ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Jul 2020
ตอบ: 9235
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:22
ถูกแบนแล้ว
[RE: เลื่อนแบบนี้ควรมีบทลงโทษขั้นหนักมั้ยครับ]
ประท้วงจนเข้าไปในสนามแบบนี้ก็แย่ แต่เห็นในคลิปเอาเด็กไปด้วย คิดยังไงของมันวะนะ เอาจริงควรโดนปรับแต้มนะ เลยเถิดไปเยอะอ่า
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status: Again.
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 1108
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:24
[RE: เลื่อนแบบนี้ควรมีบทลงโทษขั้นหนักมั้ยครับ]
ศาสตราจารย์ พิมพ์ว่า:
Kick_Of พิมพ์ว่า:
เต็มที่ปรับแพ้​ แต่ดูละน่าจะปรับเงินแหละครับ  

ใน Avatar นี่คือใครหรอครับท่าน  

หลายปีละท่าน​ ตัวผมเองก็ลืมชื่อ​
1
0
ลิเวอร์พูล หนึ่งเดียวในใจ <3
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 15717
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:27
ไก่จิ๊กโก๋ พิมพ์ว่า:
TheKop_08 พิมพ์ว่า:
กระทบเยอะอยู่นะ

สถานการณ์ของทุกทีมที่มีลุ้นอยู่ ต้องเปลี่ยนไทม์ไลน์หมดเลย  

ไม่ขนาดนั้นหรอกมั้ง เหมือนฝนตกหนักพายุเข้าเค้าก็เลื่อนกันได้  

มันขนาดนั้นเลยแหละ

ผลที่เกิดจากธรรมชาติที่ควบคุมไม่ได้

กับผลที่เกิดจากฝ่ายตรงข้ามที่ควรจะควบคุมให้ได้

มันส่งผลให้เกิดความรู้สึกที่แตกต่างกัน

ของทั้งโค้ชและนักเตะ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2007
ตอบ: 1035
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:30
Redarmy_Yoona พิมพ์ว่า:
ให้โดนปรับแพ้ ตัดแต้มไปเลยยิ่งดี

ตอกหน้าแฟนบอลโง่ๆกลุ่มนั้นไปเลย  

พวกเค้าจะดีใจนะครับ ทำให้เจ้าของทีมเสียหาย ถ้าทำอย่างนี้แล้วปรับแพ้ตัดแต้มทุกนัด

เค้าจะทำจนกว่าเจ้าของจะขายทีมรึเปล่า
0
0
ผู้จัดการทีม
Status: Haerin 해린 แฮริน
เข้าร่วม: 16 May 2010
ตอบ: 17768
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:32
aonwai00 พิมพ์ว่า:
Redarmy_Yoona พิมพ์ว่า:
ให้โดนปรับแพ้ ตัดแต้มไปเลยยิ่งดี

ตอกหน้าแฟนบอลโง่ๆกลุ่มนั้นไปเลย  

พวกเค้าจะดีใจนะครับ ทำให้เจ้าของทีมเสียหาย ถ้าทำอย่างนี้แล้วปรับแพ้ตัดแต้มทุกนัด

เค้าจะทำจนกว่าเจ้าของจะขายทีมรึเปล่า  

ผมว่าเกลเซอร์ไม่น่าจะยอมให้ทำแบบนี้ทุกครั้งไปหรอกครับ

เคสวันนี้อาจจะไม่ทันวางแผนรับมือ

ต่อไปผมว่าอาจจะการดำเนินการทางกฏหมาย

มีตำรวจมารักษาความปลอดภัย หรือสลายม็อบก่อนแข่งแน่ๆ

0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: พูดไปสองไพเบี้ยนิ่งเสียตำลึงทอง
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 3462
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:35
ผมถามหน่อยนะ ที่ยกมาว่า ทีมเจ้บเยอะ นักตะไม่พร้อม แล้วไปประท้วงเพื่อให้เลื่อน

ผมถามหน่อยเหอะ แฟนบอลบ้าไหนมันจะไปทำวะ
คือไม่ใช่ เอามา 10 -20 คนแล้วมันทำให้เลื่อนได้นะ
แล้วเหตุผลแค่นี้ คือต้องไปประท้วงเสี่ยงโดนจับ โดนปรับ
จะทำกันเหรอ

เอาประเด็นนี้นะ
3
0
Status: man utd never die 1995
เข้าร่วม: 18 Apr 2011
ตอบ: 2339
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:35
บอลมันยังไม่เริ่มเตะ ผมก็ไม่รู้ว่าจะโดนปรับแพ้ไหม แต่ถ้าบอลเตะไปแล้วแล้วมีเหตุการณ์แบบนี้ผมว่าโดนปรับแพ้แน่นอน แต่จะให้ตัดแต้มที่แข่งมาผมว่ามันไม่ใช่อ่ะ ต้องรอดูต่อไปว่าจะตัดสินอย่างไง ปรับเงิน ปรับแพ้ เลื่อนเตะใหม่ มีแต่คนอยากให้ปรับแพ้ตัดแต้มเยอะเหลือเกิน เพราะถ้าแมนยูโดนจะมีผลต่อหลายๆทีมแน่นอน
0
0

David De Gea 2011-2023
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 25 Aug 2007
ตอบ: 6695
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:38
มากสุดก็ปรับแพ้ครับ จะหวังอะไรมากไปกว่านั้น จะหวังให้ตัดเป็น 10 แต้มเลยมั๊ยครับ ทีมตามๆจะได้ไป UCL แทน

แฟนบอลทีมอื่นอาละวาดนอกสนาม พังข้าวของ ตีกันก็มี ก็โทษปรับ อันนี้ประท้วงโดยสันติ แต่ที่เสียหายหนัก คือ ต้องเลื่อนแมทซ์นั่นล่ะ คนอดดูบอล กระทบตารางแข่งหงส์
0
0
นักเตะตำบล
Status: The One
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 3183
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:44
ตลกตรงปรับแต้ม 5555 ปรับเงิน ปรับแพ้โอเค มันในเกม
แต่ปรับแต้มที่แข่งมาคือ
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 26 Oct 2008
ตอบ: 4980
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:56
[RE]เลื่อนแบบนี้ควรมีบทลงโทษขั้นหนักมั้ยครับ
แฟนบอลแม่งไปคิดแทนทีมเค้าอีกนะ เค้าก็ต้องประเมินกันทุกฝ่ายหงส์ ผี FA ไม่มีใครจะมายอมเสียเปรียบหรอก ไปนอนแล้วรอดูผลเหอะ จะมานั่งมโนเถียงกันไปทำไม ว่าแล้วตรูก็ไปนอนดีกว่า 55555555555555555555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4152
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 01:05
ถูกแบนแล้ว
ไก่จิ๊กโก๋ พิมพ์ว่า:
กระทบเยอะอยู่นะ

สถานการณ์ของทุกทีมที่มีลุ้นอยู่ ต้องเปลี่ยนไทม์ไลน์หมดเลย  

ไม่ขนาดนั้นหรอกมั้ง เหมือนฝนตกหนักพายุเข้าเค้าก็เลื่อนกันได้  

มันขนาดนั้นเลยแหละ

ผลที่เกิดจากธรรมชาติที่ควบคุมไม่ได้

กับผลที่เกิดจากฝ่ายตรงข้ามที่ควรจะควบคุมให้ได้

มันส่งผลให้เกิดความรู้สึกที่แตกต่างกัน

ของทั้งโค้ชและนักเตะ  

สถานการณ์ของทุกทีมที่มีลุ้นอยู่ ต้องเปลี่ยนไทม์ไลน์หมดเลย พูดถึงเรื่องนี้อยู่ สถานการณ์ของทุกทีมที่มีลุ้น เปลี่ยนไทม์ไลน์หมด ขนาดนั้นเลย

0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6762
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 01:05
จริงๆถ้าผมเป็นแฟนผี ผมจะลุ้นให้โดนปรับแพ้ไป เซฟนักเตะไปเล่นกับโรม่าด้วย 3 แต้มนี้ผมว่าไม่ช่วยให้ลิเวอร์พูลได้ไป ucl หรอก เผลอๆเจอลูกหนักของลิเวอร์พูลพานักเตะตัวหลักๆเจ็บส่งผลต่อการลุ้นยูโรป้าด้วยซ้ำ ในลีกไม่มีผลไรแล้ว เซฟแรงไปลุ้นถ้วยดีกว่าเยอะ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 27 Aug 2008
ตอบ: 1048
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 01:15
sodality พิมพ์ว่า:
ผมถามหน่อยนะ ที่ยกมาว่า ทีมเจ้บเยอะ นักตะไม่พร้อม แล้วไปประท้วงเพื่อให้เลื่อน

ผมถามหน่อยเหอะ แฟนบอลบ้าไหนมันจะไปทำวะ
คือไม่ใช่ เอามา 10 -20 คนแล้วมันทำให้เลื่อนได้นะ
แล้วเหตุผลแค่นี้ คือต้องไปประท้วงเสี่ยงโดนจับ โดนปรับ
จะทำกันเหรอ

เอาประเด็นนี้นะ  

มันเป็นเหตุให้คิดได้ครับในมุมมองผม วันนี้ไม่เกิด อนาคตคิดว่าสิ่งที่เพื่อนๆคิดกันมันจะเป็นไปได้มั้ยครับ

สำหรับผมๆว่าได้ เกิดแฟนบอลเหนตัวผู้เล่นทีมตัวเองเสียเปรียบ 6-7 ตัวขึ้นมา สร้างเหตุการณ์นุ้นนี้นั้นขึ้นมา แล้วมาเป็นแบบวันนี้อีกละ มีอะไรรับประกันได้

ผมไม่ได้อยากเห็นแมนยูโดนตัดแต้มนะ แต่ผมอยากดูมันแข่งมากกว่าครับ แพ้3-0 ผมก็แฮปปี้ เพราะผมอยากดูบอลเตะวันนี้ครับ
0
0
" you'll never walk alone

liverpool football club

war of heroes

scg muangthong united "
Status:
เข้าร่วม: 27 Aug 2008
ตอบ: 1048
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 01:17
REdTurtle พิมพ์ว่า:
มากสุดก็ปรับแพ้ครับ จะหวังอะไรมากไปกว่านั้น จะหวังให้ตัดเป็น 10 แต้มเลยมั๊ยครับ ทีมตามๆจะได้ไป UCL แทน

แฟนบอลทีมอื่นอาละวาดนอกสนาม พังข้าวของ ตีกันก็มี ก็โทษปรับ อันนี้ประท้วงโดยสันติ แต่ที่เสียหายหนัก คือ ต้องเลื่อนแมทซ์นั่นล่ะ คนอดดูบอล กระทบตารางแข่งหงส์  

คงไม่ถึงเป็น10แต้มหรอกมั้งครับคุณก็ประชดซะเวอร์เกินเหตุ

แต่เรื่องแบบนี้ควรมีบทเรียนสำหรับทุกฝ่ายมั้ยครับ แฟนบอลที่ก่อเหตุ เจ้าของทีมที่ไม่ดูมาตรการรักษาความปลอดภัยให้ดี อะไรต่างๆ จะได้ไม่เกิดขึ้นอีก
0
0
" you'll never walk alone

liverpool football club

war of heroes

scg muangthong united "
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3974
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 01:21
สุดๆคงโดนปรับแพ้ แต่ยังไงก็คงมีบทลงโทษมาบ้างแหละ ไม่งั้นจะมีเหตุแบบนี้เกิดขึ้นเรื่อยๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel