ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คร็อป ซีดาน เป็ป ทูเคิ่ล ฟริค
คร็อป
???
ซีดาน
???
เป็ป
???
ทูเคิ่ล
???
ฟริค
???
คะแนนทั้งหมด: 249
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Mar 2021
ตอบ: 391
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 01:25
ถูกแบนแล้ว
[RE: คร็อป ซีดาน เป็ป ทูเคิ่ล ฟริค]
growthseek พิมพ์ว่า:
วอกวอก พิมพ์ว่า:
ถ้าไม่เอาปัจจัยใดๆเลย คงตอบเป๊บ แต่ถ้ามีเงิน ทีมมาเกี่ยวข้อง คงต้อง ซ๊ดาน  

ซีดาน ไม่เคยพิสูจน์ ตอนมีเงินเลยนะ ใช้แค่เท่าที่มี ซะส่วนใหญ่  

ผมก็สื่อแบบนั้นไม่ใช่หรอ ถ้ามีปัจจัยเงินมาเกี่ยว แบบจำกัด และ ทีมมาเกี่ยวข้อง ผมเลือก ซีดาน

แต่ถ้าเอาแค่ performance แบบไม่สนเงินเลย ผมเลือกเป๊บ

Edit ใช่ครับ ซีดานไม่เคยได้ใช้เงินแบบหนักๆเลย แต่ทีมที่เค้ามีก็ดีกว่าทีมอื่นๆทั่วไปเยอะอยู่แล้วครับ (ต่อให้เอาทีมระดับท็อปด้วยกันด้วย) ผมก็ไม่รู้ว่า ถ้าซีดานมีเงินใช้ จะเนรมิตรทีมออกมาแบบไหน แต่ ณ ตอนนี้ ผมยังคิดว่า การเล่นของเป๊บมันโอเคกว่า ก็เท่านั้นเอง  
ผมแค่จะบอกว่า ตอนซีดาน ไม่ใช้เงินโคตรเก่ง แต่ตอนมีเงินอาจไม่ใช่อย่างนั้นไง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 14278
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 02:11
[RE: คร็อป ซีดาน เป็ป ทูเคิ่ล ฟริค]
ถ้าไม่เอาปัจจัยใดๆเลย คงตอบเป๊บ แต่ถ้ามีเงิน ทีมมาเกี่ยวข้อง คงต้อง ซ๊ดาน  

ซีดาน ไม่เคยพิสูจน์ ตอนมีเงินเลยนะ ใช้แค่เท่าที่มี ซะส่วนใหญ่  

ผมก็สื่อแบบนั้นไม่ใช่หรอ ถ้ามีปัจจัยเงินมาเกี่ยว แบบจำกัด และ ทีมมาเกี่ยวข้อง ผมเลือก ซีดาน

แต่ถ้าเอาแค่ performance แบบไม่สนเงินเลย ผมเลือกเป๊บ

Edit ใช่ครับ ซีดานไม่เคยได้ใช้เงินแบบหนักๆเลย แต่ทีมที่เค้ามีก็ดีกว่าทีมอื่นๆทั่วไปเยอะอยู่แล้วครับ (ต่อให้เอาทีมระดับท็อปด้วยกันด้วย) ผมก็ไม่รู้ว่า ถ้าซีดานมีเงินใช้ จะเนรมิตรทีมออกมาแบบไหน แต่ ณ ตอนนี้ ผมยังคิดว่า การเล่นของเป๊บมันโอเคกว่า ก็เท่านั้นเอง  
ผมแค่จะบอกว่า ตอนซีดาน ไม่ใช้เงินโคตรเก่ง แต่ตอนมีเงินอาจไม่ใช่อย่างนั้นไง  

ตอบไม่ได้เหมือนกันครับ คงต้องรอให้มีก่อนมั่ง เดียวก็คงได้เห็นมั่งครับ ราชันสร้างสนามเสร็จ แฟนบอลก็เยอะ เดียวก็คงใช้เงินแบบเดิมได้
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1711
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 07:41
ซีดาน>เป๊บ>คล๊อป=ฟลิก>ทูเคิล

จะหาใครทำได้แบบซีดานอีก
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: Inside of Estadio Santiago Bernabeu (Lateral Esto)
เข้าร่วม: 07 Aug 2010
ตอบ: 9429
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 08:51
[RE]คร็อป ซีดาน เป็ป ทูเคิ่ล ฟริค
ซีดานในไทยโดนเนิร์ฟครับ ต่างประเทศเขายกเป็นอัจฉริยะละ 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: พร้อมไฟท์
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 6958
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 08:52
ทูเคิ่ลมาไงครับ แค่ฟอร์มดียังเทียบความสำเร็จอย่างเป็ปอย่างคล็อป ได้หรอครับ หรือคนที่สร้างประวัติศาสตร์อย่างซีดานด้วยหรอครับ มาแบบงงๆ ว่างั้น คนอื่นเค้าเปลี่ยนทีมเพราะความสำเร็จ ไม่ก็ลาออกเอง ไม่ได้โดนไล่มานะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย SPuRsKiDzZ เมื่อ Sat Apr 17, 2021 08:54, ทั้งหมด 3 ครั้ง
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 5021
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 08:59
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
ทูเคิ่ลมาไงครับ แค่ฟอร์มดียังเทียบความสำเร็จอย่างเป็ปอย่างคล็อป ได้หรอครับ หรือคนที่สร้างประวัติศาสตร์อย่างซีดานด้วยหรอครับ มาแบบงงๆ ว่างั้น คนอื่นเค้าเปลี่ยนทีมเพราะความสำเร็จ ไม่ก็ลาออกเอง ไม่ได้โดนไล่มานะครับ  

งงกว่าไปอีกคือคนให้สูสีกับคล๊อป เหนือกว่าฟลิคนั่นหละครับ ตอนคุมดอร์ทมุนคล๊อปยังคว่ำบาเยิร์นได้แชมป์บุนเดสมาได้ แถมพาดอร์ทเข้าชิงแชมเปี้ยนลีกอีกต่างหาก ส่วนทูเคิ่ลนอกจากแชมป์ลีกเอิงแล้วยังไม่ได้พิสูจน์อะไรที่จะเป็นยอดผจก.ทีมระดับโลกได้เลย แกก็เป็นผจก.ทีมมีฝีมือแทคติกดีนั่นแหละแต่จะขึ้นระดับโลกเทียบ4คนนั้นในยุคนี้ยังมีอะไรต้องพิสูจน์อีกพอสมควร
แก้ไขล่าสุดโดย Sun_Devil เมื่อ Sat Apr 17, 2021 09:01, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Old Trafford
เข้าร่วม: 01 Aug 2006
ตอบ: 1200
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 09:42
[RE]คร็อป ซีดาน เป็ป ทูเคิ่ล ฟริค
ใครเก่งกว่าไม่แน่ใจ...แต่

ผมนี่โคตรอยากได้ JK มาคุมแมนยูจิงๆ #ตื่นๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3778
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 10:33
เป๊ป ซีดาน คล็อป ฟลิค ทูเคิล
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 387
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 11:21
a.Raptor v.10 พิมพ์ว่า:
jackajee1986 พิมพ์ว่า:
ซีดาน UCL 3 สมัยแต่ได้เครดิตอย่างน้อย ลองอยู่ทีมมหาชนป่านนี้เป็นโค้ชที่ดีที่สุดที่โลกเคยมีมาไปแล้ว  

มาดริดคือทีมที่แฟนบอลเยอะสุดในโลกนะ  

เค้าน่าจะหมายถึงทีมมหาประชาชนคนไทยนะครับ รู้ๆ กันอยู่ว่าบ้านเราอวยแต่พรีเมียร์ โค้ชหรือนักเตะถ้าอยู่ทีมอื่นก็ดาดๆ แต่ถ้าเล่นดีใน epl นี่คือเทพ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel