ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 29667
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 12:26
[RE: รีวิวทอดมันจากร้านเพื่อนสมาชิก ss]
ผมยังไม่ได้ทักไปคุยกับยูส shev เลย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2021
ตอบ: 10445
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 12:32
[RE: รีวิวทอดมันจากร้านเพื่อนสมาชิก ss]
brrless พิมพ์ว่า:
ผมยังไม่ได้ทักไปคุยกับยูส shev เลย  

เดี๋ยวผมให้ท่าน shev ทักหานะครับท่าน ขอบคุณครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
T25
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Mar 2015
ตอบ: 48
โพสเมื่อ: Sat Jul 10, 2021 12:24
Bandwagon พิมพ์ว่า:
ขออนุญาติ WM รีวิวสินค้าร้านเพื่อนสมาชิกใน SS ด้วยนะครับ

จากมู้ทำทอดมันขาย http://www.soccersuck.com/boards/topic/2021085

เห็นแล้วน่าสนใจดี+อารมณ์อยากทำอาหารเองช่วงอยู่บ้านว่างๆ เลยอุดหนุนเพื่อนสมาชิก ss เล็กๆน้อยๆครับ
แพ็คละ 60 บาทราคาขายส่ง(500กรัม) ส่วนตัวถือว่าไม่แพง ก็จัดไป2 แพ็ค
รวมทั้งหมด 120 บาท ฟรีค่าส่ง บังเอิญว่าอยู่ไม่ไกลจากร้าน 555

สั่งมาแล้วจะได้หน้าตาประมาณนี้ครับ แพ็คห่อใสยังเย็นๆอยู่ สั่งไปวันเดียวได้รับของเลย

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
หลังจากเอามาแบ่งทอด เกือบครึ่งแพ็คน่าจะได้ ใส่จานเรียบร้อย บางอันทอดไหม้ก็ตัดทิ้งไปแล้วบางส่วน

หลังจากได้ลองทานดู รสชาติเครื่องแกงทอดมันเข้มข้นดี แต่ไม่ถึงกับเผ็ดมาก
คนไม่ทานเผ็ดก็ทานได้ ไม่ออกหวานออกเค็มจนเกินไป โดยรวมเทียบกับราคาอร่อยคุ้มค่าเลยครับ

ใครอยากลองชิมก็สั่งอุดหนุนจากจขมนั้นได้เลยนะครับ

ปล. เป็นคหสตจากที่สั่งจริงไม่ได้โฆษณาหรือมีส่วนได้ส่วนเสียกับสินค้าใดๆ
ปล.2 เพิ่งลงรีวิวเป็นครั้งแรกผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ  
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
black kid
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel