ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Oct 2010
ตอบ: 14204
โพสเมื่อ: Mon Jun 21, 2021 18:00
[RE: [NBA]เมื่อนักข่าวถามเอ็มบีดว่าอะไรคือจุดเปลี่ยนของเกม]
ประตูขึ้นนำ พิมพ์ว่า:
coldrain พิมพ์ว่า:

เอ็มบีด : "ผมพูดตรงๆเลยนะ ผมคิดว่าจุดเปลี่ยนของเกมคือตอนที่... ผมก็ไม่ค่อยอยากพูดนะ แต่มันคือตอนที่เราน่าจะได้ยิงโล่งๆแล้วเราก็เก็บลูกโทษได้ลูกเดียวแล้วพวกเขาก็มาทำสกอร์คืนได้"

รอยร้าวเล็กๆไหม  

ช๊อตนั้นเอมบีทเดินไปเหมือนจะต่อว่ากันตรงหน้าอยู่นะ  

ถ้าทำจริงผมก็ไม่แปลกใจอะ เห็นละหงุดหงิดแทนจะขี้ป้อดไม่กล้าทำแต้มกลัวเขาตีฟาล์วอะไรขนาดนั้น

ขนาดเอ็มบีดร่างกายไม่เต็มร้อยยังทุ่มสุดเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1176
โพสเมื่อ: Mon Jun 21, 2021 20:47
[RE: [NBA]เมื่อนักข่าวถามเอ็มบีดว่าอะไรคือจุดเปลี่ยนของเกม]
555 ช๊อตนั้นน่าหวดสักป๊าบ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1176
โพสเมื่อ: Mon Jun 21, 2021 20:47
ประตูขึ้นนำ พิมพ์ว่า:

เอ็มบีด : "ผมพูดตรงๆเลยนะ ผมคิดว่าจุดเปลี่ยนของเกมคือตอนที่... ผมก็ไม่ค่อยอยากพูดนะ แต่มันคือตอนที่เราน่าจะได้ยิงโล่งๆแล้วเราก็เก็บลูกโทษได้ลูกเดียวแล้วพวกเขาก็มาทำสกอร์คืนได้"

รอยร้าวเล็กๆไหม  

ช๊อตนั้นเอมบีทเดินไปเหมือนจะต่อว่ากันตรงหน้าอยู่นะ  

ถ้าทำจริงผมก็ไม่แปลกใจอะ เห็นละหงุดหงิดแทนจะขี้ป้อดไม่กล้าทำแต้มกลัวเขาตีฟาล์วอะไรขนาดนั้น

ขนาดเอ็มบีดร่างกายไม่เต็มร้อยยังทุ่มสุดเลย  

555 ช๊อตนั้นน่าหวดสักป๊าบ
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 08 Aug 2009
ตอบ: 33831
โพสเมื่อ: Mon Jun 21, 2021 21:38
คนเห็นกันทั้งโลก นี่นักกีฬาระดับนี้เค้ารู้หมดแหละว่าอะไรคือจุดอ่อน แต่เอมบีดนี่เก็บอารมณ์โคตรเก่งเลยนะ เป็นผมไปอยุ่จุดนั้น คงเผลอด่าออกสื่อละ หัวร้อนกับไอเบนจริงๆ แบบพูดได้เต็มปากอ่ะว่าตกรอบเพราะมันคนเดียว ถึงใครจะบอกว่าบาสเล่นเป็นทืมก็ตาม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel