ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12117
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 13:52
[RE: ถามแฟนปืน J. Willock อยากให้กลับมามั้ยครับ]
ถ้าสถานะการณ์ทีมเป็นแบบเชลซี แมนยู แมนซิ คือหัวตาราง ดูมีอนาคต เรียกโจมาเป็นแบคอัพผมว่ากำลังดี โจมันมีโอกาสเทพนะ ผมดูหลายนัดละทรงบอลมันไม่ได้แย่เลย แต่ทีมตอนนี้คือวิกฤต พวกตัวจริงควรถอยไปเป็นแบคอัพ แล้วซื้อตัวใหม่มาลงสนามแทน ถ้ายังอยากเป็นทีมหัวตารางอยู่นะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2015
ตอบ: 4922
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 14:17
[RE]ถามแฟนปืน J. Willock อยากให้กลับมามั้ยครับ
ไม่เกี่ยงครับ เด็กปั้นสโมสรผมพร้อมให้โอกาสเสมอไม่ว่าจะห่วยแค่ไหน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: อ้อร้อ
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 1473
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 14:29
[RE: ถามแฟนปืน J. Willock อยากให้กลับมามั้ยครับ]
จับเล่น ปีกซ้าย
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12036
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 14:38
ขายครับ

ดูจากการทำเกม คือทำไรไม่ได้เลย

ยิงได้ก็จริง แต่แทบไม่มีส่วนร่วมกับเกม

ยิ่งกลับมา ยิ่งไม่มีส่วนร่วมกับเกม ยิ่งเละเทะ

โจไปอยุ่นิวอะดีแล้ว

เคสนี้คล้ายๆลินกาด

1
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2020
ตอบ: 1688
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 14:42
ขายครับ ผมว่าไม่เก่งอะ
1
0
Status: ❤️HAERIN❤️
เข้าร่วม: 21 Dec 2014
ตอบ: 12860
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 14:47
ออกไปแต่ละตัว ฟอร์มดีขึ้นทั้งนั้น จนไม่รู้ว่าอันไหนกากจริง อันไหนกากเพราะโค้ช
โดยเฉพาะเคสโจ ที่มันแนวแรมด้วยซ้ำ สอดมายิง เอาไปทำเกมก็พังอ่ะดิ
แก้ไขล่าสุดโดย Sir'Jklaw เมื่อ Sat May 08, 2021 14:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ARS x BVB x MTUTD x CELTICS x PATRIOTS

"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"
"DO YOUR JOB"
แขวนสตั๊ด
Status: กูเชียร์ม้าหนีบบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6170
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 14:52
bigshots พิมพ์ว่า:
ขายครับ

ดูจากการทำเกม คือทำไรไม่ได้เลย

ยิงได้ก็จริง แต่แทบไม่มีส่วนร่วมกับเกม

ยิ่งกลับมา ยิ่งไม่มีส่วนร่วมกับเกม ยิ่งเละเทะ

ท่านดูแมตซ์เดียวกับผมป่าวครับหนิ ทำไรไม่ได้ยังไง ตอนโจอยู่ เกมส์ฝั่งขวาของเลสเตอร์แทบจะทำอะไรไม่ได้เลยนะครับ

พอเปลี่ยนเอาไอ้พี่น้องหน้าโง่ลงมาเท่านั้นแหละ ฝั่งขวารั่วรัวๆ เพราะมันไล่ไม่สุดครองบอลก็ไม่เหนียวความสามารถเฉพาะตัวสู้โจไม่ได้สัดนิดเลย

ใจอยากได้มากตอนนี้ กลายเป็นนิวขาดโจไม่ได้เลยตอนนี้ ลงตัวสุดๆ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12036
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 15:25
กูเชียร์ม้าหนีบ พิมพ์ว่า:
bigshots พิมพ์ว่า:
ขายครับ

ท่านดูแมตซ์เดียวกับผมป่าวครับหนิ ทำไรไม่ได้ยังไง ตอนโจอยู่ เกมส์ฝั่งขวาของเลสเตอร์แทบจะทำอะไรไม่ได้เลยนะครับ

พอเปลี่ยนเอาไอ้พี่น้องหน้าโง่ลงมาเท่านั้นแหละ ฝั่งขวารั่วรัวๆ เพราะมันไล่ไม่สุดครองบอลก็ไม่เหนียวความสามารถเฉพาะตัวสู้โจไม่ได้สัดนิดเลย

ใจอยากได้มากตอนนี้ กลายเป็นนิวขาดโจไม่ได้เลยตอนนี้ ลงตัวสุดๆ  

แมตเดียวกันครับ

ไม่รู้สิ แต่แฟนปืนทั่วโลกก็มองแบบเดียวกันว่าให้ขาย ไปดูตามเพจ ตามกลุ่ม หรือเพจหลักน่อลก็ได้ บรรเทิงดี

นัดที่แล้ว นอกจากลงมายิง ก้แบบไม่มีอะไรเลย

เทพโจอาจจะเก่งจริงๆ คงไม่เหมาะกะน่อล ไปแมนยู ลิเวอ อาจจะโหดคล้ายๆซาร่าก็ได้ครับ

ผมอ้างอิงจากแฟนส่วนให่ญ่ไห้ครับ
ท่านนั่นแหละ ดูแมตเดียวกับพวกผมหรือเปล่า
แก้ไขล่าสุดโดย bigshots เมื่อ Sat May 08, 2021 15:27, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Apr 2021
ตอบ: 495
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 15:55
มีวิลล้อค ต้าอาจไม่อยู่
เเต่ถ้าอยากอยู่ ต้องไม่มีวิลล้อค
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 29 Sep 2006
ตอบ: 1883
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 22:52
เล่นดีขึ้นครับ

แต่ถ้าถามว่าเป็นกำลังหลักอาเซนอลเพื่อให้ทีมกลับมา Top4 ได้ไหม

คำตอบคือ ไม่ได้ครับ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2005
ตอบ: 17426
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 23:39
ถ้าโควต้าเด็กอังกฤษ ก็เลี่ยงไม่ได้
โจมันเป็นเทพยูทูปครับ คือรอลุ้นจุติ

ดูจากคลิปยิงจากนัดเลสเตอร์ มันยิงคมก็แค่นั้นเอง
ที่ดูตั้งแต่อูไนใช้ มันก็ตำแหน่งแรมซี่ย์นั้นละครับ ถ้าจำได้ก็ที่ติ่งโอซิลว่าใช้วิลลอคมาวิ่งโง่ๆนั้นละ
อาร์เตต้าก็ใช้
มันเหมาะกับระบบโต้กลับมากกว่า

หรือถ้าเอาแบบอวยๆหน่อย มันก็แนวๆไวนาดุมนั้นละครับ

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel