ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 7, 8, 9, 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Feb 2021
ตอบ: 1137
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:38
ถูกแบนแล้ว
[RE: นอนได้...'ผี' เฟิร์มแล้วเลื่อนเกมแดงเดือด หลังแฟนบุกเข้าสนาม]
a.Raptor v.10 พิมพ์ว่า:
ไม่รุ้สิ ถ้าอยากให้เปลี่ยนเจ้าของมันก้ต้องทำไรซักอย่าง

มันไม่ได้เพิ่งอยากไล่กันปีนี้ปะ กระแสอยากไล่มันพยายามทำมา10ปีแล้ว คงทำทุกทางแล้วแต่พอยกระดับขึ้นก้บอกทำเกินไป

แต่ถ้าทำน้อยมันก้ไม่สนใจคนประท้วงอยุ่ดี

ที่ประท้วงก้เพื่อลดค่าสโมสีนั่นแหละ สมมติตอนนี้มันอยากขาย 4000ล้านใช่ปะ

แต่ถ้าแฟนทำแบบนี้เป็นการขู่ว่าถ้าไม่ขายก้จะทำอีกเรื่อยๆทำให้ทีมอดไปUCL อดไปนู่นนนั่นนี่ มูลค่าสโมสรตกฮวบแน่นอน มันก้อาจจะยอมขายที่ 3000ล้านก้ได้

ถอย1ก้าวเพื่ออนาคตอะ

ไม่รุ้สิถ้าอยากไล่มันคงไม่มีทางอื่นเท่าไหร่มั้ง  

เอ็งนี่มองอะไรประหลาดๆแฮะ ล้ำไปอีก

สโมสรกีฬานะเว่ย ไม่ใช่ชาติบ้านเมือง แฟนบอลมีสิทธิ์อะไรมาทำแบบนี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
JKJ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 13998
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:42
นอนได้...'ผี' เฟิร์มแล้วเลื่อนเกมแดงเดือด หลังแฟนบุกเข้าสนาม
aerogegolf พิมพ์ว่า:
พวกประท้วงแบบไร้สติ ก็ไม่ต่างจากม๊อบเด็กเอาแต่ใจบ้านเรา
อะไรไม่ได้ดั่งใจทำเละเทะหมด คิดแค่ว่าตัวเองไม่ได้ประโยชน์ คนอื่นๆต้องเสียประโยชน์ไปด้วยกัน

พอกันเลยพวกวันๆ หาแต่เรื่องประท้วง i-sus  

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 21 Nov 2010
ตอบ: 2485
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:42
[RE: นอนได้...'ผี' เฟิร์มแล้วเลื่อนเกมแดงเดือด หลังแฟนบุกเข้าสนาม]
น่าจะมีการจดบันทึกรายชื่อพวกประท้วงทั้งภาพแล้ววีดีโอนี้ไว้ หลังจากนั้นให้สโมสรฟ้องย้อนหลังได้นะ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Arsenal is my life ~*
เข้าร่วม: 10 Dec 2006
ตอบ: 7002
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:45
[RE]นอนได้...'ผี' เฟิร์มแล้วเลื่อนเกมแดงเดือด หลังแฟนบุกเข้าสนาม
สุดอัปยศจริงๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
อาร์เซนอลเข้าสายเลือด ไม่ว่าสำเร็จรึล้มเหลว...
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1468
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:45
หาทางบีบไม่ได้เลยต้องทำแบบนี้สินะ.... เฮ้อ.. อดดูบอลมันส์ๆเลย
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 10817
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:48
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
YOKKUB พิมพ์ว่า:
แค่เลื่อนหรอ งี้ถ้านักเตะบาดเจ็บจัดคนมาป่วนสนามแล้วขอเลื่อนเอาก็ได้มั้งงี้  

เอ่อ ทางแมนยูเค้าก็ไม่คิดว่าจะเกิดเหตุการณ์นี้เลยนะครับ นักเตะแมนยูก็ไม่ได้บาดเจ็บเยอะแยะ ที่จะจัดคนมาป่วนสนามทำให้การแข่งเลื่อนออกไปนิครับ

หรือผมเข้าใจผิดอะไรไปในเหตุการณ์วันนี้ ???  
ท่าเรือไฟสนามดับมันก็ไม่ได้คาดคิดมาก่อนครับ การที่เจ้าของสนามไม่สามารถจัดการให้สามารถเเข่งขันได้มันไม่ควรจะจบเเค่ขอเลื่อนออกไปครับ ส่วนประเด็นนักเตะบาดเจ็บผมยกมาเเซะเฉยๆ อาจจะเป็นสาเหตุอะไรอื่นที่ไม่อยากเเข่งวันนั้นก็สร้างสถาณการณ์ขึ้นมาซะ เเล้วขอเลื่อนไปวันอื่นครับ

แก้ไขล่าสุดโดย YOKKUB เมื่อ Mon May 03, 2021 00:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
Allez Allez Allez!!!

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2096
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:52
เป็นแฟนผีนะ

แต่เห็นด้วย เราควรโดนปรับแพ้ 0-3

ไม่งั้นต่อไปเตะถี่ๆ นักเตะล้า ก็เตี๊ยมกับแฟนบอลทำงี้อีกได้เรื่อยๆ
แก้ไขล่าสุดโดย Lost Love-13 เมื่อ Mon May 03, 2021 00:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 29 Dec 2007
ตอบ: 303
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:53
แค่เลื่อนหรอ งี้ถ้านักเตะบาดเจ็บจัดคนมาป่วนสนามแล้วขอเลื่อนเอาก็ได้มั้งงี้  

เอ่อ ทางแมนยูเค้าก็ไม่คิดว่าจะเกิดเหตุการณ์นี้เลยนะครับ นักเตะแมนยูก็ไม่ได้บาดเจ็บเยอะแยะ ที่จะจัดคนมาป่วนสนามทำให้การแข่งเลื่อนออกไปนิครับ

หรือผมเข้าใจผิดอะไรไปในเหตุการณ์วันนี้ ???  

เค้าสมมติครับ หมายถึงในอนาคต ทีมไหนนักเตะหลักๆ เจ็บ ก็อาจใช้วิธีป่วนเกม
3
0
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2009
ตอบ: 2524
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:56
[RE]นอนได้...'ผี' เฟิร์มแล้วเลื่อนเกมแดงเดือด หลังแฟนบุกเข้าสนาม
ขอให้ทุกคนปลอดภัย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 13388
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:56
ถ้าทำแล้วไม่เดือดร้อนคนอื่นก็ทำไป แต่อันนี้นอกจากเป้าหมายไม่สะกิดแล้ว ทีมที่ตัวเองรักยังเดือดร้อน เค้าคิดได้งัยวะ

แล้วไอ่คนขวางขาตั้ง ทำแล้วสะใจ แล้วของชิ้นนั้นมันใช่ของเกลเซอร์ไหม ตากล้องต้องมาเดือดร้อนเพราะมันอีก

เห็นด้วยกับการประท้วง แต่อันนี้มันเกินเบอร์ไปเยอะ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 525
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 00:58
Yor.D.Wut พิมพ์ว่า:
ถ้าแฟนบอลทำแล้วเขารู้สึกว่าเขาชนะ มันคงมีเกิดอีกแน่นอนครับ  

เอ่อ ผมอยากจะถามมานานแล้ว กิ๊ฟลายเซ็นท่านนี่ใครอ่ะครับ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 24 Oct 2009
ตอบ: 6645
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 01:00
นอนได้...'ผี' เฟิร์มแล้วเลื่อนเกมแดงเดือด หลังแฟนบุกเข้าสนาม
แฟนบอลโง่ๆ ทำแบบนี้สโมสรโดนลงโทษอยู่แล้ว โคตรไร้สมอง เลื่อนโปรแกรมเตะ มีผลต่อทีมอีก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Apr 2021
ตอบ: 293
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 01:02
น่าจะโดนแค่ปรับเงิน เยอะอยู่

กับ หาวันแข่งใหม่
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 01:04

ท่าเรือไฟสนามดับมันก็ไม่ได้คาดคิดมาก่อนครับ การที่เจ้าของสนามไม่สามารถจัดการให้สามารถเเข่งขันได้มันไม่ควรจะจบเเค่ขอเลื่อนออกไปครับ ส่วนประเด็นนักเตะบาดเจ็บผมยกมาเเซะเฉยๆ อาจจะเป็นสาเหตุอะไรอื่นที่ไม่อยากเเข่งวันนั้นก็สร้างสถาณการณ์ขึ้นมาซะ เเล้วขอเลื่อนไปวันอื่นครับ

ที่ผมโควทท่านมานี้ ก็แค่สมมุติฐานของท่าน ที่ว่าท่านแซะมาเท่านั้นครับ

ผมคิดว่าทีมระดับโลก ไม่ใช่แค่แมนยู หรอกนะครับ อาจจะเป็นลิเวอร์พูลหรืออาร์เซนอล ทีมโปรดของผม ถ้าเจอปัญหานักเตะเจ็บหลายๆคน ผมคิดว่าทีมระดับนั้น คงไม่คิดที่จะมาจัดจ้างคนให้มาป่วนเกมส์ และยกเลิก/เลื่อนไปหรอกครับ

นี่คือเหตุผลที่ผมโควทท่าน เท่านี้ครับ ส่วนเหตุการณ์นี้ผมคิดว่า เบาสุดปรับเงิน หนักสุดปรับแพ้ แค่นี้ครับ
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: รักทุกคน
เข้าร่วม: 14 Feb 2006
ตอบ: 5901
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 01:11
ผมแฟนผีแดง อยากให้ประบแพ้ครับ ไม่ต้องเตะ ยังไงก็ได้ไป UCL จะได้ไม่ต้องเพิ่มโปรแกรมเตะ

และให้ซิตี้ ได้แชมป์ไปเลย ไม่งั้น เสียหายหนักกว่าเดิม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 7, 8, 9, 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel