ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 16030
โพสเมื่อ: Fri May 14, 2021 05:07
[RE: กองหลังและกองกลางรับแท้ๆต้องเข้าแหละ]
ตามนั้นครับ ที่แรกคิดว่าแค่ปีกขวา + CB ส่วน หน้ากับกลางไม่ได้ไม่เป็นไร
แต่ฟุตบอลน่ะ ไม่เสียยังดีกว่ายิงได้ครับ แม้จะตัดสินกันที่จำนวนประตู

กว่าจะยิงได้มันยาก บทจะเสียไม่ชุ่ยคือมันง่ายๆเลย
ถ้าหลังแน่น กลางสมดุล + ปีกเข้ามาสร้างมิติ

บางทีปีหน้า Cava + Green + Marti อาจพอเอาอยู่ครับ
ภายใต้ 3 เงื่อนไข 3 ตำแหน่งที่ยกระดับขึ้นนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 5849
โพสเมื่อ: Fri May 14, 2021 10:08
ถูกแบนแล้ว
[RE: กองหลังและกองกลางรับแท้ๆต้องเข้าแหละ]
PunAnfield พิมพ์ว่า:
ผมไม่ได้ตามฟอร์มดีนเฮนเดอร์สัน แต่วันนี้เค้ายืนตำแหน่งแย่มากเลยนะ เดเกอาฟอร์มดรอปขนาดไหนหรอครับถึงเสียตัวจริงได้ เข้าใจว่าดีนก็เก่ง แต่ระดับของเดเกอาเท่าที่ดูมามันโหดกว่านี้เยอะ  
ดีนเด่นเรื่องการออกมาตัดบอลจังหวะเปิดข้ามไลน์กองหลัง แค่นั้นครับ ผมว่า
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel