ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2008
ตอบ: 16533
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 08:51
[RE: Dogecoin Killer]
Azulgranas พิมพ์ว่า:
มีคนรวยเพราะบิทคอยเยอะไหมครับ อยากร่วมนานละลำคาญบิทคับ 30 วันมาสองเดือนละ  

Binance เลยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Jul 2009
ตอบ: 3193
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 09:03
หาเล่นได้ที่ไหนครับตัวนี้

Shib ใน Binance ก็ไม่เจอ
0
0
Keyword เด็ดที่เอาไปลองหาได้ที่”อากู๋”แล้วจะรู้ว่า ทีมไหนกันนะ ที่น่ารำคาญทุกช่วงเวลา

“ Next season is ours “
นักเตะเทศบาล
Status: (^_^)b
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 6343
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 09:12
[RE]Dogecoin Killer
B[Last] พิมพ์ว่า:
AXBYCZ พิมพ์ว่า:
มีคนรวยเพราะบิทคอยเยอะไหมครับ อยากร่วมนานละลำคาญบิทคับ 30 วันมาสองเดือนละ  
ไบแน้น หรือ สตังโปร เถอะครับท่าน รอ30วันแบบนี้เสี้ยนตายเลย

ช่วยเปรียบเทียบ bitkub กับsatangpro ให้ฟังหน่อยสิ
ทำไมเหมือนคนชอบแนะนำให้สมัครบิทคับ ผมงง  
เค้าได้ค่าแนะนำครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
^_____^ ให้สิ่งใด ก็ได้สิ่งนั้น

ก่อนที่จะลงมือทำอะไร-เราควรรู้ว่าจะจบมันอย่างไร

“แผนอยู่ที่คน ผลอยู่ที่ฟ้า มิอาจบังคับ” ขงเบ้ง

เ อ า ที่ ส บ า ย ใ จ เ ล ย (แต่อย่าให้คนอื่นเดือดร้อน)

ถ้า "ได้ยิน" จะ "ลืม"
ถ้า "เห็น" จะ "จำ"
ถ้า "ทำ" จะ "เข้าใจ"
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 21 Jul 2020
ตอบ: 5525
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 09:13
juneofman พิมพ์ว่า:
หาเล่นได้ที่ไหนครับตัวนี้

Shib ใน Binance ก็ไม่เจอ  

0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22535
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 09:14
jiroh พิมพ์ว่า:
ไบแน้น หรือ สตังโปร เถอะครับท่าน รอ30วันแบบนี้เสี้ยนตายเลย

ช่วยเปรียบเทียบ bitkub กับsatangpro ให้ฟังหน่อยสิ
ทำไมเหมือนคนชอบแนะนำให้สมัครบิทคับ ผมงง  
ไม่ใช่แบบแนบ refลิ้งยังงั้นสิ

คือ ผมหมายถึงแบบ เวลาถามขุดเหรียญแล้วเอาไปขายไง เงี้ย ก็ชอบบอก bitkubกัน หรือแบบในss เวลาเทรดเหรียญไงก็ว่าbitkub กันไม่ค่อยพูดถึงsatangpro

ผมก็เลยสงสัย เพราะส่วนตัวมุมมองคนไม่รู้ ผมว่าบิทคับมันดังกว่า คนชอบพูดถึงมากกว่าไรงี้อะ
1
0
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 21 Jul 2020
ตอบ: 5525
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 09:16
สุราหมื่นจอก พิมพ์ว่า:
jokejack พิมพ์ว่า:
VYCInw พิมพ์ว่า:
สุราหมื่นจอก พิมพ์ว่า:
เมื่อวานกดไปพันหนึ่ง ลงไว้ขำๆครับเผื่อฟลุ๊ค  

ผมว่าทำ ATH ได้นะ  

แล้วพุ่งนี้จะมีการพูดถึงเหรียญหมาไหมอ่ะ  

ใช่ๆ รอมันปรับฐานสัก2 วันดีกว่า ค่อยเข้าเพิ่ม  

ผมว่าจะหยอดเพิ่มอีกสักหน่อย เหมือนมันจะไม่ลงมาสักที 5555
0
0
นักเตะตำบล
Status: เง่น
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3688
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 09:30
Binance is the best
0
0
Blue is the colour

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 11314
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 09:30

ในไทยคนรวยขึ้นเพราะคริปโตเยอะเลยครับ เพราะมันเป็นขาขึ้น เอาเงินไปใส่ยังไงก็ได้กำไร ยิ่งใครเล่นช่วง 2-3 เดือนก่อนได้ 3-4 เท่ากันง่ายๆ เลย บางคนลงแสนนึงได้เป็นล้าน

แต่ตอนนี้ผมอยากเห็นขาลงมากกว่าว่าเค้าจะเอาไปพูดกันว่ายังไง
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: โรคหัวใจกำเลิบเลิฟ เลิฟเลิฟยู
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8167
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 09:34

เอาคนใกล้ตัวเพื่อนผมเข้า Dogecoin ตอน 2 บาท มันซื้อไป 2 แสน ท่านลอง * ราคาปัจจุบันเอาแต่ตอนนี้มันขาขึ้น ใครก็พูดได้ว่ารวยแบบนั้นแบบนี้ เดียวต้องรอดูขาลงว่ามันจะหัวทิ่มแค่ไหน
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 May 2011
ตอบ: 10830
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 09:35
Dogecoin Killer
VYCInw พิมพ์ว่า:

สมัคร Binance เถอะครับ อย่าไปรอเลย Binance ดีกว่าเยอะ ถ้าลองเล่นทั้ง 2 ที่แล้วจะรู้เอง BK ชอบค้างและหน่วง  

เขาบอกของเขาระดับ ยูนิคอน เลยนะ 555++
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2006
ตอบ: 712
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 10:05

Statang pro ค่าธรรมเนียมในการถอนคริปโต ถูกกว่า
ตอนผมสมัครนะ ตอนนี้ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ zipmex แพงสุด
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2015
ตอบ: 2033
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 10:13
jiroh พิมพ์ว่า:

ไม่ใช่แบบแนบ refลิ้งยังงั้นสิ

คือ ผมหมายถึงแบบ เวลาถามขุดเหรียญแล้วเอาไปขายไง เงี้ย ก็ชอบบอก bitkubกัน หรือแบบในss เวลาเทรดเหรียญไงก็ว่าbitkub กันไม่ค่อยพูดถึงsatangpro

ผมก็เลยสงสัย เพราะส่วนตัวมุมมองคนไม่รู้ ผมว่าบิทคับมันดังกว่า คนชอบพูดถึงมากกว่าไรงี้อะ  

satang pro volume น้อยครับ แลกกับความลื่น ราคาจะขึ้นลงไม่สุดเท่า bitkub
แล้วพวก altcoin ตัวที่มาแรงๆหลายตัว satangpro ไม่ค่อยมี
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Jan 2006
ตอบ: 2406
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 10:18
Dogecoin Killer
binance นี้มีแอพไหมครับ มันเทรดแบบ bitkub ไหม ทุกวันนี้ซื้อแต่ bitkub
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 3087
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 10:27
k3nZo พิมพ์ว่า:
binance นี้มีแอพไหมครับ มันเทรดแบบ bitkub ไหม ทุกวันนี้ซื้อแต่ bitkub  

มีครับ ฟังชั่นเทรดดีกว่า Bitkub เยอะ สำคัญเลยคือโครตเสถียร ไม่ค้าง ไม่หน่วง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 7246
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 10:30
ถูกแบนแล้ว

แนะนำ binance โบรกใหญ่ที่สุดในโลก เล่นบิทคอยตอนนี้ไม่น่าจะรวยนะครับ เพราะค่าเงินมันสูงมาก ทุนน้อยขึ้นน้อยมาก
ส่วนใหญ่ไปดูคริปโตตัวรองๆ มีให้เลือกเยอะครับ และมีอนาคตหลายตัว บางตัวจาก 0.05$ อนาคตมันไป 2$ ได้เลย ลองคิดดูว่ากี่เด้ง
ส่วนตัวผมไม่ได้เทรดบิทคอยเลย

Bitkub รู้สึกจะของไทย ผมไม่มั่นใจกับมันครับ เอาใหญ่สุดน่าเชื่อถือดีกว่า แถมมีเหรียญ BNB เป็นของตัวเองด้วย

อ้อ binance มีให้เลือกเล่นหลายอย่างเลย ทั้งปล่อยกู้ ออม spot future มากมาย ที่เดียวจบ ฝากถอน p2p ระบบดีโกงไม่ได้100%
แก้ไขล่าสุดโดย Luckyy เมื่อ Sat May 08, 2021 10:32, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel