ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Nov 2014
ตอบ: 1771
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 11:35
[RE: 'ซานโช่' ได้ใจแฟนผี ฮอลิเดย์ยังฟิต-ไม่มีปล่อยตัว]
4-3-3 พิมพ์ว่า:
สอบถามครับ มาซิอัลนิยังไม่หายหรือยังไงครับ

กับพวกที่เล่นยูโรตกรอบแรกก็ยังไม่ม่ซ้อมเหรอครับ

ที่พร้อมใช้ มีไบญี่ อาหมัดที่จบโอลิมปิคกลับมา พรีเมียรน่าจะยังฟิตๆเลย

วานบิผมว่า เล่นแบบจ้องๆเอา ไม่เข้าหนักกลัวเจ็บก่อนเปิด

ส่วนตัวมีแวว เอเลนก้า ยังดูตะกุตะกระ แต่จังหวะทําได้ก็ทําได้
ชอทเร่ แววมี ฮันนิบาลเหนือชั้นแต่กระดูกยังอ่อนไป

เจมส์ไม่มีไอคิวฟุตบอล 15ไม่น่ารอด การดเนอรนุ่มนิ่มเกิน

ทวนเซเบ้ ไม่เคยมองว่าจะขึ้นมาได้เลย ในแววตามีแต่ความหวาดกลัว
ที่เหลือยังเด็กเกินจะตัดสิน

แต่พวกเด็ก 3 คน ในแนวรุก เล่นเข้าขาและมีมิติใช้ได้เลยนะ

ปล. อยากให้ดัน เอเลนก้าสุดครับ เหมือนเล่นไม่กลัวผู้ใหญ่และมีสปีดต้นน่าสนใจ
ดาโลวเรียกกลับสแตนบายไว้ก่อน

วิลเลี่ยมเหมือนหาตัวตนไม่เจอ

--กรีนวู๊ด กลายเป็นทรงเกมดีขึ้นเรื่อยๆ เหมือนมีสกิลข้ามฝากกับทําเกมเพิ่มขึ้นมาอีกนิด

ถ้าได้วารานจริง ก็โอเคละ

อาจจะมีส่วนให้ไอ้ป๊อกอยู่ต่อ เพราะเสริมดีเข้าตา

คามาเวนก้า ตัวนี้ต้องเอาครับ 30 ล้าน ปั้นยาวๆได้สบายๆ

ขาย 15 ไปซักตัว 14 ด้วยก็ได้ถ้าราคาดี และ เอาทวนเซเบ้ยืม ตัวนี้มีปัญหาเรื่องสภาพจิตใจ

เจมส์เช่นกันเหมือนทุกครั้งที่พลาด สีหน้าแววตาออกมาว่า ผมเป็นนักเตะเกรดไม่ถึงอายุน้อยพี่ๆอย่าโกรธผมนะ
แต่จริงอายุ23ละ จังหวะตัดสินใจเหมือนเกรงใจจะเอาไงดี พอจะทําเองก็ออกมาไม่ดีอีก

คหสต. นะครับ

เห็นด้วยเกือบทุกข้อครับ 555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวซัลโวยุโรป
Status: 손주연: 이젠 날 안 묶어둘래 좀 더 자유롭게 진짜 날 찾을래
เข้าร่วม: 07 Aug 2008
ตอบ: 17009
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 12:37
[RE: 'ซานโช่' ได้ใจแฟนผี ฮอลิเดย์ยังฟิต-ไม่มีปล่อยตัว]
ลินการ์ดก็ฟิตแบบนี้แหละ
0
0
우주소녀: LAST SEQUENCE
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 1343
โพสเมื่อ: Tue Jul 27, 2021 21:28
เด็กผีมันต้องทัศนะคติแบบนี้ ขอให้ฟอร์มปังๆนะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel