ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 720
โพสเมื่อ: Sun May 16, 2021 18:03
[RE: {PUBG}อธิบายเกมส์ที่5ของวันนี้ให้ฟังหน่อยครับ]
PatricksZ พิมพ์ว่า:
Pokiez` พิมพ์ว่า:
PatricksZ พิมพ์ว่า:
1.ทีมไม่แม่นคิลฟีดครับ ซึ่งตอนนั้นกรีนบอกแล้วว่ายังไงก็ต้องทิ่มตรงกลางที่ AAA กับ AG ซัดกันแล้วออกทั้งคู่
2.ปัญหาเดิม IGL สั่งไม่เด็ดขาดพอมีเสียงที่ 3 ( บีคอล ) ก็เลยไปทิ่มตรงนั้นแล้วโดนรุมยิงทั้ง 3 ตี้ ภาพออกมาก็อย่างที่เห็น  

จริงๆ พวก โฟรค พวก บอย ก็ว่าง ทำไมไม่ให้ช่วยเช็คคิวฟรีดก็ไม่รู้

กระดานก็มีให้จด ถ้าตาม คิวฟรีด ก็จะรู้เลย ว่า ที่ตรงกลางว่าง ไม่มีคน

จริงๆ น่าจะใช้ แคมป์ให้เป็นประโยชน์กว่านี้นะ ผม ว่า  

ผิดกฏจ้าโดนตัดคะแนนอีกนะแบบนั้น  

ขอบคุณครับ ไม่ทราบ กฏข้อนี้เหมือนกันครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel