ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: ~Drama_Addict~
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Oct 2008
ตอบ: 983
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 19:36
[RE]ไม่เกี่ยวกับหงส์...."โอเล่" บอกห่วงแค่ทีมตนเองกับแฟนผีเท่านั้น
โอเล่ๆๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย CoMiC เมื่อ Thu May 13, 2021 19:37, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jan 2006
ตอบ: 3569
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 22:19
[RE: ไม่เกี่ยวกับหงส์...."โอเล่" บอกห่วงแค่ทีมตนเองกับแฟนผีเท่านั้น]
Red_Duckza พิมพ์ว่า:
boutique พิมพ์ว่า:
ถ้าผมเป็นแฟนผี คงโคตรสะใจ
คิดจะยืมจมูกคนอื่นหายใจ

ถ้าชนะลีดส์ ชนะนิว ป่านนี้ก็ลุ้นสบายหน่อยแล้ว
ไปยูโรป้ากันนะ  

สรุปว่ามีความคิดสะใจเวลาทีมที่ตัวเองเชียร์ตกต่ำอยู่ในหัว  

น่าจะเข้าอะไรผิดนะครับ
สิ่งที่ฟินที่สุดสำหรับแฟนแมนยู คือการเห็นลิเวอร์พูลตกต่ำ อดไป ucl ด้วยน้ำมือทีมแมนยูจากผลการแข่งขันใช่มั้ย
แต่เรื่องนี้ 2 เด้งจากการ ปล่อยสำรองให้เลสเตอร์ชนะ

ไอ้ทีมผมนอกจากจะต้องชนะแล้วต้องไปลุ้นให้ 3-4 แพ้ด้วย
ผมเลยต้องทำใจ ไม่ได้สะใจอะไรเลย ทีมตัวเองตกต่ำ

รู้ไรมั้ยที่บอกไปยูโรป้าคือปลอบตัวเอง
แต่ในใจ ผมเชียร์ให้ได้ไป ucl ใจขาดดิ้นครับ
1
0

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 18415
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 22:57
[RE: ไม่เกี่ยวกับหงส์...."โอเล่" บอกห่วงแค่ทีมตนเองกับแฟนผีเท่านั้น]
Red_Duckza พิมพ์ว่า:
ถ้าผมเป็นแฟนผี คงโคตรสะใจ
คิดจะยืมจมูกคนอื่นหายใจ

ถ้าชนะลีดส์ ชนะนิว ป่านนี้ก็ลุ้นสบายหน่อยแล้ว
ไปยูโรป้ากันนะ  

สรุปว่ามีความคิดสะใจเวลาทีมที่ตัวเองเชียร์ตกต่ำอยู่ในหัว  

น่าจะเข้าอะไรผิดนะครับ
สิ่งที่ฟินที่สุดสำหรับแฟนแมนยู คือการเห็นลิเวอร์พูลตกต่ำ อดไป ucl ด้วยน้ำมือทีมแมนยูจากผลการแข่งขันใช่มั้ย
แต่เรื่องนี้ 2 เด้งจากการ ปล่อยสำรองให้เลสเตอร์ชนะ

ไอ้ทีมผมนอกจากจะต้องชนะแล้วต้องไปลุ้นให้ 3-4 แพ้ด้วย
ผมเลยต้องทำใจ ไม่ได้สะใจอะไรเลย ทีมตัวเองตกต่ำ

รู้ไรมั้ยที่บอกไปยูโรป้าคือปลอบตัวเอง
แต่ในใจ ผมเชียร์ให้ได้ไป ucl ใจขาดดิ้นครับ  

ท่านตอบได้มีวุฒิภาวะดีจริงๆครับ ขอโทษที่คิดแง่ลบใส่ท่านนะครับ
1
0

ได้

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel