ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Emirates Stadium
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Oct 2008
ตอบ: 8892
โพสเมื่อ: Tue Apr 20, 2021 08:33
[RE: Thaismile คิดว่าผมและครอบครัวคือ the flash]
สมัยก่อนผมทำสายการบิน หน้าที่หลักๆคือรับผิดชอบเคสแบบนี้แหละครับ ผมเคยรับฝรั่งจากไฟลท์ Inter ต้องพาไปต่อเที่ยวบินในประเทศ วิ่งจากอีกฝั่งของสุวรรณภูมิ ไปฝั่ง Domestic ภายใน 30 นาที (รวมผ่านขั้นตอนเข้าเมืองปกติ แล้วออกไปโหลดกระเป๋าข้างนอก เดอะแฟลชของจริง ผมทำเคสจบทัน กลับมาออฟฟิศ Supervisor
(ขออนุญาตหยาบ) บอกมึงทำทันได้ไง กุนึกว่า Off Load ผู้โดยสารไปแล้ว 5555+ ผมบอกกลับไปส่งเกตเรียบร้อยครับพี่ ส่วนวิทยุผมไม่ได้ สื่อสารเลย ทั้งกึ่งเดินกึ่งวิ่งหน้าตั้ง ดีผู้โดยสารยังหนุ่ม แต่ถึงเกต หอบแดกเหมือนกัน สงสารเลย รถกอล์ฟก็ไม่มีให้ แต่ผมว่าสุดๆแล้วโอเคนะ ไม่ต้องตกไฟลท์

ส่วนอันล่างผมโนคอมเม้นท์ คงนึกว่าท่านเป็นผู้เดินทางข้ามเวลา

แก้ไขล่าสุดโดย DFB_Crazydays เมื่อ Tue Apr 20, 2021 08:34, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งลีกเอิง
Status: Slow But Flow
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 4232
โพสเมื่อ: Tue Apr 20, 2021 10:23
Thaismile คิดว่าผมและครอบครัวคือ the flash
ถือเป็นผู้บุกเบิกการเดินทางย้อนเวลาครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel