ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Feb 2011
ตอบ: 10895
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 15:38
[RE: ชุมนุมช่วงCovid ไปกันมั้ย?]
Famingoeiei พิมพ์ว่า:
loppy123 พิมพ์ว่า:
loppy123 พิมพ์ว่า:
ไปสิ ติดเชื้อกลับมา กลายเป็น คลัสเตอร์ใหม่ ก็ ทำใจนะ  

ว่าเเต่ฉีดซีโนเเวคเข็ม 3 ยัง  

ยังจ๊ะหนู แต่ ฉีดครบ 2 แล้ว หนูละ  

เราสามกีบยังไม่ได้ฉีดเลย นี่ก็จองของเอกชนไว้ล่ะ เเต่ถ้ายังช้าก็ว่าจะบินไปฉีดล่ะ
จังหวัดจะเปิดเเล้วหรอ เห็นสนใจการเมืองหลายมู้เลย ดีใจด้วยนะฮะที่ได้เปิดซักที หวังว่าวัคซีนคงมีคุณภาพไม่โดนให้ล็อกดาวน์อีกรอบนะฮะ
เก่งจังเลยจะได้ฉีดตั้งหลายเข็ม

อย่าแอบไปฉีดของสลิ่มนะ หลอกใครก็ได้ หลอกตัวเองไม่ได้หรอก อดทนหน่อยเชื่อว่ากรรมตามทัน ที่บอกเห็นผมสนใจการเมือง ลองไปดูดีๆๆดีกว่า ว่ามู้นั้นพูดถึงการเมือง หรือ มีไส้ในอะไรซ้อนอยุ่  

คนไม่สนใจการเมืองเค้าไม่มาพิมพ์อะไรเเบบนี้หรอกฮะ เสียเวลาการใช้ชีวิต
หลอกใครก็ได้ หลอกตัวเองไม่ได้หรอก มีกรรมตามทันด้วยยยย

เเย่จังเป็นสามกีบ สลิ่มรังเกียจอยู่ตลอดเลย เอกชนโมเดอร์นานี่เค้าเป็นสลิ่มมั้ยอ่ะเจ้าของวัคซีนเค้าเป็นสลิ่มมั้ยอ่ะ สงสัยสัยต้องได้เก็บเงินบินไปฉีดต่างประเทศ เสียเงินเพิ่มอีกเเล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
- DCU -

นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 1454
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 15:42
[RE: ชุมนุมช่วงCovid ไปกันมั้ย?]
"ถ้ามัวแต่ให้อภัย เมื่อไหร่จะได้ล้างแค้น" ผมรอได้
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: Would you rather die a hero?
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 8343
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 18:31
Wolvesgangster พิมพ์ว่า:
ไปสิ ติดเชื้อกลับมา กลายเป็น คลัสเตอร์ใหม่ ก็ ทำใจนะ  

หวั่ยยยยย กลัวจังเลย วัคซีนพ่อก็ผลิตไม่ทัน วัคซีนเจ้าสัวก็คุณภาพห่วยแตก แบบนี้ใครไปต้องติดโควิดตั่ยแน่เบยยยยยยย

อย่าเลีย โปกตัวเอง โดยการไปฉีดละ  

ไม่ยุ่งดิคับ แขนก็แขนผม เงินค่าวัคซีนก็เงินจากภาษีประชาชน ไม่ได้มีพ่อมโนคนไหนมาเจียดมาให้ด้วยความสมเพช แล้วต้องมานั้งสำนึกบุญคุณไปชั่วโคตร

พอดีมีทั้งปาก ทั้งแขน ทั้งสมอง เลยมีความสามารถพอที่จะรับวัคซีน พร้อมกับวิจารณ์ระบบการจัดการของภาครัฐไปพร้อม ๆ กันได้

You know, baby?  

อะเคร จร้า ใช้ มือของท่านปากของท่าน ด่าไปก็เอาของเค้าไป

เออ มันเหมือ การ เลียโปก จริงๆ  

ของใครหรอมม วัคซีนนี้ของใครหรอมมมมจร้าาา
ของร้าบาลหรือของพ่อมโน เขาผลิตมาแจกเองหรอมถึงเป็นของเขาอะ

ตามการเมืองบ้าง จะได้ไม่โชว์โง่วเด้อ  

ตามไหม แค่มองผ่าน

ไม่ได้เสพ จนเอาโพส ตั้งมู้ วิจารย์ แต่ตัวเองไม่ได้ทำอะไรเลย

เก่งแต่โจมตี เลียอีกฝั่ง หางมันโผล่ อีหนุ พี่รู้  

ถุยน้ำลายลดหน้าตัวเองทำไมอะ555555555555
ชอบโชว์โง่แบบนี้ไง ถึงได้โดนคนอื่นดูถูกเหยียดหยามระดับสติปัญญา คูมพี่
แก้ไขล่าสุดโดย Wolvesgangster เมื่อ Wed Jun 23, 2021 18:34, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 13 Apr 2016
ตอบ: 4591
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 18:39
dddsadsad พิมพ์ว่า:
ผมตะหงิดกับเม้นท่านตั้งแต่วัคซีน sinovac ละเนี่ย 555 นี่มาปั่นหรือเป็นจริงงงครับ สถิติ ตปทก็มี เห็นอวยจังเลย sinovac
ฉ๊ดเข็ม 3 เดือนไหนนะครับ  

สลิ่มจริงครับ อย่าเสียเวลาเสวนาด้วยเลย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 7951
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 20:02
JzrCFC พิมพ์ว่า:

ฉีดวัคซีนยัง  

ถามตัวเองเถอะ หนู จังหวัด พี่ เปิดประเทศ เดือนหน้าจ๊ะ  

ฉีดไรอะซิโนหรอ เตรียมตัวปิดต่อได้เลยนะ พ่อรูปหล่อ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel