ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6559
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 15:20
[RE: Dota คู่ Alliance ดราม่ากันเต็มเลย เพราะใช้โค้ชเยอะเกิน??]
งี้ท่านมูลจะเหลืออะไรล่ะครับ มีคนคอลแทนแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15203
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 15:24
[RE: Dota คู่ Alliance ดราม่ากันเต็มเลย เพราะใช้โค้ชเยอะเกิน??]
BuSu พิมพ์ว่า:
สก็อตไบรท์ พิมพ์ว่า:
SPECIALONEZ พิมพ์ว่า:
แบบนี้จะ NAVI IS BACK รึเปล่าครับ  
ใจเย็น สอง  

เอาผู้เล่นประสบการณ์าสูง แชมป์ TI1 มาเป็นโค้ชเลย

แชมป์ TI10 จะไปไหน ล่ะ  
ArtStyle เท่านั้น ฤดูกาลหน้า อาจให้ โละ มัน 5 คนเนี้ยและ เพราะไม่รู้ ทีมจะเอาไงต่อ ผลอยู่ที่ได้ไป Ti หรือไม่  

เห้อใน CIS ก็ไม่รู้จะเอาใครมาเล่นละครับ 5555555555
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: trust the process
เข้าร่วม: 22 Jun 2015
ตอบ: 10774
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 15:24
SPECIALONEZ พิมพ์ว่า:
แบบนี้จะ NAVI IS BACK รึเปล่าครับ  
ใจเย็น สอง  

เอาผู้เล่นประสบการณ์าสูง แชมป์ TI1 มาเป็นโค้ชเลย

แชมป์ TI10 จะไปไหน ล่ะ  
ArtStyle เท่านั้น ฤดูกาลหน้า อาจให้ โละ มัน 5 คนเนี้ยและ เพราะไม่รู้ ทีมจะเอาไงต่อ ผลอยู่ที่ได้ไป Ti หรือไม่  

เห้อใน CIS ก็ไม่รู้จะเอาใครมาเล่นละครับ 5555555555  
จริง มันตันหมดแล้ว เด็กใหม่ เลย ก็ต้องใช้เวลา แบบ VP ก็คือมีชุดเด็กกที่เล่นบน Upper ตลอด
1
0

เปิดดูคลิปจากเว็บเฟสบุค 
หัวหน้าแมวมอง
Status:
เข้าร่วม: 24 Mar 2007
ตอบ: 7103
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 15:25
เกมมีโค้ชคอยสั่ง ผมเจอตั้งแต่สมัยเล่น แรค กับ เคาเตอร์ ที่ร้านละ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2015
ตอบ: 445
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 15:28
คำถามคือ coach มองจากจอไหน อยู่หลัง player แล้วคอยโค้ชชิ่งเอา หรือมีหน้าจอสำหรับ coach ตอนแข่งให้เห็นหน้าจอของ player ทุกคนในทีมตัวเอง ถ้าเข้ามาในเกมเดียวกันอีกทีมจะไม่รู้เลยหรอ
แล้วถ้าโค้ชไปดูจอแข่งให้อีกฝั่งจะเกิดอะไรขึ้น เพราะ online ระหว่างแข่ง คนพากษ์ คนดูก็เห็นแค่หน้าจอของผู้เล่นเท่านั้นเอง

ส่วนพ่อใหญ่ถ้าไม่ขอโทษ A โตยตรงนี่คนคงด่ากันไปอีกนาน 555

แก้ไขล่าสุดโดย Sanctuary!- เมื่อ Wed May 12, 2021 15:32, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2010
ตอบ: 4100
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 15:29
เรื่องนี้ทำผมมองโนเทลเปลี่ยนไปพอสมควรเลย ตัวเองผิดที่ไม่อ่านแต่ไปด่าทีมที่เค้าอ่าน

แล้วที่แย่ยิ่งกว่านั้นคือ พอรู้แล้วว่าตัวเองผิดยังไม่กล้าพอที่จะขอโทษ เฟลสัสๆ

ส่วนเรื่องกฏที่ทางทีมงานแจ้งมา ถ้าเป็นเอกสารทางการจากงานที่ตัวเองจะไปแข่งเนี่ย ก็ควรอ่านให้รู้เรื่องนะ ถึงมันจะส่งมาในทางเมลก็เหอะ แต่เป็นทางการแล้วก็ควรอ่านและเข้าใจมันทั้งหมด
5
0
Engineer
Status: #ความรักก็เช่นกัน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jan 2015
ตอบ: 34626
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 15:32
PlayI3oyz พิมพ์ว่า:
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
วาล ประกาศแล้วนะ คนโวยวายอ่ะผิด [A] ไม่ผิดนี่ ทำตามกฎ

แต่ก็นะ ประกาศแบบเป็นข้อย่อยๆ คนไม่ใส่ใจก็ไม่อ่านอ่ะ

ไม่รู้ใครหมาเหมือนกัน รู้แต่ อี LODA ชอบว่าคนอื่นโกงนั่นนี่ พอตัวเองใช้ช่องโหว่เงียบกริบเลยนะ

ก็พูดเองว่าไม่ผิด แล้วอยู่เฉยๆผิดตรงไหนอะ

ถ้าผิดละเงียบก็อีกเรื่อง  

อันนี้ท่านด่าผม ด่าโนเทล หรือด่าโลด้าครับ โทดทีผมอ่านละงง เลยไม่รู้จะเถียงยังไง
0
0
Manchester United Fan since 2002
Heat Fan sice 2006-2013 Wade win a Ring
Nuggets Fan Since draft Jamal Murray y2016

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 21 Apr 2010
ตอบ: 1230
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 15:51
วาล ประกาศแล้วนะ คนโวยวายอ่ะผิด [A] ไม่ผิดนี่ ทำตามกฎ

แต่ก็นะ ประกาศแบบเป็นข้อย่อยๆ คนไม่ใส่ใจก็ไม่อ่านอ่ะ

ไม่รู้ใครหมาเหมือนกัน รู้แต่ อี LODA ชอบว่าคนอื่นโกงนั่นนี่ พอตัวเองใช้ช่องโหว่เงียบกริบเลยนะ

ก็พูดเองว่าไม่ผิด แล้วอยู่เฉยๆผิดตรงไหนอะ

อันนี้ท่านด่าผม ด่าโนเทล หรือด่าโลด้าครับ โทดทีผมอ่านละงง เลยไม่รู้จะเถียงยังไง  

หมายถึงนายไง บอก A ไม่ผิดแต่บอก Loda กริบ
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Nothing else matter.
เข้าร่วม: 01 Nov 2009
ตอบ: 1918
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 15:53
ถึงว่า A ฟอร์มดีขึ้นผิดหูผิดตา ถือว่าฉกฉวยตามกฏระเบียบไว้ได้ดี
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2948
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 16:05
คือทำไมไม่ขอโทษ A งงมากๆ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 7168
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 16:06
ถูกแบนแล้ว

เขาหมายถึงว่า ท่านอะ พิมพ์มาว่า Aไม่ผิด แต่ข้างล่างบอกว่า lodaว่าคนอื่นโกงแต่พอตัวเองเงียบกริบ
ก็ในเมื่อยังบอกอยู่เลยว่าAไม่ผิด ทำไมLodaถึงจะเงียบไม่ได้ ในเมื่อทีมตัวเองไม่ได้ทำไรผิด
แก้ไขล่าสุดโดย derpp เมื่อ Wed May 12, 2021 16:07, ทั้งหมด 1 ครั้ง
4
0
Engineer
Status: #ความรักก็เช่นกัน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jan 2015
ตอบ: 34626
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 16:08

หมายถึงนายไง บอก A ไม่ผิดแต่บอก Loda กริบ  

เก็ตที่ท่านจะสื่อครับ ผมชอบ [A] แต่เกลียด LODA เฉยๆ ไม่มีไร ขออภัยฮะ
1
0
Manchester United Fan since 2002
Heat Fan sice 2006-2013 Wade win a Ring
Nuggets Fan Since draft Jamal Murray y2016

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Aug 2009
ตอบ: 6004
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 16:09
Scofield 2 พิมพ์ว่า:
ปกติมันก็มีโค้ชยุเเล้วป่าว ผมเคยดูพวกคลิปreactionทีมfnaticตอนได้ไปmajorมันก็มีไอ้sunbhieยุในห้อง (ก่อนโควิดนะ)  

นั่งดูข้างหลังกับเข้าเกมมาเลื่อนจอดูด้วย มันคนละเรื่องเลยครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2007
ตอบ: 7386
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 16:11
Kew_Gunner พิมพ์ว่า:
ก็ว่าทำไม A โหดจัดๆเลย ออกตัวก่อนผมเชียร์ og ชอบ niko เป็นการส่วนตัวด้วย ไม่ใช่จากฟอร์มอันร้อนแรกแต่เป็นรอยสัก medusa ที่คอแม่งเท่จัดๆ ที่แปลกใจที่สุดเลยคือ s4 เมื่อก่อนนี้คือจุดอ่อนจัดๆ เหมือนต้องทำหลายๆหน้าที่โฟกัสเกมส์คอลเกมส์ มันเลยมีจังหว่ะ miss play เยอะ แต่พอได้มันสมองของ PPD มาแทนแม่งโครตเอาเลย s4 ผมแทบไม่เถียงเลยว่า skill play ดีอยู่แล้วแต่ทำหลายๆหน้าที่มันก็ต้องหลุดกันบ้าง ใสส่วนของ ppd แน่นอน skill อาจจะไม่ดีเหมือนเดิม และไม่มีทางดีเหมือนเดิม แต่ความคิดความอ่านประสบการณ์แม่งเป็น top ๆ แล้วจริงๆ แต่ถ้าโนเทลเหมารวมด่าในนามทีมถ้าผมเป็น niko ผมก็ร้อนนะ แต่การมีหัวที่ 6 คอยโฟกัสทุกคนแม่งโหดไปจริงๆแหละ ผมว่ามันเป็นกฎที่ไม่ควรจะมีเลยมากกว่า  

PPD เพิ่งมาเป็นโค้ชสัปดาห์เดียว....
1
0
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 34010
โพสเมื่อ: Wed May 12, 2021 16:22
Dota คู่ Alliance ดราม่ากันเต็มเลย เพราะใช้โค้ชเยอะเกิน??
อ่านที่เซปทวิต ผมเห็นด้วยกับเค้าเลยนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel