ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Oct 2010
ตอบ: 3498
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 01:59
[RE: เดี๋ยวนะ โค้ชเฮงบอกว่าตัวเองกับสมยศไม่อยากได้นิชิโนะตั้งแต่แรกแล้ว]
BlaCKWarrioR พิมพ์ว่า:
number20 พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆเฮงอะ ไม่ได้เก่งอะไรเลย แต่พูดเยอะไม่ได้ คนปกป้องเยอะเหลือเกิ้น ให้ดูผลงานที่ชลบุรีก็พอ ดีขึ้นหรือแย่ลง เยาวชนเจ๋งๆ เกิดใหม่ๆ มีใครบ้าง ดูร่างกายเด็กๆชลสิ อยากจะขำ แล้วแฟนบอลขี้อวยมาบอกเด็กระเบิดดด

ชาญณรงค์ พรมศรีแก้ว กำลังจะไป ทดสอบฝีเท้า Alcorcón ระดับ Segunda División สเปน
บินที่สุวรรณภูมิ วันที่ 11 มิย นี้นะครับ

ย้า ยืมตัวไป Fc Ryukyu ครับ

(ตอนนี้น้ำหนักลด ไปหลายกิโล Match Fitness ยังไม่ถึงระดับ J2 เลยยังไม่ได้ลง ไปตอนใกล้วันแข่งกับเด็กยมบาลเชียงรายครับ)

อคาเดมี่ชลบุรี่ สู้เด็กยมบาลทีมอื่นๆไม่ได้หรอกฮะ  

ย้า อยู่ในไทยเป็นไงครับ อ้วน นั้นแหละครับ แค่นี้ก็บอกได้แล้วว่า เด็กชลมีวินัยไหม
ส่วนที่ไปให้สเปน โชวให้ได้ก่อน ตอนนี้ขอหยาม โอเคนะครับ
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 22211
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 02:00
[RE: เดี๋ยวนะ โค้ชเฮงบอกว่าตัวเองกับสมยศไม่อยากได้นิชิโนะตั้งแต่แรกแล้ว]
BlaCKWarrioR พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆเฮงอะ ไม่ได้เก่งอะไรเลย แต่พูดเยอะไม่ได้ คนปกป้องเยอะเหลือเกิ้น ให้ดูผลงานที่ชลบุรีก็พอ ดีขึ้นหรือแย่ลง เยาวชนเจ๋งๆ เกิดใหม่ๆ มีใครบ้าง ดูร่างกายเด็กๆชลสิ อยากจะขำ แล้วแฟนบอลขี้อวยมาบอกเด็กระเบิดดด

ชาญณรงค์ พรมศรีแก้ว กำลังจะไป ทดสอบฝีเท้า Alcorcón ระดับ Segunda División สเปน
บินที่สุวรรณภูมิ วันที่ 11 มิย นี้นะครับ

ย้า ยืมตัวไป Fc Ryukyu ครับ

(ตอนนี้น้ำหนักลด ไปหลายกิโล Match Fitness ยังไม่ถึงระดับ J2 เลยยังไม่ได้ลง ไปตอนใกล้วันแข่งกับเด็กยมบาลเชียงรายครับ)

อคาเดมี่ชลบุรี่ สู้เด็กยมบาลทีมอื่นๆไม่ได้หรอกฮะ  

ย้า อยู่ในไทยเป็นไงครับ อ้วน นั้นแหละครับ แค่นี้ก็บอกได้แล้วว่า เด็กชลมีวินัยไหม
ส่วนที่ไปให้สเปน โชวให้ได้ก่อน ตอนนี้ขอหยาม โอเคนะครับ  

เอาที่สบายใจครับ

Edit เพิ่ม : แฟนชลเขาก็บ่นมาตลอดนั่นแหละ ไม่ว่าจะใครฟิตจากไหน มาเล่นที่นี่ ความฟิตตกลงกันเเทบทุกคน ไม่ใช่แค่เด็กอคาเดมี่อย่างเดียว

ส่วนผมก็หวังว่าเด็กจากอคาเดมี่สโมสรอื่นที่เก่งกว่า ควรไปให้ไกลกว่าเด็กอคาเดมี่ชลบุรี ที่หลายๆคนชอบหยามไว้เหมือนกันครับ
แก้ไขล่าสุดโดย BlaCKWarrioR เมื่อ Wed Jun 09, 2021 02:06, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 856
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 02:02
ถูกแบนแล้ว
เสือกระดาษวันยังค่ำ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ❤️HAERIN❤️
เข้าร่วม: 21 Dec 2014
ตอบ: 12798
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 02:12
เอาอีกละ ปากกดโค้ชอีกละ เฉยๆอีกไหมล่ะ พึ่งด่าไปเมื่อวานแท้ๆ แถมมีคนออกมาช่วยเต็มเลย กลืนน้ำลายไหม บริหารสุดยอด พอเค้าทำได้ไม่ดี บอกไม่อยากได้กันตั้งแต่แรก

โคตรเกลียดพวกดีแต่ปากมากๆเลย เห้อ บอลไทยคงจะเจริญหรอก มีงี้ด้วย
แก้ไขล่าสุดโดย Sir'Jklaw เมื่อ Wed Jun 09, 2021 02:14, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ARS x BVB x MTUTD x CELTICS x PATRIOTS

"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"
"DO YOUR JOB"
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 7881
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 02:22
ไม่ค่อยโอเค กับการพูดของโค้ชเฮง เพราะ รู้สึกไม่แฟร์กับนิชิโนะเท่าไหร่

โค้ชเฮงจะพูดอะไรก็ได้ ก็พูดหลังจบเกมอินโดกับ UAE ไปแล้วนี่หว่า
ถ้าโค้ชเฮงพูดก่อนเริ่มแข่งกับอินโดนีเซียนี่ จะไม่ว่าอะไรเลย

มองมุมกลับกัน สมมุติว่า นัดอินโดกับ UAE เราชนะ
โค้ชเฮงจะออกมาพูดหรือป่าวว่า จริงๆแล้วเค้าไม่อยากได้นิชิโนะ
เพราะ เรียกค่าจ้างสูง ทีมงานก็ไม่เอามา ไม่แสดงความสามารถก่อน
เอาตัวนักเตะไปหลายคน แต่ไม่รู้จะเล่นแผนไหน
0
0

ปูเป้ แก้ว ตาหวาน รตา แพนด้า มัยร่า เฟม แพมแพม ป๊อปเปอร์ เหมย แองเจิล คปิ๊ง
แข้งลีกเอิง
Status: Slow But Flow
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 4231
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 02:23
เดี๋ยวนะ โค้ชเฮงบอกว่าตัวเองกับสมยศไม่อยากได้นิชิโนะตั้งแต่แรกแล้ว
ไม่ควรพูดแบบนี้เลยจริงๆ มันดูลอยตัวเหนือปัญหา ต่อให้จริงพูดไปแล้วได้ประโยชน์อะไร แล้วแบบนี้ใครจะอยากมาคุมทีมชาติ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 3510
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 02:34
สัมแบบนี้ได้ไงนี่ จะชอบไม่ชอบก็ไม่ควรบอกป่ะว่าไม่อยากได้ คือเข้าใจแหละว่าไม่โอเคเรื่องทีมงานพูดแค่นั้นก็พอมั้งเต็มที่ไม่ใช่บอกไม่อยากได้
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2020
ตอบ: 20337
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 02:59

เด็กชลชุดนี้ไม่แย่นะ เทียบกับทีมอื่น อาจจะมีบุรีรัมที่ดีกว่าแต่นั่นใช้เงินเยอะกว่าเยอะเลย

ชุดเด็กแกนหลักชลปีนี้ ผลงานในลีคก้พอไปได้ บอลถ้วยก้เข้าชิงนะ ต่างชาติชลนี่แบบเกรด C B เอง

แต่เรื่องร่างกายนี่กากจริงแต่ระบบการเล่นพอได้อยุ่
0
0

เมื่อไหร่โดนบังคับให้ไม่พูดสิ่งที่ควรพูด ถือว่าเราตายไปแล้ว :D
นักบอลถ้วย ค.
Status: Manchester United
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 8040
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 03:56
เสือกระดาษตามที่ซิโก้กล่าวไว้จริงๆ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
ตอบ: 7966
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 04:17
ให้ตายเถอะเฮงซัง ไมทำงี้ ถ้าข่าวไปถึงฝั่งนู้นแล้วเนี่ย เกิดภาพลักษณ์ ความสัมพันธ์มันพัง กระท่อนกระแท่นมาจะไม่ยุ่งเอาเหรอ
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 22211
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 05:46
https://www.khobsanam.com/news-football/147942?fbclid=IwAR0eoPlNwGasGkpiA0D_kDjJXpS3uOqu5cnX0BH7xA-t8mJ3C12WkZSDq7A

ถ้าแก ตอบแบบที่เคยตอบแบบนี้ คงไม่ดราม่าไปละ (ข่าวนี้ลงก่อนแก คุยกับปูเป้)

แต่นี่เหมือนบ่นกับเพื่อน

แล้วรู้มั้ยหนะว่าเขากำลังไลฟ์อยู่
0
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
ตอบ: 3764
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 05:48
พอผลงานไม่ดี ทุกอย่างก็ดูแย่
0
0
Functional play/Relationism > Positional play

โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39641
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 07:26
[RE]เดี๋ยวนะ โค้ชเฮงบอกว่าตัวเองกับสมยศไม่อยากได้นิชิโนะตั้งแต่แรกแล้ว
ให้สัมพาษแบบนี้ได้ไงวะนัน ถามจริง คิดก่อนพูดมั้ยนิ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 5020
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 07:37
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
พูดขนาดนี้ โน๊ะได้ยินจะว่าไงเนี่ย

โน๊ะก็จะบอกว่า ฟังไม่รู้เรื่องเดะซึก๊ะ
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2009
ตอบ: 1504
โพสเมื่อ: Wed Jun 09, 2021 08:02
ทฤษฎีสุดจัด ปฏิบัติติดลบ เก่งแต่ปากกันหมด นี่สินะอนาคตของวงการฟุตบอลไทยทีที่กองเชียร์อยากเห็น
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel