ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 1064
โพสเมื่อ: Sat Jul 31, 2021 21:01
[RE]เกือบไม่รอด! มีร์ แฮตทริค 'กระทิง' ต่อเวลาสอยช้างดำ 5-2 ลิ่วตัดเชือก
RAFAYed พิมพ์ว่า:
P.G.B.msu พิมพ์ว่า:
เบอร์ 11 ใครครับ เห็นหน้าละ หมอนี่โหงวเฮ้งดีแท้ บางมุมก็เหมือนราอูล  
มิเกล โอยาซาบาล เด็กจากเรอัล โซเซียดาด มั้ง ถ้าจพไม่ผิดนะ ไปยูโรด้วย ผมว่าเห็นละนึกถึง ดีเอโก้ มิลิโต้มาก5555  

ผมว่าบางมุมก็คล้ายซิลวานะ (หมายถึงหน้าตานะครับ)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบต.
Status: BackPack
เข้าร่วม: 03 Feb 2015
ตอบ: 3830
โพสเมื่อ: Sat Jul 31, 2021 23:01
เกือบไม่รอด! มีร์ แฮตทริค 'กระทิง' ต่อเวลาสอยช้างดำ 5-2 ลิ่วตัดเชือก
knapp พิมพ์ว่า:
ราฟา มีร์นี่ใครอะ ไม่เคยได้ยินชื่อเลย ลงสำรองแล้วจัดแฮตทริกซะด้วย  
อดีตเด็กปั้นค้างคาวสมัยยุคนูโน่คุมครับแต่ได้เล่นแต่ชุดบี พอนูโน่ได้งานที่วูล์ฟก็ชวนมาแต่ก็ไม่เกิดปล่อยยืมไปเรื่อยๆ ซีซั่นที่แล้วฟอร์มดี ยิงในลา ลีกาไป 13 ประตู ทรงดีตัวใหญ่ไสตล์การเล่นเหมือนชิรูด์เลยนะ เคยมีข่าวบารฺซ่าอยากได้นะเพราะเคยเอยู่ในลามาเซียช่วงนึงมี Dna อยู่ ผมก็รอดูครับ กว่าจะฟาร์มได้ขนาดนี้รอนานมากจริงๆ แต่สไตล์นี้เล่นได้นานแบบชิรูด์แน่นอน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 22 Feb 2006
ตอบ: 4092
โพสเมื่อ: Sun Aug 01, 2021 10:16
[RE: เกือบไม่รอด! มีร์ แฮตทริค 'กระทิง' ต่อเวลาสอยช้างดำ 5-2 ลิ่วตัดเชือก]
นักเตะสเปนหลาย ๆ คนนี่มาจากชุดยูโรเลย
ไม่คิดจะพักร้อนกันสักหน่อย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel