ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Mar 2020
ตอบ: 3667
โพสเมื่อ: Sun Jul 11, 2021 22:50
[RE: มีประสบกามแปลกๆ ที่เจอมากับตัวสดๆร้อนๆ]
อ่านยังไม่ทันจบผมก็รู้เลยว่าท่านโดนแบล็คเมลแน่ๆ เพราะคนที่ผมรู้จักก็โดนแบบเดียวกับท่านเลย ขอให้เรื่องเงียบไม่มีอะไรเกิดขึ้นนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 936
โพสเมื่อ: Mon Jul 12, 2021 11:21
[RE: มีประสบกามแปลกๆ ที่เจอมากับตัวสดๆร้อนๆ]
โอ้วววว มุกนี้ผมเคยโดนกับตัว แต่ไม่ใช่ผมนะที่มาตั้งกระทู้ใน SS

ผมเคยโดนเมื่อสมัย 6-7 ปีที่แล้ว

ว่าวเห็นกะเจี๊ยวเลยนี่แหละครับ มันอัดคลิปส่งให้เพื่อนทุกคนในเฟส !!!!!

คือตอนนั้นผมอายมากแหละ แต่ยอมรับว่าจำความรู้สึกนั้นไม่ได้ละครับ มันนานมากแล้ว

ผมก็พยายามลบๆ รีพอท สารพัดที่จะทำ จำไม่ได้ว่าสุดท้ายจบยังไง

มันขู่ให้จ่ายเงินนี่แหละ เป๊ะเลย แฟนเก่าผมรุ้เร่ืองด้วยนะ เค้าเคยถามผมด้วย บอกว่า เพื่อนเค้าได้รับข้อความ เห็นเราแบบตั้งกล้องแล้วว่าว โคตรเวนอะ จิงๆ

ทุกวันนี้มันนานจนผมทำเป็นลืม และเชื่อว่าเพื่อนในเฟสผมหลายคนก็คงลืมแหละ

แต่ถึงไม่ลืม ก็ทำไรไม่ได้ ผมก็ต้องใช้ชีวิตต่อไป คิดบวก อย่างน้อยเค้าก็โชคดีได้เห็นกะเจี๊ยวเรา

0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: อุตส่าห์ตามไลค์ให้เกือบปี ขอเลียหทีก็ไม่ได้
เข้าร่วม: 14 Oct 2009
ตอบ: 1426
โพสเมื่อ: Mon Jul 12, 2021 11:34
ถึงว่ามีคลิปคนชักwawหลุดเต็มเวป คลิปนายนี่เอง หยอกๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel