ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 9920
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 13:51
[RE: หนึ่งในเหตุผลว่าทำ ซูม่า อาจไม่ได้ไปต่อฤดูกาลหน้า (คลิป)]
Geonidus พิมพ์ว่า:
KeeHo พิมพ์ว่า:
KeeHo พิมพ์ว่า:
ยูสที่ชื่อ Keeho มาเถียงผมใหญ่บอก ผมตัดสินซูม่าแค่นัดเดียวว่าซูม่าต่างๆนา ผมตลกว่า เค้าใช่แฟนบอลเชลซีจริงหรือเปล่า?? ถ้าแฟนเชลซีที่ตามดูทุกนัด ซูม่าเนี่ย ตัวบ่อดีๆนี่เองครับ ไม่ได้เก่งกาจอะไรเลย  

ถ้าจะเถียงกัน ไปโควทที่เถียงกันดีกว่าครับ มาลับหลัง แบบนี้ไม่แมนเลย

ไปดูนัดที่ซูม่า เล่นดีแล้ว ชมเค้าบ้างไหมครับ ยังไงคือไม่เข้าใจ บอกในอีกมู้ว่าไม่เถียงละ มามู้นี้เอาชื่อมาลับหลัง แหะๆ  

คุณแมนมากมั้งครับ คนที่เค้าวิจารณ์เค้าติงฟอร์ม คุณก็ประชดแฟนบอลตัวเอง บอกแฟนเชลซีขายทั้งทีม พิมพ์ด้วยหลักฐานครับ เถียงได้วิจาร์ณได้แบบที่คุณเหมาแฟนเชลซีว่าขายทีมไง ทีงี้คุณจะมาร้อนไม่ได้นะครับ อะไรที่คุณพิมพ์ก็รับไป ?  

ผมไม่ได้ร้อนเลยครับ เข้าใจผิดแล้ว จะร้อนอะไร โอเคผมเข้าใจคนแบบคุณแล้ว จบครับ ทำไรให้ไม่พอใจ ขอโทษด้วยแล้วกันครับ  

ครับ คุณควรจะแก้กระทู้ที่คุณประชดว่าขายทั้งทีมออก ก่อนที่เค้าจะเดือดกันมากกว่านี้นะ ผมเตือนคุณด้วยความหวังดีครับ ไม่อยากให้มันขัดแย้งกัน  

ผมไม่จำเป็นต้องลบครับ เพราะ หลายๆครั้งที่ทีมแพ้ เพราะ ความผิดพลาดมีแฟนทีม มาบ่นให้ขายนักเตะทุกครั้ง ซ่งมันมีคนเห็นเหมือนกันกับผมครับ กระทู้นั้น ก็มีคนแผล่บและเ็นด้วย เพราะฉะนั้น ทุกสิ่งที่เกิดไม่ใช่ Fact ถูกผิดครับ เป็นแค่ความเห็นส่วนตัว เห็นด้วยก็คือเห็นด้วยครับ ไม่เดือดกันหรอกครับ แค่นี้เอง ขอบคุณสำหรับความหวังดีครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 09 Nov 2005
ตอบ: 1530
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 13:52
ถูกแบนแล้ว
[RE: หนึ่งในเหตุผลว่าทำ ซูม่า อาจไม่ได้ไปต่อฤดูกาลหน้า (คลิป)]
ไปอยู่มิลานดิ เชื่อว่าเก่งพอ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5797
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 14:10
ไอ่ลูกแบบในคลิป ที่ชอบยึกยักๆเวลาจ่ายบอลตั้งเกมกับเวลาจะขึ้นเกมเนี่ย สเปอร์สเป็นกันโคตรบ่อย ไดเออร์ ซานเชส เย่ร์ เรกีล่อน เป็นกันหมดเลย เพื่อนว่างๆไม่จ่ายชอบมองซ้ายมองขวากับเลี้ยงวนๆละจ่ายยัดเพื่อน,จ่ายคืนหลังเนี่ย

จริงๆHojbergมันก็เป็นนะ สเปอร์สเลยขึ้นเกมไม่ได้เลยเพราะกลางรับมันจ่ายบอลแบบนี้อ่ะ แต่แฟนสเปอร์สไม่ค่อยว่าไรกัน คงเพราะตัวอื่นมันกากกว่ามั้ง ถ้าHojbergไปอยู่เชลซีนี่น่าจะยับ555
0
0
COYS

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Jul 2020
ตอบ: 9235
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 14:52
ถูกแบนแล้ว
เออะก็อยากให้ขาย อยากไล่ ไม่รักทีมกันเลยหรอแฟนบอลใจร้อน เหมือนเพิ่งมาดูบอลอะ (กูประชด)
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 37168
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 15:38
ก็ถ้าตามข่าวที่จะเอาแน่ๆคือ กองหน้าบิ๊กเนม 1 เซ็นเตอร์ 1 หมายความว่าน่าจะมีปลิวตำแหน่งละ 1 เป็นอย่างน้อย

ในตำแหน่งเซ็นเตอร์ ก็ซูม่านี่แหละน่าจะมีแววไปสุด
( เล่นแผนนี้ได้ไม่ดี + ขายได้ราคา )
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 419
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 16:21
ดูบ่อยๆจะรู้ว่าซูม่าพลาดง่ายมาก แล้วซูม่าก็ไม่ค่อยมั่นใจตัวเอง ส่วนตัวผมมองว่าที่เกป้าตกต่ำทุกวันนี้ส่วนนึงก็มาจากเขาคนนี้แหละ คูรท์ ซูม่า
2
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Jul 2008
ตอบ: 20091
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 18:01
[RE]หนึ่งในเหตุผลว่าทำ ซูม่า อาจไม่ได้ไปต่อฤดูกาลหน้า (คลิป)
แวะมาดู
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3102
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 19:28
ซูม่ามันเป็น สต๊อปเปอร์ แบบ โบราณเลยอ่ะ

คือ เร็ว แข็งแกร่ง แต่ .... บอลแบบสมัยใหม่ เหมือนเขาจะเกร็งๆ ถ้าเทียบกับ คริส หรือ รูดิเกอร์[ ที่เป็นสต๊อปเปอร์เหมือนกัน แต่ได้ลูกขาด และก็กล้าเล่นไม่ล่ก]

คือหลังสามมันต้องค่อนข้างละเอียดอ่ะ ไม่ก็ให้ดูตอนยุคคอนเต้ก็ได้

เคฮิลที่เรามองว่า ล่กๆ แต่ยังเก๋า ยังเล่นค่อนข้างละเอียดกว่า ซูม่าพอสมควรเลย ผมมองว่า อาจจะไม่ถึงกับต้องเปลี่ยนเลย เพราะเรามีตัวจริงอยู่ในแผนแล้ว คือ คริส รูดิเกอร์ แต่เปลี่ยนการเล่น คือมันต้องใช้เวลาฝึกฝน ความเคยชินเลย สไตล์มันเป็นแบบนี้มา จะปรับคงต้องใช้เวลา
0
0
แข็งแกร่งไว้ !

หลุดออกคุก เดียวก็ได้สมัครใหม่จำไว้
อย่ามาห้าวกับแฟนหอย !!!

PGM
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 9749
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 20:13
หนึ่งในเหตุผลว่าทำ ซูม่า อาจไม่ได้ไปต่อฤดูกาลหน้า (คลิป)
มาดูคลิปนี้ยิ่งชัดเลยว่าซูม่าคือต้นเหตุเลยอ่ะ

เมื่อคืนย้อนดูตอนโดนผมว่าจริงๆจ่ายคือเกป้าก็ได้ ยัดมาให้จอร์เฉย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: ChelSea!!
เข้าร่วม: 24 Jul 2020
ตอบ: 5516
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 20:26
หนึ่งในเหตุผลว่าทำ ซูม่า อาจไม่ได้ไปต่อฤดูกาลหน้า (คลิป)
ช่วงเวลาแย่ๆมีกันทุกคนครับ

โอเคอาจจะไม่ดีระดับโลก
แต่ ณ เวลานี้ ก็ต้องใช้ครับ โปรแกรมเยอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ChelSEA!!!!
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel