ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Mar 2010
ตอบ: 580
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 07:32
[RE: รอเคลียร์! “สมยศ” รับเพิ่งรู้ “นิชิโนะ” เปลี่ยนแผนชิ่งกลับบ้านกระทันหัน]
ajgoey พิมพ์ว่า:
งงกับพวกบอลแพ้แล้วโจมตีนายก 555555  

งง อะไรครับครับ ก็ท่านนายกท่านลั่นวาจาไว้สะยิ่งใหญ่ ถ้าทำให้มันดีไม่ได้ผมลาออกดีกว่า แล้วตอนผลงานทีมชาติไทยทุกชุด ชุดเล็กยังชนะกัมพูชาไม่ได้ ยู-23 ชุดใหญ่ผลงานต่ำกว่าระอาเซียนอีกพัฒนาลงคลองแบบนี้ผมควร สรรเสริญหรอครับถามหน่อย
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status: ทำดีกว่าพูด
เข้าร่วม: 29 Sep 2008
ตอบ: 2122
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 11:32
[RE: รอเคลียร์! “สมยศ” รับเพิ่งรู้ “นิชิโนะ” เปลี่ยนแผนชิ่งกลับบ้านกระทันหัน]
รู้อะไรมั่ง ยศ!!!
แสดงออกถึงการสื่อสารของทีมงานที่ห่วยแตก เอามากๆ ถ้าเรื่องการสื่อสารแค่นี้ยังทำไม่ได้ ก็ให้คนอื่นเขามาทำ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Mar 2010
ตอบ: 1736
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 16:19
ผมไม่รู้ ผมอาย
0
0
TOP SHOT....
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2007
ตอบ: 5229
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 18:07
[RE]รอเคลียร์! “สมยศ” รับเพิ่งรู้ “นิชิโนะ” เปลี่ยนแผนชิ่งกลับบ้านกระทันหัน
เอาจิงๆ ถ้าแมนๆ นิชิโนะ ไม่ควรรอให้สมาคมมาหารือ เพื่อปลด แล้วกินค่าชดเชยนะ

ควรรับผิดชอบโดยการลาออกเอง ไปเลย สุภาพบุรุษ วิถีซามูไร

ผลงานมันประจักษ์ละว่า ล้มเหลว ก็ต้องรับผิดชอบแบบแมนๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: INVU
เข้าร่วม: 08 Dec 2007
ตอบ: 10388
โพสเมื่อ: Thu Jun 24, 2021 01:44
F i L M { RedArmy } พิมพ์ว่า:
ผมเดาไว้ไม่ผิด สมาคมไม่กล้าไล่ เพราะไม่รู้เรื่องฟุตบอล มีปัญหาตรงไหนก็โค้ชไงครับ ผลงานก็บอกอยู่ ทำไมต้องรอ

แค่ทีมอาเซียนยังชนะไม่ได้ ไม่อายมั้งเหรอถามจริง ไม่รู้จริงๆเหรอปัญหาอยู่ตรงไหน หรือ คิดจะใช้นิชิโนะคุมถ้วยอีซุซุ

ท้ายปีด้วย? ถ้าไม่ได้แชมป์ กล้าออกไปทั้งคู่เลยไหมครับท่านนายกสมาฟุตบอลแห่งประเทศไทย สมยศ พุ่มพันธุ์ม่วง  

ไม่นะ ถ้าจะปลด ก็ปลดได้แบบตอนราเยวัชคุมแพ้อินเดีย 1-4 หรือไม่ก็โค้ชโย่งเคยเจอหลังทำทีมตกรอบแรกเอเชียนเกมส์หนก่อน
ปัญหาน่าจะอยู่ที่ไปต่อสัญญาให้คุมถึง ม.ค.2565 (ต่อเมื่อ ม.ค.2563) ควบทั้งชุดใหญ่และยู-23 ถ้ารีบปลดอาจมีเรื่องเงินชดเชยอะไรปลีกย่อย เลยออกมาแนวนี้ ล่าสุดก็ให้โค้ชจุ่นและโค้ชหระคุมขัดตาทัพยู-23 (และอาจรวมถึงซูซุกิคัพ) ไปก่อน

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel