ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status: Time Boils The Rain
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4737
โพสเมื่อ: Mon Apr 19, 2021 22:26
[RE: ค่าฉีก 17 ล้าน!บ่อนยก 'นาเกลส์มันน์' เต็ง 1 แทน 'น้ามู']
ไม่ค่อยได้ดูไลป์ซิกเลยไม่รู้ว่าคุมทีมเป็นยังไง
แต่ค่าฉีก 17ลป ผมไม่เห็นความเป็นไปได้เลยที่เลวี่จะยอมเสียเงินขนาดนี้ นอกเสียจากว่าได้เงินทุนมาเพิ่มจากที่ไหนสักที่
17ลป นี่ถือว่าเยอะนะ เพราะราคานักเตะสเปคเลวี่ก็ประมาณนี้อยู่แล้ว5555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
JKJ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 13930
โพสเมื่อ: Mon Apr 19, 2021 22:56
ค่าฉีก 17 ล้าน!บ่อนยก 'นาเกลส์มันน์' เต็ง 1 แทน 'น้ามู'
ให้ไวเหม่ง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 19349
โพสเมื่อ: Tue Apr 20, 2021 15:59
[RE: ค่าฉีก 17 ล้าน!บ่อนยก 'นาเกลส์มันน์' เต็ง 1 แทน 'น้ามู']
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
Rafia พิมพ์ว่า:
ทีมู้ทีมตัวเองดันไม่โผล่ ไปโผล่เอามู้เชลซี  

ใช่คนเดียวกับที่ผมคิดป่ะ ดิสๆอะไรนั่นอ่ะ  

ผมมาไฮสปีดตั้งแต่http://www.soccersuck.com/boards/topic/1992710/5/#44865504 มู้ก่อน Officialละครับ ละมู้นี่มันก็ข่าวคล้ายแทบเหมือนหวังว่าผมคงไม่ต้องพิมพ์ความเห็นซ้ำลงไปแบบเดิมในมู้ที่คล้ายกันหรอกนะครับ แฟนน่อลท่านนี้ก็เหมือนอยากร่วมวงเห็นพาดพิงผม อยากมีส่วนร่วมขึ้นมาอยากหาพวกขึ้นมา มู้เหมือนกันผมตามมาแผล่บแฟนไก่ก็พอครับ โผล่ไม่โผล่หัดดูก่อนสิครับ อย่ามั่วซั่วพิมพ์สิ ถ้าคุยกันเหงาๆสองคนนี่ผมไม่สนหรอกครับ แต่พาดพิงกันก็ต้องตอบให้หายสงสัยกันหน่อยละ ผมพิมพ์ไปชัดเจนว่าอยากได้โค้ชเกมส์รุก แหม่ใจคอจะให้รีเฟรชเข้ามาทุกวินาทีรึไง พูดเป็นการ์ตูน  
รีเฟรชเหมือนตอนหามู้เชลซีอ่ะเหรอ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: พร้อมไฟท์
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 6949
โพสเมื่อ: Tue Apr 20, 2021 16:46
GrootZilla พิมพ์ว่า:
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
Rafia พิมพ์ว่า:
ทีมู้ทีมตัวเองดันไม่โผล่ ไปโผล่เอามู้เชลซี  

ใช่คนเดียวกับที่ผมคิดป่ะ ดิสๆอะไรนั่นอ่ะ  

ผมมาไฮสปีดตั้งแต่http://www.soccersuck.com/boards/topic/1992710/5/#44865504 มู้ก่อน Officialละครับ ละมู้นี่มันก็ข่าวคล้ายแทบเหมือนหวังว่าผมคงไม่ต้องพิมพ์ความเห็นซ้ำลงไปแบบเดิมในมู้ที่คล้ายกันหรอกนะครับ แฟนน่อลท่านนี้ก็เหมือนอยากร่วมวงเห็นพาดพิงผม อยากมีส่วนร่วมขึ้นมาอยากหาพวกขึ้นมา มู้เหมือนกันผมตามมาแผล่บแฟนไก่ก็พอครับ โผล่ไม่โผล่หัดดูก่อนสิครับ อย่ามั่วซั่วพิมพ์สิ ถ้าคุยกันเหงาๆสองคนนี่ผมไม่สนหรอกครับ แต่พาดพิงกันก็ต้องตอบให้หายสงสัยกันหน่อยละ ผมพิมพ์ไปชัดเจนว่าอยากได้โค้ชเกมส์รุก แหม่ใจคอจะให้รีเฟรชเข้ามาทุกวินาทีรึไง พูดเป็นการ์ตูน  
รีเฟรชเหมือนตอนหามู้เชลซีอ่ะเหรอ  
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel