ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ต้ายัตมีเงินคนละเท่าไหร่
5m+
???
10m+
???
50m+
???
คะแนนทั้งหมด: 251
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Sep 2020
ตอบ: 2506
โพสเมื่อ: Fri Apr 16, 2021 19:52
ถูกแบนแล้ว
[RE: คิดว่าTY Chaisoroรวยไหมครับ]
Luxology พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
เอาแบบราคาหลังบ้าน คลิปละ 80-90k อะครับ ลูกค้าแฮปปี้ แถมต้าแกคิดงานเอง สถานที่ถ่ายทำก็ออฟฟิศแกเลยลดงบไปได้เยอะครับ นี่เรทปีที่แล้วนะ ตอนนี้ไม่แน่ใจอัพรึยัง

สปอนเข้าทุกคลิปอะครับ เยอะมาก บางช่องซัพแค่ไม่กี่แสน ราคา 150k+

คิดว่าลูกค้าเค้าจะอยากเข้าใครล่ะครับ

ผมมาเสริมเรื่อง บางช่องซับไม่กี่แสนแต่เรียกได้ 150k จริงๆเรียกได้มากกว่านั้นอีกนะครับถ้าview ตรงกับเป้าหมายลูกค้า

ลูกค้าอยากเข้าช่องที่ Target Group ตรงครับ

ผมเคยหาinfluencer ให้ลูกค้า สิ่งสำคัญเลยคือ ยอดวิวไม่สำคัญเท่าใครวิว

อย่างพวก influencer ที่เป็นไอดอล หรือพวกที่มีติ่งเยอะๆ นี่แทบการันตีได้เลย ว่ายังไงคนดูก็ซื้อของลูกค้าแน่นอน

แต่ TY นี่ยากครับ Target Group ส่วนใหญ่ดูเพื่อความสนุกไม่ได้ดูเพื่ออยากใช้ตาม

การเรียก ราคาจากลูกค้าอาจจะไม่ได้สูงตามช่องอื่นๆแต่ลูกค้าจะได้ยอดวิวการันตีแทน

พวกเสื้อทรูลี่อะไรพวกนี้ ขายหมดเกลี้ยงเลยนะ ตัวนึงก็ไม่ใช่ถูกๆด้วย 55

แต่อยากรู้ไอเทรดเดอร์แทน นี่มาลงสปอนอย่างบ่อย จะมีใครไปตามมันมั้ยเนี่ย เห็นแล้วต้องข้ามประจำ
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2011
ตอบ: 6396
โพสเมื่อ: Fri Apr 16, 2021 19:56
[RE: คิดว่าTY Chaisoroรวยไหมครับ]
truly (เกือบทุกคลิป) / zimbabwe (บางคลิป) ผมข้ามนะ ไม่ดู

แต่อันอื่นดูหมด ดูซ้ำๆ ด้วย ฮาจริง 555
แก้ไขล่าสุดโดย MidnightN เมื่อ Fri Apr 16, 2021 19:56, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Oct 2010
ตอบ: 1002
โพสเมื่อ: Fri Apr 16, 2021 20:00
devilbad พิมพ์ว่า:
Luxology พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
เอาแบบราคาหลังบ้าน คลิปละ 80-90k อะครับ ลูกค้าแฮปปี้ แถมต้าแกคิดงานเอง สถานที่ถ่ายทำก็ออฟฟิศแกเลยลดงบไปได้เยอะครับ นี่เรทปีที่แล้วนะ ตอนนี้ไม่แน่ใจอัพรึยัง

สปอนเข้าทุกคลิปอะครับ เยอะมาก บางช่องซัพแค่ไม่กี่แสน ราคา 150k+

คิดว่าลูกค้าเค้าจะอยากเข้าใครล่ะครับ

ผมมาเสริมเรื่อง บางช่องซับไม่กี่แสนแต่เรียกได้ 150k จริงๆเรียกได้มากกว่านั้นอีกนะครับถ้าview ตรงกับเป้าหมายลูกค้า

ลูกค้าอยากเข้าช่องที่ Target Group ตรงครับ

ผมเคยหาinfluencer ให้ลูกค้า สิ่งสำคัญเลยคือ ยอดวิวไม่สำคัญเท่าใครวิว

อย่างพวก influencer ที่เป็นไอดอล หรือพวกที่มีติ่งเยอะๆ นี่แทบการันตีได้เลย ว่ายังไงคนดูก็ซื้อของลูกค้าแน่นอน

แต่ TY นี่ยากครับ Target Group ส่วนใหญ่ดูเพื่อความสนุกไม่ได้ดูเพื่ออยากใช้ตาม

การเรียก ราคาจากลูกค้าอาจจะไม่ได้สูงตามช่องอื่นๆแต่ลูกค้าจะได้ยอดวิวการันตีแทน

พวกเสื้อทรูลี่อะไรพวกนี้ ขายหมดเกลี้ยงเลยนะ ตัวนึงก็ไม่ใช่ถูกๆด้วย 55

แต่อยากรู้ไอเทรดเดอร์แทน นี่มาลงสปอนอย่างบ่อย จะมีใครไปตามมันมั้ยเนี่ย เห็นแล้วต้องข้ามประจำ  

ก็ตาม Target Group ของคนในช่องนั่นแหล่ะครับ (หมายถึง Truly นะครับ)

แตTrader ผมไม่รู้จริงๆ 555 น่าจะมาเพราะการันตียอดวิว
แก้ไขล่าสุดโดย Luxology เมื่อ Fri Apr 16, 2021 20:02, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 02 Jun 2010
ตอบ: 1558
โพสเมื่อ: Fri Apr 16, 2021 20:10
MidnightN พิมพ์ว่า:
truly (เกือบทุกคลิป) / zimbabwe (บางคลิป) ผมข้ามนะ ไม่ดู

แต่อันอื่นดูหมด ดูซ้ำๆ ด้วย ฮาจริง 555  

ตามนี้ Truly ข้ามทุกคลิป ซิมบับเวดูผ่านๆ บางอันข้ามเลย

ผมว่าเงินเยอะนะ แต่ใช้ชีวิตสมถะมาก
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2020
ตอบ: 349
โพสเมื่อ: Fri Apr 16, 2021 21:15
ถูกแบนแล้ว
คิดว่าTY Chaisoroรวยไหมครับ
รวยมากเลยล่ะผมว่า รายได้อ่ะเรื่องนึง

แต่ชีวิตแกไม่มีค่าใช้จ่ายอื่นเยอะ รถไม่ซื้อ เมียไม่มี ลูกไม่มี ไม่แต่งตัว โทรสับยังใช้รุ่นเก่าเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 10697
โพสเมื่อ: Fri Apr 16, 2021 21:16
คิดว่า10+อย่างรถพี่ยัตก็ไม่น่าจะราคาถูกๆนะที่แกเพิ่งซื้อ
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2006
ตอบ: 2143
โพสเมื่อ: Fri Apr 16, 2021 21:36
ก็ระดับหนึ่งแหล่ะผมว่า ยิ่งไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิตยิ่งทำให้เงินแทบไม่หลุดจากกระเป๋าเลยถ้าไม่จำเป็น
แถมเป็นคนบ้างานด้วยดูไปแล้ว เป็นประเภทที่อยู่นิ่งไม่ได้ต้องหาอะไรทำ นิ่งแล้วกระวนกระวาย
คิดงานเอง ทำงานเอง ทำตัวไม่หวือหวา ยังไงก็รวย คนบันเทิงแนวๆนี้มีให้เห็นเยอะ
ห่วงก็แต่สุขภาพนี่แหล่ะ คนประเภทนี้มักไม่ห่วงสุขภาพตัวเอง
0
0
"We are a team of devils. Our colors are red as fire and black, to invoke fear in our opponents". - Herbert Kilpin, 1899.

ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26691
โพสเมื่อ: Fri Apr 16, 2021 22:25
อย่างต้าเห็นมีขายเสื้อมือ 2 ด้วย น่าจะมีเยอะอะครับ ส่วนยัตมีครอบครัว แต่งานนอกก็เยอะนะแกอะ คงรวยพอกัน

ส่วนคลิปเช่นกัน ถ้า Truly ที่มีไอแอ๊ะด้วยเข้า ผมก็ข้ามครับ ไม่ดู ไม่ชอบหน้ามัน
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 607
โพสเมื่อ: Fri Apr 16, 2021 23:38
ผมสงสัยเรื่องทรูลี่ มันมีอะไรกันเหรอ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2008
ตอบ: 15708
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 00:17
[RE]คิดว่าTY Chaisoroรวยไหมครับ
บ้านที่แกที่ใช้อัดช่วงแรกๆ อยุ่ก็ตรงซอยมิสทีน พฤกษา วิว ราคาประมาณ 3 ล้านนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 1612
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 00:59
อะโหร่ยหมะ พิมพ์ว่า:
ผมสงสัยเรื่องทรูลี่ มันมีอะไรกันเหรอ  

ผมว่าน่าจะไม่ถูกจริตกับเจ้าของทรูลี่ครับ เพราะผมก็ไม่ชอบ ดูข่มแล้วยกตัวเองว่าเจ๋งเฟี้ยวทำว่าเป็นลัทธิอะไรสักอย่าง 5555555 อันนี้ความคิดผมนะ แต่ผมไม่เคยไปด่าไปว่าอะไรแบบในเพจหรืออะไร ก็แค่ไม่ดูแล้วก็ด่าในใจคนเดียว
2
0
นักเตะเทศบาล
Status: what doesn't kill you, make you stronger.
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2171
ที่อยู่: เชียงใหม่ เมืองหลวงแห่ง หมูกะทะ กาแฟ modern art และ พวก wannabe
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 05:13
Apoptoxin พิมพ์ว่า:
อะโหร่ยหมะ พิมพ์ว่า:

ผมว่าน่าจะไม่ถูกจริตกับเจ้าของทรูลี่ครับ เพราะผมก็ไม่ชอบ ดูข่มแล้วยกตัวเองว่าเจ๋งเฟี้ยวทำว่าเป็นลัทธิอะไรสักอย่าง 5555555 อันนี้ความคิดผมนะ แต่ผมไม่เคยไปด่าไปว่าอะไรแบบในเพจหรืออะไร ก็แค่ไม่ดูแล้วก็ด่าในใจคนเดียว  

จะมาสงสัยเรื่องนี้เหมือนกัน ผมชอบไอเดีย การวาง product position ในตลาดของแกนะ แต่ วัสดุกับดีไซน์ของบางอย่าง ไม่ค่อยสมกับราคาเลย มันแพงไป ในความคิดผมนะ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ❥ Lionel Messi
เข้าร่วม: 15 Mar 2015
ตอบ: 13875
โพสเมื่อ: Sat Apr 17, 2021 07:24
[RE]คิดว่าTY Chaisoroรวยไหมครับ
10+ นะ จากอายุงาน และไลฟสไตล์ แต่ละองค์ไม่ได้ฟุ่มเฟือยขนาดนั้น
อาจจะซัดเบียร์ทุกวันเป็นพอ ดูจากหน้ายัตทุกคลิปนะ อย่างแฮ้ง 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Barca <3 TEAM NIGMA

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel