ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 13319
โพสเมื่อ: Sun Jul 11, 2021 13:50
[RE: รีวิวทอดมัน โดยเอเยนต์ทอดมัน กทม.]
ผมกินหมดแล้วครับ เลยไม่มีภาพมารีวิว แต่พึ่งรู้วันนี้นี่ละ ว่าปลาสาก มันนุ่มกว่าปลากราย เยอะเลย

ติดตรง เอเยนต์ กทม. กรอกเลขไปรษณีย์ผิด เลยกินช้ากว่าคนอื่นไป 1 วัน

ไม่เป็นไรฮะ สั่งต่อๆ
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2021
ตอบ: 10448
โพสเมื่อ: Sun Jul 11, 2021 13:54
[RE: รีวิวทอดมัน โดยเอเยนต์ทอดมัน กทม.]
RIDER_V7 พิมพ์ว่า:
ผมกินหมดแล้วครับ เลยไม่มีภาพมารีวิว แต่พึ่งรู้วันนี้นี่ละ ว่าปลาสาก มันนุ่มกว่าปลากราย เยอะเลย

ติดตรง เอเยนต์ กทม. กรอกเลขไปรษณีย์ผิด เลยกินช้ากว่าคนอื่นไป 1 วัน

โหหหหห ท่านนี้เองงงคือคนๆนั้น ผมกับท่านเชฟเชนโก้ ลุ้นเคสท่านมากๆครับ คือ ตั้งใจไว้เลยว่าถ้าไปถึงแล้วไม่โอเคจะส่งใหม่และรับผิดชอบทันทีแน่ๆ ผมสองคนลุ้นกันมากๆ

ท่านน่ารักมากเลยครับที่เข้าใจและให้อภัยในความผิดพลาดนิดหน่อย 555 ขอบคุณที่ช่วยอุดหนุนนะครับ

2
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 13319
โพสเมื่อ: Sun Jul 11, 2021 14:11
markmadrid พิมพ์ว่า:

โหหหหห ท่านนี้เองงงคือคนๆนั้น ผมกับท่านเชฟเชนโก้ ลุ้นเคสท่านมากๆครับ คือ ตั้งใจไว้เลยว่าถ้าไปถึงแล้วไม่โอเคจะส่งใหม่และรับผิดชอบทันทีแน่ๆ ผมสองคนลุ้นกันมากๆ

ท่านน่ารักมากเลยครับที่เข้าใจและให้อภัยในความผิดพลาดนิดหน่อย 555 ขอบคุณที่ช่วยอุดหนุนนะครับ

บทสนทนาของผมกับ พนง.ส่งไปรษณีย์ ที่สนิทกันครับ

พนง. : ทำไมเอาของกินมาส่งไปรษณีย์ (หน้ากล่องเขียนว่า ของกิน)
ผม : ครับ พอดีต้นทางน่าจะกรอกเลข ปณ. ผิด สลับระหว่าง 5 กับ 1
พนง : พี่ว่านะ เน่าแล้ว เน่า เน่า แน่ๆ
ผม : ต้องรีบแกะดูก่อนครับ น่าจะยังพอได้ เดี๋ยวลองทอดก่อน ว่าโอเคมั้ย
พนง : เน่าแล้ว เน่า...
ผม : ครับ เน่าแล้วละ พี่ย้ำขนาดนี้ 555+ ทำไมวันนี้พี่ดุจังเลยครับเนี่ย 5555+
พนง. : อะ ล้อเล่น.... กินให้อร่อยหละ 555+ แล้วเค้าก็จากไป

แก้ไขล่าสุดโดย RIDER_V7 เมื่อ Sun Jul 11, 2021 14:12, ทั้งหมด 2 ครั้ง
3
0
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2021
ตอบ: 10448
โพสเมื่อ: Sun Jul 11, 2021 14:32
markmadrid พิมพ์ว่า:

บทสนทนาของผมกับ พนง.ส่งไปรษณีย์ ที่สนิทกันครับ

พนง. : ทำไมเอาของกินมาส่งไปรษณีย์ (หน้ากล่องเขียนว่า ของกิน)
ผม : ครับ พอดีต้นทางน่าจะกรอกเลข ปณ. ผิด สลับระหว่าง 5 กับ 1
พนง : พี่ว่านะ เน่าแล้ว เน่า เน่า แน่ๆ
ผม : ต้องรีบแกะดูก่อนครับ น่าจะยังพอได้ เดี๋ยวลองทอดก่อน ว่าโอเคมั้ย
พนง : เน่าแล้ว เน่า...
ผม : ครับ เน่าแล้วละ พี่ย้ำขนาดนี้ 555+ ทำไมวันนี้พี่ดุจังเลยครับเนี่ย 5555+
พนง. : อะ ล้อเล่น.... กินให้อร่อยหละ 555+ แล้วเค้าก็จากไป

55555 พี่ไปรษณีย์ ก็พูดให้กำลังใจดีเหลือเกิน 555 แต่ก่อนไปส่งท่านเชฟเชนโก้เขาฟีดเย็นเต็มที่ไว้ให้แล้วผมว่าได้ตรงนี้เลยช่วยได้เยอะเลยครับ เพราะผมเคยเทส ว่าฟีชเต็มที่อยู่ได้ 1วันก็ไม่เสีย แต่ของท่านได้บ่าย 3 อีกวัน ถือว่าสถิติใหม่เลยครับ 55555 ท่านเชฟเชนโก้ยังบอกเลย ต่อไปเคลมอยู่ได้ 24ชม. ไม่เสียเลยครับ 555555

แต่รอบหน้าส่ง scg แล้วครับท่าน ราคาสูงขึ้น สิบยี่สิบบาท แต่ส่งแบบรถคุมเย็นสบายใจได้แล้วครับ 5555
แก้ไขล่าสุดโดย markmadrid เมื่อ Sun Jul 11, 2021 14:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel