ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ถถถถถถ!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Feb 2008
ตอบ: 3177
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 23:45
[RE: ต้องลงดาบ!อดีตหลังค้อนร้องพรีเมียร์ตัดผี 6 แต้มส่งสำรองบู๊]
BallbatovM7 พิมพ์ว่า:
justinbaker พิมพ์ว่า:
เด่ว แค็ป มู้นี้ ไว้ ก่อน

เผื่อวันหลัง ทีมผมเกิดเรื่อง ที่ต้องทำเรื่องเห็นแก่ตัวแบบนี้บ้าง

จะได้ไม่มีใครมาดิ้น

เห็นแก่ตัว? ใครกันแน่เห็นแก่ตัว อ้างนู้นอ้างนี้ ว่าแมนยูไม่ส่งตัวจริงลง อ้างมืออาชีพ อ้างแล้วอ้างอีก ขอโทษเถอะครับ หวังให้แมนยูชนะ ตัดแต้มเลสเตอร์ให้ ทีมตัวเองจะได้มีหวังมากขึ้น ขอโทษนะครับ ไม่ต้องออกตัวนะว่าคุณแฟนทีมไหน มันน่าสมเพช อยากจะยืมจมูกคนอื่นหายใจ ยังมีหน้ามาว่าทีมอื่นเห็นแก่ตัว ตรรกะพังควรส่งซ่อมได้แล้วนะครับ  

ใครอ้างครับ ใครอ้างงงงง?

คิดไปเองทั้งน้านนน 555+

เป็นตุเป้นตะ เชียว นะเรา อ่ะ

วายตั้ยล้าววววววว ใครกันเป็นตุเป็นตะ ถึงขนาดจะแคปมู้นี้ไว้ หัวมันร้อนมากก่กระชากไปจุ่มน้ำหน่อยครับ  

ไม่รู้ใครหัวร้อนกันแน่?

พิมพ์ซ่ะยืดยาวเลยนะ

พิมไปด้วยกำหมัดไปด้วยนั้นแหละ ดูออก 555+  

ครับ ผมนั่งกำหมัด กัดฟันอยู่ครับ แม่งเอ้ยแพ้คาบ้านได้ไงวะเนี้ยยยยยยยยยยยยยยย เป็นความพ่ายแพ้ที่ชิลมากๆ แต่เหมือนมีคนเดือดร้อนแทนกันใหญ่  

หัวร้อนก็แนะนำให้ไปนอนนะครับ

จะได้ไม่เป็นภาระต่อสังคม  

หู้ยยยยยย ผมไม่ร้อนนะครับ ทีมแพ้ แต่ผมชิลผลงานเด็กๆ ก่โอเคร โรเตชั่นก่เข้าใจได้ แพ้เลสเตอร์ ก่ไม่กระทบเพราะคอนเฟิร์มท็อป4 แล้ว แอบเอาใจช่วยเลสเตอร์ด้วยซ้ำ ว่าแต่พี่นะร้อนไหม น่าจะร้อนนะ เห็นว่าจะแคปเก็บไว้เลยหนิ  

เห้ย เป็นไบโพล่า รึเปล่าครับ

ก็พิมพ์เองแท้ๆ ว่าตัวเองหัวร้อน แล้ว อยู่ๆจะบอกว่าตัวเองไม่หัวร้อนซ่ะงั้น

ตกลงเอาไง ครับ? ผมนี้งงเลยครับ 5555+
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status: Again.
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 1108
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 05:48
[RE: ต้องลงดาบ!อดีตหลังค้อนร้องพรีเมียร์ตัดผี 6 แต้มส่งสำรองบู๊]
kokoriko พิมพ์ว่า:
The promised พิมพ์ว่า:
เด่ว แค็ป มู้นี้ ไว้ ก่อน

เผื่อวันหลัง ทีมผมเกิดเรื่อง ที่ต้องทำเรื่องเห็นแก่ตัวแบบนี้บ้าง

จะได้ไม่มีใครมาดิ้น

เห็นแก่ตัวยังไงหรอ  

คิดเอาเองครับ โตๆกันแล้ว  

ถ้าเรื่องส่งสำรองลงมันปกติอยู่แล้วหรือป่าวครับ​ แค่rotationปกติ​ พักแค่1วันตัวจริงลงก็เจ็บกันพอดี  

อ่อ ครับ

ปรกติก็ปรกติจ้า

อืมมม ตัวเจ็บสินะ  

โอเคครับ​ ผมคิดว่าจะคุยกันด้วยเหตุผลดีๆ​  

ผมว่าท่านพยายามคุยด้วยเหตุผลแล้วล่ะครับ ถึงผมจะเป็นแฟนหงส์เหมือน justinbaker แต่ยอมรับเลยว่าเค้าไม่ค่อยมีเหตุผลเลยครับ  

.
แก้ไขล่าสุดโดย Kick_Of เมื่อ Thu May 13, 2021 05:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ลิเวอร์พูล หนึ่งเดียวในใจ <3
นักเตะอบจ.
Status: i have no idea
เข้าร่วม: 19 Aug 2009
ตอบ: 2389
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 07:21
เบนเทน พิมพ์ว่า:
TonLFC พิมพ์ว่า:

มู้นี้ ซินแคลร์
จะมีใครมาแซะหงส์อีกมั้ยครับ  

คาบ้าน 6 นัดติด!! คาบ้าน 6 นัดติด!! คาบ้าน 6 นัดติด!! คาบ้าน 6 นัดติด!!

พอใจไหมครับ  

หัดดูมู้ก่อนก็ดีนะครับ

ไม่มีไฟก็ไม่มีควัน
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: เพื่อความสนุก
เข้าร่วม: 02 May 2021
ตอบ: 28
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 08:54
ปิดสโมสรถ้าวรเรยมั้ยพ่อคุณ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 12 Nov 2013
ตอบ: 4266
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 13:47
เบนเทน พิมพ์ว่า:

มู้นี้ ซินแคลร์
จะมีใครมาแซะหงส์อีกมั้ยครับ  

คาบ้าน 6 นัดติด!! คาบ้าน 6 นัดติด!! คาบ้าน 6 นัดติด!! คาบ้าน 6 นัดติด!!

พอใจไหมครับ  

หัดดูมู้ก่อนก็ดีนะครับ

ไม่มีไฟก็ไม่มีควัน  

วลีอะไรของคุณ หัดเม้นแบบคนอื่นปกติไม่ต้องเรียกร้องความเป็นธรรมหรือความเห็นใจด้วย

มันลก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel