ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 561
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 20:55
[RE: มีใครติดตามซีรีย์ SCUM ช่อง BRF บ้างครับ]
Lowlite พิมพ์ว่า:
PorbanFc พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวผมไม่ชอบเวลาแก สบถ เลยไม่ได้ตาม พยายามดูแล้ว แต่ไม่ไหวไม่ถูกหูเลย  

เรื่องนี้นานาจิตตังครับ พี่ๆที่ทำงานหลายๆคนผมก็ไม่ชอบ แต่หลังๆพี่เบย์คำหยาบน้อยลงมากครับ จะเป็นคำทะลึ่งๆซะส่วนเยอะมากกว่า  

นั้นแหละครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2008
ตอบ: 856
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 00:41
[RE]มีใครติดตามซีรีย์ SCUM ช่อง BRF บ้างครับ
ก่อนนี้ดู BRF บ่อยครับ คลิปเก่าๆ รีรันก็ดู พอช่วงนี้มีแต่ SCUM ผมอันซัพเลย มันชอบมาเป็น next คลิปแบบอัตโนมัติบ่อยเกิน ละผมไม่ดูไง รอซาๆ ลงก่อน ค่อยกลับไปซัพใหม่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2020
ตอบ: 8206
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 06:12
[RE: มีใครติดตามซีรีย์ SCUM ช่อง BRF บ้างครับ]
ผมซื้อเกมมาเล่นเพราะดูแกเลย แต่แกตัดมาเฉพาะช่วงที่มีคอนเท้นมาแหละ แต่ขนาดนั้นในคลิปก็ยังมีช่วงน่าเบื่ออยู่ คือไปเล่นเองถ้าไม่มีเพื่อนหรือไม่ชอบเกมแนวนี้เล่นแล้วไม่อินนี้โครตน่าเบื่อเลย แต่เวลาไปบวกกับคนแต่ละทีโครตละทึก ผมเล่นกับเพื่อนนี้โครตเฮฮา เบื่อๆหน่อยตอนฟาร์มหาของ แต่พอว่างๆนี้ไล่ฆ่ากันเองเหมือนพี่เบย์เป๊ะเลย
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Jan 2021
ตอบ: 2980
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 16:05
wolftoeynight พิมพ์ว่า:
ผมซื้อเกมมาเล่นเพราะดูแกเลย แต่แกตัดมาเฉพาะช่วงที่มีคอนเท้นมาแหละ แต่ขนาดนั้นในคลิปก็ยังมีช่วงน่าเบื่ออยู่ คือไปเล่นเองถ้าไม่มีเพื่อนหรือไม่ชอบเกมแนวนี้เล่นแล้วไม่อินนี้โครตน่าเบื่อเลย แต่เวลาไปบวกกับคนแต่ละทีโครตละทึก ผมเล่นกับเพื่อนนี้โครตเฮฮา เบื่อๆหน่อยตอนฟาร์มหาของ แต่พอว่างๆนี้ไล่ฆ่ากันเองเหมือนพี่เบย์เป๊ะเลย  
นอกเรื่องครับ กำลังจะซื้อเหมือนกัน เซิฟไหนดีครับ
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2020
ตอบ: 8206
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 22:45
Mewbenzz พิมพ์ว่า:
wolftoeynight พิมพ์ว่า:
นอกเรื่องครับ กำลังจะซื้อเหมือนกัน เซิฟไหนดีครับ  

ไม่รู้เลยครับแล้วแต่ความชอบของแต่ละคน บางคนชอบยากๆก็เล่นแบบมีหุ่นคูณน้อยๆ ง่ายๆก็คูณเยอะๆ เซิฟมันมีหลายแบบอ่ะ แต่เอาเซิฟที่แอดมินไม่ค่อยใช้เส้น หรือเซิฟที่แอดมินไม่เล่นเอง จะดีสุดที่เหลือก็ไปลุ้นเอาจะเจอโปรไหม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel