ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
Days Gone ถือเป็น Exclusive ที่สอบผ่านสำหรับคุณไหม ?
สอบผ่านฉลุย
???
สอบตกสนิท
???
ไม่แน่ใจ ยังไม่เคยเล่นเหมือนกัน
???
กำลังเล่นอยู่ ยังประเมินไม่ได้
???
คะแนนทั้งหมด: 37
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Nov 2010
ตอบ: 18759
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 22:31
[RE: PS4 Days Gone กำลังจะเริ่มเล่น มีอะไรอยากฝากไหมครับ ?]
เตรียมหมอนละมั้ง 555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ฝากกดไลค์เพจหน่อยนะครับ แฮร่ๆ

https://www.facebook.com/SynysterGamingTV

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17679
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 06:50
[RE: PS4 Days Gone กำลังจะเริ่มเล่น มีอะไรอยากฝากไหมครับ ?]
เนื้อเรื่องดีมากสำหรับผม มันพีคขึ้นทีละนิด เรื่อยๆ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: CEO @Manchester United FC
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Oct 2007
ตอบ: 7434
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 10:35
สิ่งที่อยากฝากคือ อย่าขับมอไซต์เพลิน เพราะพวกแม่มเล่นขึงสลิงไว้เพียบ

บางทีรีบไปทำเควส โดนเต็มดอก โคตรหัวร้อนเลย

นอกนั้นก็ไม่มีอะไรยาก อ่อ อีกอย่าง อย่าริไปบวกกับฝูงใหญ่ เพราะถ้าไม่ได้เตรียมมอไซต์

ให้พร้อมออกได้เสมอ Stamina ท่านหมดหลอดก่อนแน่นอน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel