ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: COYS
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 32123
โพสเมื่อ: Mon Apr 12, 2021 22:30
[RE: กรมการแพทย์ ย้ำผู้ติดโควิดเข้ารักษา รพ. อย่ากักที่บ้าน พบบางรายปอดอักเสบไม่รู้ตัว]
สมมติถ้าผมติดผมควรทำไงเดินไป รพ แล้วบอกว่าเป็นได้เลยป่าว แล้วก็ค่อยรับเราไปรักษา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Jan 2008
ตอบ: 4996
โพสเมื่อ: Tue Apr 13, 2021 08:09
[RE: กรมการแพทย์ ย้ำผู้ติดโควิดเข้ารักษา รพ. อย่ากักที่บ้าน พบบางรายปอดอักเสบไม่รู้ตัว]
FokuchzRedDevil พิมพ์ว่า:
lotte พิมพ์ว่า:
ว่างจริงอ่ะ

เมื่อวานไป เปาโลโชคชัย4 บอกเต็ม ไม่รับแล้ว ไม่รับตรวจ

เปาโลเกษตรไม่รับตรวจ เตียงเต็ม

ทุเรศอ่ะ ภรรยาผมตอนนี้กักตัวอยู่บ้าน งงกันไปหมดว่าจะต้องทำไง

มีอาการไหมครับ ไม่มีก็พักอยู่บ้าน 14 วันได้ครับ  

ตอนนี้มีแค่ไอเล็กน้อยครับ จากอาการที่เห็นผมคิดว่ายังไม่ลงปอด หายใจาเข้าลึกๆยาวๆยังไม่ติดขัด ยังไม่เหนื่อยง่ายครับ

ตอนนี้ก็พักอยู่บ้านครับ ภรรยาอยู่ชั้น 3 ผมอยู่ชั้น 1 ส่งข้าว ส่งน้ำเอา วันศุกร์นี้จะครบ 14 วัน ถ้านับจากวันที่ไปสถานที่เสี่ยงมาครับ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel