ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ❥ Lionel Messi
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Mar 2015
ตอบ: 13877
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 17:24
[RE: WM แฟนน้องไอซ์คุยกับผมอยู่นะครับ]
คืนเต็มแล้วขึ้นศาลดีกว่า ฟ้องกลับในข้อหากรรโชกทรัพย์ ไปวัดกันหน้างานดีกว่า
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Barca <3 TEAM NIGMA

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: เอื้อออออออออ.
เข้าร่วม: 10 Nov 2014
ตอบ: 266
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 17:30
[RE: WM แฟนน้องไอซ์คุยกับผมอยู่นะครับ]
Photo-lomo พิมพ์ว่า:
JackArse พิมพ์ว่า:
Photo-lomo พิมพ์ว่า:
กูเห็นมรึงขู่เค้ากูทนไม่ไหวจริงๆวะ พวกกูรอได้ถึงแค่ถึง 2 ทุ่มนะ  

ถึงขั้นขู่เลยหรอครับ  

-คนจ่ายตังบอกว่ากู้มาหมดแล้ว

-ไอนั่นบอกผมรอถึงเที่ยงนะครับ

-โอ้อวดให้ดูข้อกฏหมาย

-คนผิดขอผ่อน ไอนั่นบอกความผิดคุณผ่อนได้ไหม๊ละ

โหโคตรเห้เลย เก่งจริงๆ ทั้งๆที่ไม่ใช่รูปตัวเอง
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 39452
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 17:30
WM แฟนน้องไอซ์คุยกับผมอยู่นะครับ
คือแฟนคุณไอซ์ครับ คุณอาจจะอ่อนไหวมากไปไหม ในไอจีแฟนคุณอ่ะ คอมเม้นท์ไม่ธรรมดาทั้งนั้น ทำไมคุณมองข้ามไปได้ล่ะ ที่เอามาลงในนี้ถ้ามีการตัดต่อหรือโพสต์ชี้นำออกแนวคุกคามทางเพศผมเห็นด้วยที่คุณจะเล่นงานจขม. แต่เคสนี้ไม่ใช่และวิธีที่คุณใช้มันแย่มากๆนะครับใช้คุณเบนล่อซื้ออีกต่างหาก ผมว่าให้มันจบที่จขม.ขอโทษเถอะครับ เค้าสำนึกผิดแล้ว ยังไงต้องใช้บอร์ดร่วมกันไปอีกนานนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status: 502 Bad Gateway
เข้าร่วม: 07 Jan 2011
ตอบ: 3982
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 17:32
itoonggy พิมพ์ว่า:
คือแฟนคุณไอซ์ครับ คุณอาจจะอ่อนไหวมากไปไหม ในไอจีแฟนคุณอ่ะ คอมเม้นท์ไม่ธรรมดาทั้งนั้น ทำไมคุณมองข้ามไปได้ล่ะ ที่เอามาลงในนี้ถ้ามีการตัดต่อหรือโพสต์ชี้นำออกแนวคุกคามทางเพศผมเห็นด้วยที่คุณจะเล่นงานจขม. แต่เคสนี้ไม่ใช่และวิธีที่คุณใช้มันแย่มากๆนะครับใช้คุณเบนล่อซื้ออีกต่างหาก ผมว่าให้มันจบที่จขม.ขอโทษเถอะครับ เค้าสำนึกผิดแล้ว ยังไงต้องใช้บอร์ดร่วมกันไปอีกนานนะ  
ล่าสุดปิดไม่ให้เม้นแล้วครับ
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: sutatS
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 13154
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 17:33
WM แฟนน้องไอซ์คุยกับผมอยู่นะครับ
ไม่ต้องคืน ไปวัดกันหน้าศาลดีกว่า เห็นข้อความที่โพสข้างบนละของขึ้น

เรื่องเอารูปมาลง แต่ไม่มีเจตนาทำให้เสียหาย พร้อมรีบรับผิดชอบทันทีที่เจ้าตัวไม่สบายใจ ศาลไม่ลงโทษโหดร้ายแน่นอน

แต่คดีกรรโชกทรัพย์ ทำสำเร็จแล้วด้วย น่าจะมันส์นะ ถ้าให้ ss ช่วยกันลงขันค่าทนายไปสู้สักยก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ประธานคลับจื่อ&ยูนา&แฮริน
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 5392
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 17:38
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
Raul.7 พิมพ์ว่า:
GOSSIPMAN11 พิมพ์ว่า:
ถ้าสมาชิกไม่ช่วยขยี้ เพราะรู้ว่ามันยังคงมาวนเวียนอ่านอยู่ มันคงลอยตัว เอาจริงๆไม่ต้องต่อรอง คืนเงินเถอะ เรื่องแบบนี้ แมนๆคุยกันก็จบ ไปดูใน IG รูปที่ลงแต่ละรูป ก็อยากให้ผู้ชายอย่างเราๆไปตามฟอลอยู่แล้วนี่นะ แมนๆคืนเถอะยุคโควิด เห็นใจประชาชนร่วมชะตะกรรมเดียวกันดีกว่า เงินแต่ละบาท คุณได้ไปเอาไปใช้กินจะสบายใจหรอ กินลงคอลงด้วยหรอ เงินคนลำบากช่วงนี้ ถามจริง!!!!!

คนแบบนี้ถ้าแมนจริงๆ คงไม่ล่อซื้อ ให้มาขอโทษเอาชื่อจริงหรอกครับ  
แล้วทำไมเขาไม่ล่อชื้อพวกเม้นไม่ดีละครับ มาล่อแต่เจ้าของมุ้ ถ้าเล่นพวกนั้นน่าจะได้เงินชิวๆไม่เละแบบนี้  

ผมมองว่าเรื่องที่ทำผิดก็ว่าไปตามกระบวนการไป ถ้าผิดกฎหมายนะ ทั้ง จขม. หรือ คนมาเม้น อันนี้คนทั่วไปคิดว่าก็ยอมรับกันได้

แต่วิธีการของเขา มันไม่โอเคเท่าไหร่ ส่วนตัวผมยังมองว่าทำเกินไปเลย

วันนี้ไม่ต้องทำอะไรเลย ตามอ่านแต่มู้แว่นดำเนี่ย
0
0
Status: YNWA#
เข้าร่วม: 07 Nov 2007
ตอบ: 7794
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 17:54
ถ้าสมาชิกไม่ช่วยขยี้ เพราะรู้ว่ามันยังคงมาวนเวียนอ่านอยู่ มันคงลอยตัว เอาจริงๆไม่ต้องต่อรอง คืนเงินเถอะ เรื่องแบบนี้ แมนๆคุยกันก็จบ ไปดูใน IG รูปที่ลงแต่ละรูป ก็อยากให้ผู้ชายอย่างเราๆไปตามฟอลอยู่แล้วนี่นะ แมนๆคืนเถอะยุคโควิด เห็นใจประชาชนร่วมชะตะกรรมเดียวกันดีกว่า เงินแต่ละบาท คุณได้ไปเอาไปใช้กินจะสบายใจหรอ กินลงคอลงด้วยหรอ เงินคนลำบากช่วงนี้ ถามจริง!!!!!

แว่นมาอย่างนี้ บอสผมสะดุ้งหมด

0
0

นักเตะตำบล
Status: My RORA
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 1988
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 18:00
ไม่นึกว่าจะเจอเคสแบบนี้ในเวปSS
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7158
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 18:01
sixhearts พิมพ์ว่า:

แว่นมาอย่างนี้ บอสผมสะดุ้งหมด

บอสช่วงนี้กินเบียร์นอนเล่นอยู่บ้าน
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 218
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 18:13
ไปวิ่งมาแปปเดียว เกมส์พลิกเลย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5680
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 18:35
พักก่อนเดี๋ยวพวกเราจะโดนขุด555555
0
0

If you love two people at the same time, Choose the second. Because if you really loved the first one, You woudn’t have fallen for the second.
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 5525
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 19:15
Move on อะไรครับ ถ้ามีโจรมาปล้นบ้านเรา คืนเงินแล้วจะให้จบหลอครับ

ความจริงคือ เราไม่ได้ไปทำอะไรให้เสียหายถึงต้องมาเรียกเงินเลย และเราก็ไม่ได้นำมาใช้หาเงินด้วย

ใช้ช่องโหว่ทางกฎหมาย หรือใช้กฎหมายมาอ้างโดยที่ไม่ดูเจตนามันถูกหลอครับ

ไถเงินคือไถเงิน เอารูปมาลงคือเอารูปมาลง ให้ศาลตันสินเลยครับ เจตนาใครยังไง
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26759
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 19:33
จะตามขยี้จนกว่ามันจะเลิกกันอะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel