปแล้ว  

ผมยังไม่ได้ลองอีกหลายๆ ตัวของบ้านนี้เลยครับ หาโอกาสลองอยู่  

เคยลองบ้านอื่นๆอย่าง Atelier versace มั้ยครับ
ผมชอบ Cedrat de Diamante มากๆเลย แต่ราคาหลอนอยู่ๆพอๆกะ CREED  

Cedrat de Diamante ยังไม่เคยลองเลยครับ น่าจะหายากด้วยปะครับ  

มีที่ Emquatier ร้านเดียวกะที่พารากอนอ่ะครับ Atelier de pretige
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2020
ตอบ: 327
โพสเมื่อ: Thu Aug 05, 2021 05:17
[RE][รีวิวน้ำหอม EP.12] CREED SILVER MOUTAIN WATER
ArtKungZaJr พิมพ์ว่า:
ผมก็ชอบ SMW เหมือนกันเลยครับ แต่กลิ่นอยู่ไม่นานเลยครับ หรืออาจเพราะ batchหลังมั้งไม่แน่ใจ ถ้าอยู่ได้นานจะดีมากๆเลย ชอบมาก// ใครรู้บ้างครับ ถ้า batch เก่าจะอยู่ได้นานไหม ผมจะได้หาซื้อมาใช้บ้าง  

กลิ่นนี้ถ้าจะให้ติดทนต้องตามไปสืบพวกแบชจากบอร์ดนอกเลยแหละครับ หรือไม่ก็เน้นหาแบชที่กลิ่นหมึกชัดๆ จะทนกว่าปกติครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel