ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 834
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:36
[RE: กระแส ยสตน. กำลังมา แชร์ประสบการณ์ .. ครั้งแรกกันครับ]
ครั้งแรก ตอนเสร็จผญ.ถามว่า"แตกแล้วหรอ?" ถามความรู้สึกระหว่างสดไม่สด ผมว่าไม่ค่อยต่าง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Jul 2020
ตอบ: 639
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:38
[RE]กระแส ยสตน. กำลังมา แชร์ประสบการณ์ .. ครั้งแรกกันครับ
ตอนเสร็จก็ฟิน หลังจากนั้นเครียดล้วนๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: YOU MAD???
เข้าร่วม: 18 Jul 2009
ตอบ: 14503
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:39
กระแส ยสตน. กำลังมา แชร์ประสบการณ์ .. ครั้งแรกกันครับ
franciscobay พิมพ์ว่า:
เคยไปเที่ยวกับพวกอาจารย์หลังจบมอ6 ที่นี้เพื่อนอาจารย์มาต่อด้วย(ผญ) อายุน่าจะราวๆ30กลางๆ กินไปยันเช้าแล้วไปนั่งคุยกันต่อบ้านอาจารย์ ทีนี้ห้องนอนไม่พอ ผมก็เลยได้ไปนอนกับเพื่อนอาจารย์ ด้วยความหงี่ ก็เลยรุกหนัก พอบอกว่าไม่มีถุงนะ เค้าก็บอกว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้ไปซื้อยากินเอา เลยจัดเต็ม  

ขึ้น(เพื่อน)​ครู
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 8716
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:39
[RE: กระแส ยสตน. กำลังมา แชร์ประสบการณ์ .. ครั้งแรกกันครับ]
ความรู้สึก จำไม่ได้เลย ไม่รู้สึกถึงความต่างเพราะตอนนั้นยังอ่อนหัด

ไม่ใส่เพราะกิ๊กสาวรุ่นพี่บอกแพ้ถุงยาง เดี๋ยวกินยาคุมเอา ก็เลยจัดยสตน.เลย
0
0
นักเตะตำบล
Status: เฮ้อ ๆ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1954
[RE]กระแส ยสตน. กำลังมา แชร์ประสบการณ์ .. ครั้งแรกกันครับ
ต้อบอกว่าต่างมากเลยครับ
แต่ผมไม่เคย ตน นะ แต่ขอบอกว่าสดเสียวกว่าเยอะ ขนาดผมใช้ 003 แล้วนะ ยังต่งกันมากอยู่ดี ยิ่งฝ่าย ญ ไม่ต้องถามชอบ ยส อยู่ละแต่กลัวท้อง ชอบให้เสียบสดก่อนซักพักแล้วให้ไปใส่ถุง ผมละเซง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: ห้องทดลอง
เข้าร่วม: 23 Jan 2010
ตอบ: 7620
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:40
อย่างโหด
0
0
จอคอมเก่า ทําอะไรได้บ้าง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Emirates Stadium
เข้าร่วม: 23 Oct 2008
ตอบ: 8928
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:42
กระแส ยสตน. กำลังมา แชร์ประสบการณ์ .. ครั้งแรกกันครับ
มีรุ่นน้องมมหาลัยมาหาถึงห้อง ตอนนั้นยังซิงครับ ไม่เคยรุกก่อน น้องมาขอค้างคืน ก็นอนบนเตียงเนี่ยแหละแล้วถามเราเคยหรือยัง เราบอกยัง เท่านั้นแหละมานัวเลย เริ่มให้เองทำให้หมด เรานอนเฉยๆมือก็จับนู่นนั่นนี่ไป น้อง WOT ผมก็บอกพี่ไม่มีถุงนะ น้องบอกไม่เป็นไร ข้างในไปเลย เดี๋ยวกินยาคุมฉุกเฉิน ครั้งแรก ก็ ยสตน เลยฮะ ตอนนั้นไม่ได้คิดไรเลยฮะ อารมณ์พุ่งพล่านไปหมด ฟินไหม ไม่รู้สึกไรเลยฮะ แปปเดียวจอด5555 ได้แค่สบายตัว น้องนี้ให้ไม่เคยให้ใส่ถุงเลยครับ

คนนี้รุกเก่งจริง คนปัจจุบันผมนี่ ไม่เคยรุกเลย ผมนี่สะกิดเองตลอด โคตรเซ็งเลยฮะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย DFB_Crazydays เมื่อ Fri May 07, 2021 18:43, ทั้งหมด 1 ครั้ง
7
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 7246
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:42
ถูกแบนแล้ว
แรกๆใส่ถุงบ้างไม่ใส่บ้าง หลังๆลืมความรู้สึกตอนใส่ถุงไปละครับ เพราะปวดปู๋และเจ็บด้วย
ปัจจุบัน ยส ตลอด 100% ตน เดือนละ 2-3ครั้ง ไม่ท้องครับ ไม่กินยาคุมด้วย

ความรู้สึกก็ดีกว่า ต นอก แต่ไม่ถึงกับสุดยอดอะไรขนาดนั้น สงสัยผมชิน
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 7246
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:43
ถูกแบนแล้ว
DFB_Crazydays พิมพ์ว่า:
มีรุ่นน้องมมหาลัยมาหาถึงห้อง ตอนนั้นยังซิงครับ ไม่เคยรุกก่อน น้องมาขอค้างคืน ก็นอนบนเตียงเนี่ยแหละแล้วถามเราเคยหรือยัง เราบอกยัง เท่านั้นแหละมานัวเลย เริ่มให้เองทำให้หมด เรานอนเฉยๆมือก็จับนู่นนั่นนี่ไป น้อง WOT ผมก็บอกพี่ไม่มีถุงนะ น้องบอกไม่เป็นไร ข้างในไปเลย เดี๋ยวกินยาคุมฉุกเฉิน ครั้งแรก ก็ ยสตน เลยฮะ ตอนนั้นไม่ได้คิดไรเลยฮะ อารมณ์พุ่งพล่านไปหมด น้องนี้ให้ไม่เคยให้ใส่ถุงเลยครับ

คนนี้รุกเก่งจริง คนปัจจุบันผมนี่ ไม่เคยรุกเลย ผมนี่สะกิดเองตลอด โคตรเซ็งเลยฮะ  

เซงเหมือนกันครับ ถ้าผมไม่ขอทำหรือรุก คือคุณเทอไม่เคยมีแววจะทำเลย อย่างเซง
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ล่องลอย ดั่งเมฆา
เข้าร่วม: 15 Aug 2009
ตอบ: 16421
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:44
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: 2T forever
เข้าร่วม: 09 Apr 2010
ตอบ: 11430
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:47
กับแฟนคนนี้ ตน ตลอด
ฟินๆ
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12117
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:50
ผมประสบการณ์คล้ายท่านบนเลย

เคยกับรุ่นน้องมหาลัย ตอนนั้นโสดทั้งคู่ ผมทำงานแล้ว เขาเรียนโท พักใกล้ๆกันในกทม เลยคุยกันตามประสารุ่นน้องมหาลัย ชวนผมไปเดินตลาดรถไฟ นั่งกินเบียร์ พอเมาเท่านั้นแหละแม่คุณเปลี่ยนเป็นละคนเลย จากเป็นคนเงียบๆ พูดไปเรื่อย ผมชวนมากินต่อที่ห้อง ก่อนถึงห้องผมแวะเซเว่นซื้อเบียร์ตอนนั้นไม่คิดอะไรเลย ไม่ซื้อถุงด้วยนะ(โคตรซื่อ555)พอมาต่อในห้อง น้องแม่งเมาไม่รู้เรื่องเลย โคตรปั่น กินเสน็จชวนผมไปอาบน้ำบอกอาบให้หน่อย 555 ได้วะ ผมบรรเลงเต็มที่เลยแต่ไม่ได้ใส่นะ พอออกมานอกห้องเช็ดตัว น้องมันถามซื้อถุงมามั้ยเมื่อกี้ ผมบอกไม่ได้ซื้อมา 555555 มันทำหน้าเซ็งๆแต่ก็นัวกันต่อยาวเลย น้องบอก ตน ได้เลยเดี๋ยวหนูกินยาเอา ผมก็เชื่อนะ 55555 จากนั้นมาจัดต่อ อีก2คืน ละผมก็เริ่มเฟดตัวออกห่างเพราะน้องเขาเหมือนจะจริงจัง แต่ผมมีคนที่เล็งๆอยู่แล้ว รู้สึกผิดกับน้องเขาเหมือนกัน
1
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Emirates Stadium
เข้าร่วม: 23 Oct 2008
ตอบ: 8928
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:52
Luckyy พิมพ์ว่า:
DFB_Crazydays พิมพ์ว่า:
มีรุ่นน้องมมหาลัยมาหาถึงห้อง ตอนนั้นยังซิงครับ ไม่เคยรุกก่อน น้องมาขอค้างคืน ก็นอนบนเตียงเนี่ยแหละแล้วถามเราเคยหรือยัง เราบอกยัง เท่านั้นแหละมานัวเลย เริ่มให้เองทำให้หมด เรานอนเฉยๆมือก็จับนู่นนั่นนี่ไป น้อง WOT ผมก็บอกพี่ไม่มีถุงนะ น้องบอกไม่เป็นไร ข้างในไปเลย เดี๋ยวกินยาคุมฉุกเฉิน ครั้งแรก ก็ ยสตน เลยฮะ ตอนนั้นไม่ได้คิดไรเลยฮะ อารมณ์พุ่งพล่านไปหมด น้องนี้ให้ไม่เคยให้ใส่ถุงเลยครับ

เซงเหมือนกันครับ ถ้าผมไม่ขอทำหรือรุก คือคุณเทอไม่เคยมีแววจะทำเลย อย่างเซง  

หัวอกเดียวกัน ทุกวันนี้เข้า soccersex เห็นสมาชิก บอกไม่มีอารมทั้งๆที่แฟนบิ้วให้ โคตรอิจฉาเลยครับ

แรกๆแฟนคนปัจจุบัน ก็ติดเครื่องให้ก่อนนะครับ แต่พอคบนานๆแล้วแบบ สงสัย หมด passion
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status: xxx
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1144
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:53
สดนี้ประจำเลยแต่เคย ตน ครั้งเดียวสมัย18กะแฟนที่ถึงขั้นมีอะไรด้วยจริงๆ วันนั้นพากินเบียร์กันที่ห้องเมาได้ที่จัดเลย ทำไปจนผมจะเสร็จนางรู้ดีบอกว่าเดียวช่วยเราก็งงจะทำไรวะ แมร่งแอ่นสะโพกสู้กะจิกตูดผมเลยใส่สุดเลยอารมณ์มันพาไป แต่โคตรเครียดกันทั้งคู่เลยหลังจากนั้น 55
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5638
โพสเมื่อ: Fri May 07, 2021 18:57
ใส่ถุงตลอด พอ ยสตน ครั้งแรกเท่านั้น ได้ไอ้ต้าวตัวแสบมาเลย 1 คน สองขวบแล้วเนี่ย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel