ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status: เลี้ยงแมว ชอบหมี ดูบอล เล่นเกม
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Apr 2020
ตอบ: 2000
โพสเมื่อ: Tue Jul 20, 2021 16:48
[RE: แฟน Marvel ต้องดูคลิปนี้ (ขอเลย)]
เฮ้ย ชอบๆๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวเตะกัลโช่
Status: • Glorious Purpose •
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 9935
โพสเมื่อ: Tue Jul 20, 2021 17:03
[RE: แฟน Marvel ต้องดูคลิปนี้ (ขอเลย)]
LEFOU พิมพ์ว่า:
Cmaj7 พิมพ์ว่า:
ผมรู้สึกเฉยๆ นะ แถมไม่ได้ประโยชน์อะไร
อีกอย่างตัดเร็วแบบนี้ ไม่จำเป็นต้องห่วงเรื่อง Spoil เลย เพราะดูไม่รู้เรื่องครับ

ผมว่าเค้าสร้างมาให้คนที่ดูหนังแล้วดูเอาเพลินนะครับ แฟนหนังคงไม่มีใครคิดจะดูหนังให้รู้เรื่องจากคลิป fan made มั้งครับ content ก็ไม่ใช่เล่าเรื่องด้วย  

ก็คุณพิมพ์อยู่ SPOILER ALERT!!! ..
อะไรละครับเนี่ย อีกอย่างตัดเนี่ย ยังไม่เนียนครับ บางฉากก็เข้าจังหวะ บางฉากก็ไม่เข้าจังหวะ

อีกหลายๆ อย่าง ผมถึงบอกไง
ถ้าไม่คิดอะไรมาก ก็ดูได้ปกติครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel