ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9236
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 09:25
[RE: ขอเสนอให้ WM ลบกระทู้เก่าครับ]
Spaghetti Vongole พิมพ์ว่า:
spideer13 พิมพ์ว่า:
งง จขกท มีคนแนะนำว่าถ้าวิตกก็ไปตามลบโพสเก่าๆตัวเอง ดันไปหาว่าเขาห้ามโพสห้ามกังวล สิทธิ์การโพสการโควททุกคนมีอยู่แล้วครับ แต่คุณไม่มีสิทธิ์โพสหรือโควทละเมิดสิทธิ์คนอื่นครับ แล้วคุณขอให้ WM ลบโพสเก่าๆออกหมด กระทู้ดีๆของคนอื่นก็หายหมดจริงไหมครับ  

โพสต์ขอเสนอครับ
สนองหรือไม่
แล้วแต่ wm ครับ

โควทละเมิดสิทธิ์คือยังไงครับ
คือจะไม่ให้โควท ยังงี้เหรอครับ  

โควทได้ครับ แต่ถ้าคิดว่าโควทอะไรแล้วอาจจะเกิดปัญหาภายหลัง ก็ไม่ควรโควทครับ  

โควทแล้วเกิดปัญหาภายหลัง เช่นอะไรบ้างครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: เมียด่า เพราะว่าเล่น SS
เข้าร่วม: 16 Oct 2007
ตอบ: 11935
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 10:35
[RE: ขอเสนอให้ WM ลบกระทู้เก่าครับ]
ตั้งมู้สิบวิก็ได้ครับ
0
0
สุดท้าย คนเราพบกันเพื่อลาจาก แค่นี้ใช่ไหม

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 979
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 10:36
[RE]ขอเสนอให้ WM ลบกระทู้เก่าครับ
งง จขกท มีคนแนะนำว่าถ้าวิตกก็ไปตามลบโพสเก่าๆตัวเอง ดันไปหาว่าเขาห้ามโพสห้ามกังวล สิทธิ์การโพสการโควททุกคนมีอยู่แล้วครับ แต่คุณไม่มีสิทธิ์โพสหรือโควทละเมิดสิทธิ์คนอื่นครับ แล้วคุณขอให้ WM ลบโพสเก่าๆออกหมด กระทู้ดีๆของคนอื่นก็หายหมดจริงไหมครับ  

โพสต์ขอเสนอครับ
สนองหรือไม่
แล้วแต่ wm ครับ

โควทละเมิดสิทธิ์คือยังไงครับ
คือจะไม่ให้โควท ยังงี้เหรอครับ  

โควทได้ครับ แต่ถ้าคิดว่าโควทอะไรแล้วอาจจะเกิดปัญหาภายหลัง ก็ไม่ควรโควทครับ  

โควทแล้วเกิดปัญหาภายหลัง เช่นอะไรบ้างครับ  

เช่นโควทที่โพสไปแล้วต้องขอให้ WM มาลบกระทู้เก่าให้ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ชื่อ Declan Rice อ่านว่า เด๊คแล่น (Dec-lan) ไรซ์ ไม่ใช่ ดีแคลน (De-clan) ไรซ์
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2006
ตอบ: 21649
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 10:52
เห็นควร

ถึงเวลาไม่มีใครมาช่วยหารนะ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 1899
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 12:57
ดีนะ ที่ผมสายธรรมะธัมโม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel