ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Oct 2008
ตอบ: 1782
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 14:17
[RE: สอบถามเรื่องแต่งคอนโดครับ]
ZARD พิมพ์ว่า:
ลองไปหาดูพวกเพจบริษัทรับตกแต่งภายในครับ เค้าจะลงผลงานแต่งคอนโดแต่งบ้าน เผื่อได้ไอเดียอะไรดีๆ  

ขอบคุณครับ ผมพอดูไว้บ้างแล้วครับแต่เหมือนต้องบาลานซ์ระหว่างความสวยกับการใช้งานเลย 555555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 14:18
[RE: สอบถามเรื่องแต่งคอนโดครับ]
boutique พิมพ์ว่า:
บอกเลย ขาดตู้เก็บของ
คอนโดที่ผมทำ ร้อยละร้อย แม่งมีที่เก็บของน้อยมากเพราะมันแทบไม่มีที่แล้ว
ต้องใช้โซนผนังแต่ละจุดให้ยันฝ้าเลย
ถ้าเป็นคนของน้อยก็รอดไป  

โห บอกเหมือนพี่คนที่รู้จักเลยครับ แกบอกว่าที่เก็บของจะไม่มีนะ ทำสไตล์สวยๆได้แต่ซักพักของเยอะขึ้น ไม่มีที่เก็บ ก็จะเอามาวางเกะกะด้านนอกอยู่ดี ก็จะไม่สวยเหมือนเดิม
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 14:19
sanyo พิมพ์ว่า:
เสิร์จหาภาพในเน็ตชอบแบบไหนแต่งตามได้เลยง่ายกว่า จะได้เลือกราคาวัสดุด้วย  

ขอบคุณมากๆครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 4076
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 16:43
ที่น่าจะทำเพิ่มเติม ก็คงจะเป็นฮู้ดดูดควันเวลาทำกับข้าวครับ ส่วนอื่นๆ
นี้ต้องเข้าไปอยู่ก่อนครับ ถึงจะรู้ว่าเราต้องการอะไร พยายามหาของอะไร
ที่มันยึด เจาะติดกับผนังได้จะเพิ่มเนื้อที่โซนนั้นได้มากขึ้นครับ
1
0

Status:
โพสเมื่อ: Fri Apr 30, 2021 01:14
CCSixz พิมพ์ว่า:
ที่น่าจะทำเพิ่มเติม ก็คงจะเป็นฮู้ดดูดควันเวลาทำกับข้าวครับ ส่วนอื่นๆ
นี้ต้องเข้าไปอยู่ก่อนครับ ถึงจะรู้ว่าเราต้องการอะไร พยายามหาของอะไร
ที่มันยึด เจาะติดกับผนังได้จะเพิ่มเนื้อที่โซนนั้นได้มากขึ้นครับ

ขอบคุณสำหรับไอเดียมากๆครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel