ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3832
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 11:23
[RE: ROX ชาว SS ลงเซิฟไหนครับ]
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
Clovre พิมพ์ว่า:
YOKKUB พิมพ์ว่า:
เกมออนไลน์ผมมีคติลง server เเรกหรือที่คนเยอะที่สุดเพราะผมไม่เติมมากเล่นยังไงมันก็ไม่เก่งหรอกเลยเน้นความอบอุ่นเเละดราม่า  

จริง เล่นเซิร์ฟที่คนเยอะสนุกสุดละ ดราม่ากันเยอะดี ผมนี่รอดูบรรดาวาฬประมูลของทองในเกมส์เลย อยากรู้ว่าจะไปจบที่เท่าไหร่

Exquisite Pond นี่ยังเข้าอยู่ได้มั้ยครับ พอดีผมต่อคิว nemesis อยู่

ลองลอคอินดูเต็มแหะ มันจะขยายอีกมั้ยเนี้ย  

บ่อน้ำเข้าไมไ่ด้แล้วครับ ผมก็มาต่อคิว เนเมซิสกับเพื่อน เผื่อไว้ก่อน เซิฟย่อยไม่ตรงไม่เป็นไร ขอเซิฟใหญ่ตรงกันพอ  

เซิฟย่อยไม่ตรงกันก็อดเล่นด้วยกันสิครับ เหมือนต่างคนต่างเล่นเลยนะงั้นอะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ผู้พิทักษ์แห่งหมอก
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5311
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 11:28
[RE: ROX ชาว SS ลงเซิฟไหนครับ]
สายฟรีเติมตังค์ พิมพ์ว่า:
เกมออนไลน์ผมมีคติลง server เเรกหรือที่คนเยอะที่สุดเพราะผมไม่เติมมากเล่นยังไงมันก็ไม่เก่งหรอกเลยเน้นความอบอุ่นเเละดราม่า  

จริง เล่นเซิร์ฟที่คนเยอะสนุกสุดละ ดราม่ากันเยอะดี ผมนี่รอดูบรรดาวาฬประมูลของทองในเกมส์เลย อยากรู้ว่าจะไปจบที่เท่าไหร่

Exquisite Pond นี่ยังเข้าอยู่ได้มั้ยครับ พอดีผมต่อคิว nemesis อยู่

ลองลอคอินดูเต็มแหะ มันจะขยายอีกมั้ยเนี้ย  

บ่อน้ำเข้าไมไ่ด้แล้วครับ ผมก็มาต่อคิว เนเมซิสกับเพื่อน เผื่อไว้ก่อน เซิฟย่อยไม่ตรงไม่เป็นไร ขอเซิฟใหญ่ตรงกันพอ  

เซิฟย่อยไม่ตรงกันก็อดเล่นด้วยกันสิครับ เหมือนต่างคนต่างเล่นเลยนะงั้นอะ  
ท่านเล่นเซิฟไหนครับ กลัวเงียบเหงาจังแยกแบบนี้
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3832
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 11:34
[H]ibarii พิมพ์ว่า:

ท่านเล่นเซิฟไหนครับ กลัวเงียบเหงาจังแยกแบบนี้  

ผมไปที่ EX ครับผม เข้าไปสร้างตัวไว้ทันเลยว่าจะเล่นนี่ครับผม
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ทำเป็นเล่น
เข้าร่วม: 03 Jul 2010
ตอบ: 886
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 11:45
ROX ชาว SS ลงเซิฟไหนครับ
MaxqOwOP พิมพ์ว่า:
Valkyrie - Exquisite Pond
หาตี้ลงดันแบ่งของครับ ผมลง2ตัวหาแต่ประดับลดร่าย
ใครหาสายตีไวมาตี้กันได้นะครับ  

ฮันเตอร์ครับ มาโลดๆ ไว้เกมเปิด หาตีไว  

ไปด้วยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 09 Aug 2009
ตอบ: 11679
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 12:00
เปิดแล้วครับ ผมลง Exquisite Pond
0
0
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13268
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 12:18
เล่นได้แล้วครับ เซิฟบ่อเข้าได้แล้ว สร้างตัวไว้่ก่อน ค่อยเล่น 555

1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: hurt by self again and again...!!!~
เข้าร่วม: 21 May 2008
ตอบ: 4402
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 12:36
เล่น nemesis ไปแหล่วว
0
0
"คลื่นลูกใหม่...จะก้าวข้ามพ้นคลื่นลูกเก่าเสมอ"

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 563
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:31
ใครรู้วิธีรับช้างบ้างครับ ช่วยบอกที ผมได้ต้องส่งชวนเพื่อนแต่ไม่รู้กดรับจากตรงไหนครับ
0
0
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1144
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:14
nemesis กำลังเข้าคิวครับบ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: What goes up, must come down.
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 2190
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 18:01
[RE]ROX ชาว SS ลงเซิฟไหนครับ
Odin - Gungnir
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
The ultimate inspiration is the deadline
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: パン。& ジェニス。& キャンキャン。
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5727
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 22:38
SS ทำกิลมั้ยครับไว้ลง KVM
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel