ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12813
โพสเมื่อ: Wed Apr 21, 2021 10:10
[RE: ถ้า ESL ล่มจิงจะเกิดอะไรตามมาบ้าง เปเรซจะโดนอะไรไหม]
เจออยุ่แล้วครับ

แต่มันแก้ปัญหาได้ง่ายกว่า คนอื่นๆ ของสโมสรอื่น

ถ้าทนกระแสไม่ไหว เปเรซ ประกาศลาออก ก็ได้ ก็ถือว่าลงจากตำแหน่งอย่างเท่ๆ

แต่ด้วยระบบการเลือกตั้ง ปธ. เขาก็มีสิทธิกลับมาลงสมัครได้อีกครั้งอยู่ดี

แก้ปัญหาแบบ ประเทศสารขัณฑ์ โดนการแนะนำของ เนติบริกร
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
#ThankyouSirAlex
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2021
ตอบ: 1479
โพสเมื่อ: Wed Apr 21, 2021 10:20
ถูกแบนแล้ว
[RE: ถ้า ESL ล่มจิงจะเกิดอะไรตามมาบ้าง เปเรซจะโดนอะไรไหม]
อยากดูว่า จะมีบทลงโทาอะไรตามมา ถ้าฟีฟ่าต้องการให้เรื่องนี้ไม่เกิดอีก ต้องมีบทลงโทษแน่นอน

แต่ถ้าเจรจากันแล้ว ทุกอย่างโอเค ผมว่า อาจจะไม่มีบทลงโทษอะไร
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: เชียร์มา21ปีละ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 624
โพสเมื่อ: Wed Apr 21, 2021 10:37
ขอบคุณทุกความเห็นมากครับ ผมเองก็รู้ถึงปัญหาที่เกิดขึ้นกับการเงินของหลายๆสโมสรในช่วงโควิดนี้ ผมก็อยากให้ทุกฝ่ายเจรจากันได้ และในฐานะเเฟนมาดริดเองก็คิดว่ามีเเต่เปเรซนี้เหละที่จะพาสโมสรผ่านพ้นวิกฤติในตอนนี้ได้
0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Wed Apr 21, 2021 13:16
เอาจริงๆนะ ระดับเปเรสผมว่าแกคิดกรณีแบบนี้มาแล้วอะ
ไม่รู้ดิ ขนาดเราๆยังมองออก เค้าเป็นนักธุรกิจมีประสบการณ์ระดับนั้น
ยังไงเค้าก็คิดกรณีนี้เผื่อไว้อยู่แล้ว

อันนี้ไม่รู้ แต่ดีไม่ดี ผมว่ามันก็มีแผนเชิงลึกกว่านั้นอะ ESL
เพราะถึงขนาดกล้าประกาศมาท้าชนยูฟ่า แต่แค่2วันแนวร่วมถอนตัว6ทีม
ผมรู้สึกทะแม่งๆอะ เหมือนเล่นปาหี่กันเลย

0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 22 Feb 2006
ตอบ: 4086
โพสเมื่อ: Wed Apr 21, 2021 13:26
ไอเดียเจ้าของมะกันมั้ย
จะทำแฟรนไชส์แบบ NBA
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel