ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งลีกเอิง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jan 2014
ตอบ: 8945
โพสเมื่อ: Wed May 19, 2021 01:05
รอยคีนนี่เก่งมากแค่ไหนครับ
ถ้าผมเล่นทีมเดียวกับแก ผมไม่กล้าหยุดวิ่งแน่ๆอะ

ดูดุชิบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1987
โพสเมื่อ: Wed May 19, 2021 01:06
[RE: รอยคีนนี่เก่งมากแค่ไหนครับ]
ปี 1999 โหดจัดมาก โดยเฉพาะนัดยูเว่ ทั้งผู้นำและผู้เสียสละ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2009
ตอบ: 2498
โพสเมื่อ: Wed May 19, 2021 02:09
[RE: รอยคีนนี่เก่งมากแค่ไหนครับ]
NtzKung พิมพ์ว่า:
เอาแบบเห็นภาพนะครับ ทักษะรอยคีน คือเจอราร์ด เวอร์ชั่น ดิบ เถื่อน ถึงไหนถึงกัน อะครับ แต่ไม่มีสกิลยิงไกล

ตัดบอล ทำเกม ออกบอล ทำฟาล์ว คอยบู๊ ปลุกใจเพื่อนร่วมทีม ทำได้ทุกอย่าง

เวรอน กองกลางระดับเวิล์ดคลาส มาเล่นคู่รอยคีน .... ดับไปเลยอะครับ

สมัยนั้น เกมรุกแมนยู เริ่มต้นที่ รอยคีน ครับ

ตามนี้แหละครับ เพิ่มสกิล blood lust เข้าไปด้วย คือแต่มีคีนอยู่ในสนามฝ่ายตรงข้ามก็แหยงแล้วอ่ะ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2427
โพสเมื่อ: Wed May 19, 2021 02:54
แมนนี่ แพ็คแมน พิมพ์ว่า:
ปี 1999 โหดจัดมาก โดยเฉพาะนัดยูเว่ ทั้งผู้นำและผู้เสียสละ  

งานหินเลยครับ

เจอ ยูเว่ ยุคโคตรโหด ชุดรองแชมป์ UCL ปีก่อน แถม ซีดานก็พึ่งได้ บัลลงดอร์ ( ถ้าจำไม่ผิด ) คู่กับ เอ็ดการ์ ดาวิด - -;

เจอ รอยคีน กดอัลติ ทั้งยิง ทั้งจ่าย ทั้งตัดเกม

แมคช์นั้น ผมยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ แต่พอมีโอกาสได้ดูย้อนหลังตอนรู้เรื่องแล้ว

ช๊อตเสียบ ซีดาน นี่ทำเอาผมประทับใจเลย

คือเป็นจังหวะ บอมควิส จ่ายขวางสนาม ไปในจุดเกรงใจ ทั้ง บัตต์ ทั้งคีน มีซีดานวิ่งแทรกอยู่ตรงกลาง

จ่ายให้เห้มาก เป็นบอลยุคนี้ จังหวะจ่ายแล้วอาจโดนฉกแบบนี้ ไม่น่าเสี่ยง

อย่างว่า แฟนบอลชอบเก่งหลังจอ 5555
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel