ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34881
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 09:54
[RE: เบรนแดน รอดเจอร์ส จะทำทีมหลุดTOP4 อีกป่าวนี่]
จะไม่หลุดเพราะทีมตามมันกากกันเองนี่แหละ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2008
ตอบ: 734
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 12:28
[RE]เบรนแดน รอดเจอร์ส จะทำทีมหลุดTOP4 อีกป่าวนี่
ให้จ้างคู่ครับ Rodger กับ Martinez คนนึงคุมครึ่งแรกฤดูกาล คนนึงคุมครึ่งหลังฤดูกาล ยังก็แชมป์ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 13248
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 12:29
[RE: เบรนแดน รอดเจอร์ส จะทำทีมหลุดTOP4 อีกป่าวนี่]
G-Eazy พิมพ์ว่า:
หลุดชัวร์เลย ดูจากโปรแกรมผมว่าลิเวอร์พูลมาสบายๆ อีกทีมคือเชลซีกับเวสแฮมวัดกันไป  
สบายอะไรละท่าน หงส์เจอทีมเล็กโดนยิงนาทีสุดท้ายมาไม่รู้กี่ลูกละ 5555
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2391
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 12:53
[RE]เบรนแดน รอดเจอร์ส จะทำทีมหลุดTOP4 อีกป่าวนี่
owenseven พิมพ์ว่า:
ผมว่าไม่หลุด

เหตุผลคือแมนยูจะจัดทีมสำรองลงเจอเลสเตอร์แน่นอน

ทำให้นัดที่ควรจะยากที่สุดนัดนึง กลายเป็นไม่ยากเท่าที่ควร  

สำรองแมนยูเจอกับเลสเตอร์ผมว่าเลสเตอร์น่าจะชนะได้ เพิ่งเจอกับตอนเอฟเอคัพยังชนะมาได้ด้วย ยิ่งแมนยูกังวลเรื่องการจัดตัวในช่วงแข่งถี่แบบนี้ด้วยผมว่าไม่น่าพลาดละ....
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6816
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 13:14
เบรนแดน รอดเจอร์ส จะทำทีมหลุดTOP4 อีกป่าวนี่
เชลซีจองอยู่แล้วหนึ่งที่ ถ้าเลสเตอร์แพ้รวดหลุดทุกนัดที่เหลือ ก็คงเป็นคิวของเวสต์แฮม

ส่วนหงส์สภาพนี้ไม่ต้องไปหรอก ucl กลับไปเล่นให้ใกล้เคียงสองปีที่ผ่านมาให้ได้ก่อน ถ้าไม่ใจเสาะปล่อยเขายิงท้ายเกมส์มาสองนัดติด ป่านนี้มีลุ้นจบที่สามไปแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1836
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 18:27
หลุดชัวร์เลย ดูจากโปรแกรมผมว่าลิเวอร์พูลมาสบายๆ อีกทีมคือเชลซีกับเวสแฮมวัดกันไป  

จริงๆลิเวอร์พูลมันควรจะสบายแหละครับ ถ้าไม่พลาดเหมือนสองนัดหลัง ซึ่งผมว่าเจอแต่ทีมท้ายตารางก็ไม่แน่เหมือนกัน ช่วงนี้หวังอะไรไม่ได้เลย
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 8756
โพสเมื่อ: Sat May 08, 2021 18:49
EzqueRozz พิมพ์ว่า:

จริงๆลิเวอร์พูลมันควรจะสบายแหละครับ ถ้าไม่พลาดเหมือนสองนัดหลัง ซึ่งผมว่าเจอแต่ทีมท้ายตารางก็ไม่แน่เหมือนกัน ช่วงนี้หวังอะไรไม่ได้เลย  

ผมว่าตอนนี้สถานการณ์ต่างมากเลย ทีมที่ต้องเจอที่เหลือ ลิเวอร์พูลแรงจูงใจมากกว่า คู่แข่งมาเตะให้ครบซีซั่น เรื่องนี้ผมว่าสำคัญนะ ไม่นับว่าลิเวอพูลตัวคุณภาพกว่า ประสบการณ์มากกว่า มีโค้ชระดับโลกอีก ผมเดาว่า12-13แต้มได้แน่ ไม่ได้อวยเว่อร์หรือบลัฟไว้แต่ผมมองแบบนี้จริงๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel