ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2419
โพสเมื่อ: Wed May 19, 2021 19:53
[RE: คู่แล้วไม่แคล้วกัน! “มาดามแป้ง” คว้า “บาจโจ้” ร่วมทัพสิงห์เจ้าท่า]
Giorno Giovanna พิมพ์ว่า:
Mupu พิมพ์ว่า:
มีเงินนี่มันดีจริงๆ เมืองทองผมจะเอาใครมาแทนแดร์เลย์ยังไม่รู้เลย  

ผมถามนิดนึงครับ พอดีไม่ค่อยได้ตามบอลไทย ทำไมช่วงหลังๆมานี้เมืองทองที่ไม่ค่อยดีอ่าครับ มีปัญหาเรื่องการเงิน การบริหารภายในสโมสรหรอครับ  

เปลี่ยนนโยบายการทำทีมครับ เน้นปั้นดาวรุ่งเป็นหลัก ใครปั้นแล้วแววดีขายได้ราคาก็ขาย ฤดูกาลหน้าก็เปลี่ยนสปอนเซอร์หลักจากSCGเป็นNissanน่าจะแน่นอนแล้ว รอประกาศทางการอีกที ส่วนตัวผมว่าที่ทีมเริ่มปรับตัวตามสถานการณ์แบบนี้คงไม่ถึงกับถังแตกหรอกครับ แต่ก็คงไม่ได้ทุ่มแหลกเท่าเดิมแน่นอน ยังไงธุรกิจสื่อที่เป็นหลักของsiamsportก็ได้รับผลกระทบตามยุคสมัย ประคองๆไปได้แบบมีทรงมีอนาคตเหมือนฤดูกาลที่ผ่านมาก็โอเคแล้วครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel