ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1095
โพสเมื่อ: Sat Apr 24, 2021 17:52
[RE: แนะนำหูฟัง Gaming Wireless นิดนึงครับ]
finasan พิมพ์ว่า:
komazki พิมพ์ว่า:
finasan พิมพ์ว่า:
ว่าจะซื้อเหมือนกัน ขอถามด้วยคนครับ มีใครเคยใช้ steelseries arctis 7 7.1 dts headphone (2019 edition) มั้ย

ดีมั้ย หรือใช้รุ่นอื่นดีกว่า งบพอๆกับ จขกท เลยครับ

ใช้อยู่ครับ จัดว่าดีครับ แบตอึด หูไม่บีบ ใส่นานๆโอเคอยู่ เสียงก็ดีนะครับ
แต่คงเทียบกับรุ่นอื่นไม่ได้นะครับเพราะไม่เคยใช้ตัวอื่น  

ปกติแล้วพวกนี้ชาร์จนานเท่าไหร่หรอครับกว่าจะเต็ม แล้วมันมีอะไรบอกมั้ย ปกติผมใช้แต่มีสาย arctic 5 สายผมเน่าละ ก็เลยว่าจะลองเปลี่ยนรุ่นขยับไปใช้ตัวไร้สาย เรื่องความงอแงผมคงไม่ถามเพราะหูฟังผมก็หลายปีแล้วตกบ่อยมากกว่าจะออกอาการ  

ประมาณ 3 ชั่วโมงครับ ตอนแบตใกล้หมดจะมีเสียงเตือนอันนี้ออกแนวน่ารำคาญหน่อย แต่ก็ชาร์จไปเล่นไปได้ครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel