ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7157
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 08:13
[RE: JK เข้าใจ 'เฮียยิ้ม' ส่งสำรองเจอจิ้งจอก-บอกอาชญากรรมเตะ 3 นัด 5 วัน]
โค้ชก็โคตรแมน กองเชียร์หลายคนก็แมนๆ ยอมรับผล

ตอนนี้ไม่ใช่ไม่มีโอกาสอยู่ในมือ....ตารางคะแนนก็ยังลุ้นไปจนจบได้

อยู่ที่ตัวเองล้วนๆ.....คืนนี้ถ้าเอาชนะแมนยูไม่ได้ก็ยังมีลุ้นต่อได้อีก เชลซีมาสะดุดแล้ว

ผมหล่ะอย่างชอบตอนนี้เลยคืนนี้....เป็นแดงเดือดที่โคตรน่าดูหลังจากกร่อยๆในอารมณ์มาหลายนัดสำหรับคู่นี้

คืนนี้ใครว่างมาเชียร์กันให้สนุกไปเลยดีกว่า

ปล. ลื่นกระจอกจัง ใส่กระดอง.....ข๊ากกกกกก!! ถถถถถ! ไม่แมนเลยครับ ที่แบบนี่หล่ะไม่เห็นเก่งเหมือนปาก

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status: i have no idea
เข้าร่วม: 19 Aug 2009
ตอบ: 2385
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 12:03
[RE: JK เข้าใจ 'เฮียยิ้ม' ส่งสำรองเจอจิ้งจอก-บอกอาชญากรรมเตะ 3 นัด 5 วัน]
ไม่ได้ก่อความวุ่นวาย

ไม่เอาชนะบาย อยากแข่งตอนไหนก็จัดมา

ไม่สนจะจัดตัวแบบไหน ก็เรื่องของเขา

กลับมาด่าตัวเองที่ พลาดหลายนัด

ปลงเรื่องที่ 4 ยอมรับและทำใจ

พูดนิด ปรับทุกข์หน่อย แซะบอก "นางเอก"

ถามนิด

อิหยังว่ะ

1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ความคิด กำหนดทางเดินชีวิตคน
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1003
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 15:31
คู่รัก คล็อป-โอเล่ ต่างคนเข้าใจ ต่างก็เรียนรู้ทุกอย่างด้วยสองเรา
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 1218
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 19:45
justinbaker พิมพ์ว่า:
NaShZ พิมพ์ว่า:
ฝากถึงใครคนหนึ่ง...จากข่าวด้านล่างนี้

http://www.soccersuck.com/boards/topic/2001882/7

โปรดอย่าลืมแคป..หมูน้ำพริกหนุ่ม และอ่านข้อมูลข่าวสารจากมู้นี้ เก็บเอาคิดละกันนะครับ

เผื่อไว้เตือนใจท่านในวันหลัง จะได้มีมุมมองทัศนคติใหม่ เลิกมองว่าบางการกระทำของผู้จัดการทีม ซึ่งเป็นสิทธิที่เค้าสามารถบริหารจัดการภายในทีมของเค้าเองได้นั้นเป็นเรื่องอื่นเพราะ "มันไม่ได้เกี่ยวกับเรื่อง เห็นแก่ตัว"

ส่วนผลมันจะออกมาดี หรือไม่ถูกใจใครนั้น...
ย้ำอีกครั้งว่ามันไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องเห็นแก่ตัว หรืออะไรหลอกครับ
ถ้าจัดตัวกระจอกลงไปแข่งขัน ก็แพ้ไปเท่านั้นเอง แมนยูได้รับผลกรรมนั้นแล้ว แต่มันอาจไม่ถูกใจใครเท่านั้นแหละ :)

ถ้าอยากไปอยู่ในจุดที่สูงกว่านี้ก็ต้องทุ่มเท และทำผลงานตั้งแต่ต้นฤดูกาล ไม่ใช่มาหวัง 4-5 นัดสุดท้ายแถมยังไปหวังพึงจมูกคนอื่นเค้าหายใจอีก พอจมูกคนอื่นเค้ามีปัญหาขี้มูกต้องดูแลรักษาตัวเอง หายใจได้ไม่ดีไม่สะดวกใจท่านก็โทษจมูกคนอื่นซะอย่างนั้น

ฝากไว้ให้คิดกับมุมมองการตั้งมู้เหนือชั้นอะไรแบบที่ท่านแสดงออกมา
ถ้าจะไม่รักษาหน้าตัวเองปล่อยให้เป็นสิวเสี้ยน ก็คิดซะว่าส่งสารเพื่อนฝูงแฟนน้ำดีที่เค้าดูแลรักษาหน้าตัวเองด้วยความคิดที่มีเหตุผลคนอื่นบ้างก็ดีครับ เพราะเวลาคนเค้าด่า คนอื่นๆเค้าอาจจะเหมารวมยกแผงครับ

ส่วนท่านจะแคปไว้เตือนใจ ก็แล้วแต่ท่านครับ ถ้าทำได้จะเป็นเรื่องดีครับ

แคป ไม่ได้หรอครับ ปั่นขำๆ ไปงั้นแหละ

จริงจังขนาดต้องข้ามมู้กันเลยหรอครับ  

ท่านก็แคปได้แหละครับ ผมเลยบอกว่าอย่าลืมแคปไว้ไงครับ
ก็พิมพ์ขำๆนะครับ ไม่ได้จริงจังอะไรครับ ท่านสนุก ผมก็มีความสุขด้วยครับ :)
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ถถถถถถ!
เข้าร่วม: 09 Feb 2008
ตอบ: 3169
โพสเมื่อ: Fri May 14, 2021 00:25
justinbaker พิมพ์ว่า:
ฝากถึงใครคนหนึ่ง...จากข่าวด้านล่างนี้

http://www.soccersuck.com/boards/topic/2001882/7

โปรดอย่าลืมแคป..หมูน้ำพริกหนุ่ม และอ่านข้อมูลข่าวสารจากมู้นี้ เก็บเอาคิดละกันนะครับ

เผื่อไว้เตือนใจท่านในวันหลัง จะได้มีมุมมองทัศนคติใหม่ เลิกมองว่าบางการกระทำของผู้จัดการทีม ซึ่งเป็นสิทธิที่เค้าสามารถบริหารจัดการภายในทีมของเค้าเองได้นั้นเป็นเรื่องอื่นเพราะ "มันไม่ได้เกี่ยวกับเรื่อง เห็นแก่ตัว"

ส่วนผลมันจะออกมาดี หรือไม่ถูกใจใครนั้น...
ย้ำอีกครั้งว่ามันไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องเห็นแก่ตัว หรืออะไรหลอกครับ
ถ้าจัดตัวกระจอกลงไปแข่งขัน ก็แพ้ไปเท่านั้นเอง แมนยูได้รับผลกรรมนั้นแล้ว แต่มันอาจไม่ถูกใจใครเท่านั้นแหละ :)

ถ้าอยากไปอยู่ในจุดที่สูงกว่านี้ก็ต้องทุ่มเท และทำผลงานตั้งแต่ต้นฤดูกาล ไม่ใช่มาหวัง 4-5 นัดสุดท้ายแถมยังไปหวังพึงจมูกคนอื่นเค้าหายใจอีก พอจมูกคนอื่นเค้ามีปัญหาขี้มูกต้องดูแลรักษาตัวเอง หายใจได้ไม่ดีไม่สะดวกใจท่านก็โทษจมูกคนอื่นซะอย่างนั้น

ฝากไว้ให้คิดกับมุมมองการตั้งมู้เหนือชั้นอะไรแบบที่ท่านแสดงออกมา
ถ้าจะไม่รักษาหน้าตัวเองปล่อยให้เป็นสิวเสี้ยน ก็คิดซะว่าส่งสารเพื่อนฝูงแฟนน้ำดีที่เค้าดูแลรักษาหน้าตัวเองด้วยความคิดที่มีเหตุผลคนอื่นบ้างก็ดีครับ เพราะเวลาคนเค้าด่า คนอื่นๆเค้าอาจจะเหมารวมยกแผงครับ

ส่วนท่านจะแคปไว้เตือนใจ ก็แล้วแต่ท่านครับ ถ้าทำได้จะเป็นเรื่องดีครับ

แคป ไม่ได้หรอครับ ปั่นขำๆ ไปงั้นแหละ

จริงจังขนาดต้องข้ามมู้กันเลยหรอครับ  

ท่านก็แคปได้แหละครับ ผมเลยบอกว่าอย่าลืมแคปไว้ไงครับ
ก็พิมพ์ขำๆนะครับ ไม่ได้จริงจังอะไรครับ ท่านสนุก ผมก็มีความสุขด้วยครับ :)  

ครับผม ก็หยอกล้อกันไปตามประสา คู่กัดกันอ่ะนะครับ โปรด อย่าได้ถือสากัน

ป.ล. ท่านมีความสุข ผมก็ดีใจ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel